bộ dàn giải trí của em

khanhkun84

Active Member
Ðề: bộ dàn giải trí của em

híc hàng của bác khủng quá, mình dân đen ko biết bao giờ mới có nhiều tiền đây?

dinhvan_bt

Well-Known Member

Hoành tráng quá Bác..em phải cố gắng phấn đấu thôi..chúc mừng Bác

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Bác chủ khi nào MBL 101e MK II về đến nhớ post hình cho ae coi với nha bác, bác với bác Sơn làm anh em choáng váng hoài hoài hihi

training

Well-Known Member

Bác tẩu nặng rồi, nghe cu Sơn xui xong tẩu nặng rồi.....................

pinkruby

Member

trời ơi ,cái dàn của bác cái nào cũng có vàng 9999 hết :(( ,thèm quá .

duchieubui

Bác tẩu nặng rồi, nghe cu Sơn xui xong tẩu nặng rồi.....................

hì hì đáng nhẽ ra là Em cứ nhẩn nha từ từ,nhưng nghe Sơn bảo MBL nghe hay lắm,thế rồi mấy bữa trước Em đi nghe thử cặp 101e,quả là ko hề sai :D còn hơn cả những gì Sơn nó diễn tả về MBL,một chất âm khác hẳn với B&W từ trung âm đến cao âm,trùi ui...nói chung là ko đỡ được bác ạ :D .

tamdamsg

Member

hì hì đáng nhẽ ra là Em cứ nhẩn nha từ từ,nhưng nghe Sơn bảo MBL nghe hay lắm,thế rồi mấy bữa trước Em đi nghe thử cặp 101e,quả là ko hề sai :D còn hơn cả những gì Sơn nó diễn tả về MBL,một chất âm khác hẳn với B&W từ trung âm đến cao âm,trùi ui...nói chung là ko đỡ được bác ạ :D .

Haha chết rồi, lún thêm mấy mét nữa rồi hả bác... audio thì không có gì hoàn hảo cả, mà là nghe nhiều thì nó thành "bể khổ" thì đúng hơn, cho nên dạo này em lười đi nghe lắm... sợ lăn tăng lún nữa :D
Nhưng MBL thì thôi rồi, em chỉ ngẩn ngơ thôi... bác Sơn ơi là bác Sơn... toàn "thuốc" AE lún theo bác :D

cuongdoanvan

Well-Known Member

bác nghe nhạc bằng 802 quen rồi khi xem phim với cm9 vậy liệu có mau chán không bác

duchieubui

bác nghe nhạc bằng 802 quen rồi khi xem phim với cm9 vậy liệu có mau chán không bác

hihi chính vì điều này mà Em đã đẩy CM9 cùng mấy thứ khác đi hồi tuần trước rùi bác ạ,giờ để mỗi 802 vừa nghe nhạc vừa làm Front luôn,giờ nhìn phòng rộng và thoáng hơn.

duchieubui

Haha chết rồi, lún thêm mấy mét nữa rồi hả bác... audio thì không có gì hoàn hảo cả, mà là nghe nhiều thì nó thành "bể khổ" thì đúng hơn, cho nên dạo này em lười đi nghe lắm... sợ lăn tăng lún nữa :D
Nhưng MBL thì thôi rồi, em chỉ ngẩn ngơ thôi... bác Sơn ơi là bác Sơn... toàn "thuốc" AE lún theo bác :D

vâng. hôm rồi Em nghe xong cặp 101e MK II trình diễn xong mà từ hôm đó đến giờ lúc nào người cũng "tưng tưng" :D nhưng dự định sang năm Em mới lấy cặp này bác ạ.

vuvankhanh

Em có một ước ao, em có một khát khao, là làm sao có được bộ loa trên, khè khè...
Hàng của bác chủ khủng quá!
Thanks!

duchieubui

Cám ơn bác, nhớ cho ae ngắm với nha bác. Bác là tấm gương để ae phấn đấu.
Bác Nghĩa lại cho Em bay cao rồi Em phê quá hạ cánh ko an toàn ngã chít toi, khi nào mà Em có cái gì mới mới là Em sẽ khoe với các bác liền ha. :D

Bên trên