bộ dàn giải trí của em

NghiaBienHoa

Well-Known Member
Ðề: bộ dàn giải trí của em

Với cặp CA-M300 ghép với Loa có trở kháng 8 ohm thì cs 300 watt => 4 ohm=> 600 w ,còn cặp CA-M600 thì sẽ cho cs gấp đôi căp M300 :)

Vậy cặp CA-M600 sẻ xướng với the pair of your 802 hơn, more dynamic and headroom. Cặp đó bên UK nhiêu thế bác ?

myozuka

Member

Chúc mừng bác chủ, giàn đẹp, xe đẹp.... con trai đẹp luôn...

duchieubui

Chúc mừng bác chủ, giàn đẹp, xe đẹp.... con trai đẹp luôn...

Em cảm ơn bác ạ :) Xe của E thì có thể nói là đẹp còn Dàn của Em cũng ở mức khá thôi mà bác,con Trai Em thì Em thích nhất rùi :D nên Em cố tình khoe với các bác đó mà,Em tò mò chút xíu nha Bác,trên Avatar của Bác có ảnh một người con gái rất xinh,chị đó là người yêu hay Vợ của bác có phải ko ạ?nếu đúng như Em nghĩ thì Em thật lòng chúc mừng bác... :)

sylua

Re: Ðề: bộ dàn giải trí của em

khi nào bác up lên trọn bộ MBL,nếu bác welcome,thì có dịp em sang bên đó sẽ đến nhà bác nghe nhạc nhé?thankss bac trước.cũng nghe chú sonrock nói về niềm đam mê audio của bác.

duchieubui

Ðề: Re: Ðề: bộ dàn giải trí của em

khi nào bác up lên trọn bộ MBL,nếu bác welcome,thì có dịp em sang bên đó sẽ đến nhà bác nghe nhạc nhé?thankss bac trước.cũng nghe chú sonrock nói về niềm đam mê audio của bác.

Em chào bác Sỹ,ghớm Bác bận rộn cv giờ mới sủi tăm :D , ko phải đợi đến lúc bộ MBL Em mới mời Bác, mà ngay bgio Em rất rất Welcome Bác và chú Sơn sang bên nhà Em ngay trong vài ngày tới ạ,nếu bác mà nói ok thì đó là một niềm vui vô bờ bến với Em,AE mà đc gặp nhau thì mới là quan trọng chứ Audiophile là chuyện phụ,vì Em cũng đoán là cả Em và Bác với Audiophile cũng chỉ hơi thích thích thôi chứ chưa thể yêu như Sơn Em nó, :D ,thật lòng Em mong Bác với chú Sơn sang bên Em chơi lắm ý :), và thú thật với bác là Em có hiểu gì về Audiophile đâu ạ,Anh đừng nghe Sơn nó chém với Bác tùm lum,Em ngại chết :"> ,Em chơi gì nghe gì, Em toàn phải nhờ Sơn tư vấn đó bác ạ. Bác vs Sơn sắp xếp thời gian sang bên Em sơm nha, cảm ơn bác. :)

Chỉnh sửa lần cuối:

duchieubui

ủa vậy mình cứ tưởng bác ờ bên UK, vậy bác ở nước nào ? Thx

ở UK thì Em có 1 cậu Em cũng đam mê Audiophiles lắm,mấy lần Em muốn qua UK thăm cậu ấy mà vẫn chưa thực hiện đc,còn Em đang ở Poland chứ ko phải ở UK bác à.

sylua

Re: Ðề: bộ dàn giải trí của em

hi bác......bận quá mãi tới hôm nay mới reply lại cho bác.bác nge CA-M600 thấy phê không bác?hôm đầu tuần có dịp xuống leeds ghé nhà chú sơn nghe nhạc,nhưng time có hạn nên ae ngồi được ít quá.em ở bên này cũng chỉ nhờ sơn tư vấn về audio thôi,chứ chẳng biết đường nào mà lần heee.nêu mùa đông này em qua đuụoc bên đó thì hay biết mấy,1 công 2 việc.phục bác quá,đi xe ngon mà không phải bận tâm nhiều về nhiều vấn để gì.chứ ở UK báo thuế thấp như em chác cũng chẳng bao giờ đứng tên nổi 1 con Land Rover huông hồ gì R8.bác nâng cấp luôn bugati cho nó đồng bộ với MBL heeeee.vậy nhé bác,chú bác thuận buồm xuôi gió trong công việc,cũng như niêm đam mê xe và audio.........nhiều cái nữa.

duchieubui

Ðề: Re: Ðề: bộ dàn giải trí của em

hi bác......bận quá mãi tới hôm nay mới reply lại cho bác.bác nge CA-M600 thấy phê không bác?hôm đầu tuần có dịp xuống leeds ghé nhà chú sơn nghe nhạc,nhưng time có hạn nên ae ngồi được ít quá.em ở bên này cũng chỉ nhờ sơn tư vấn về audio thôi,chứ chẳng biết đường nào mà lần heee.nêu mùa đông này em qua đuụoc bên đó thì hay biết mấy,1 công 2 việc.phục bác quá,đi xe ngon mà không phải bận tâm nhiều về nhiều vấn để gì.chứ ở UK báo thuế thấp như em chác cũng chẳng bao giờ đứng tên nổi 1 con Land Rover huông hồ gì R8.bác nâng cấp luôn bugati cho nó đồng bộ với MBL heeeee.vậy nhé bác,chú bác thuận buồm xuôi gió trong công việc,cũng như niêm đam mê xe và audio.........nhiều cái nữa.

hi bác Sỹ,Em và Sơn ae vẫn liên lạc thường xuyên với nhau,rồi ae chuyện trò qua lại và Sơn cũng nói bên ấy bác cv cũng khá bận nên ae thi thoảng mới gặp đc nhau,hôm hai vợ chồng bác đến nhà Sơn chơi,bác vừa về thì Em gọi điện cho Sơn :), Mùa đông này hay bất kỳ lúc nào,nếu bác sắp xếp đc thời gian thì qua bên Em nhé, bác khen Em quá lời rồi,thực ra R8 với bác là chuyện nhỏ thôi,chỉ có điều là bên ấy bác khai bảng lương thu nhập thâp quá nên khi mua xe thì việc bác chứng minh này lọ cũng phức tạp... :) , cảm ơn bác đã động viên Em mua BUGATI, thứ nhất là cả gia tài của Em chắc chưa mua đc Bugati đâu bác...khà khà :D mà nếu vay mượn thêm rồi mua đc xe thì mỗi năm chỉ tính tiền bảo dưỡng xe thôi cũng đã đi tong con R8 của Em rồi,nên thôi Bugati Em nhường bác đó hihi , cảm ơn bác và chúc bác cùng gd luôn mạnh khỏe,gặp nhiều may mắn.!

Chỉnh sửa lần cuối:

duchieubui

Chỉ nói 1 từ là quá khủng

Cảm ơn bác,Dàn của Em khủng ở mức bt thôi,trên này có nhiều bác còn kinh khủng hoảng lắm bác à :) chỉ có điều các bác ấy ko lộ diện sợ ae mình chiêm ngưỡng mất hàng của các bác ấy thôi. :D

vvatuan

Khi nào sang bộ mới nhớ pm bộ cũ này nhé.

Chào bác!em đọc thấy mấy bác nói chuyện vui qua,bác còn nhớ(đố vui có thưởng ko)em cứ tưởng bác o vn,ai dè bác o xa thế,thế la hết được uống cafe với bac rồi,buồn qua.chúc bác và gd luôn vui vẻ,khi nào co dịp gặp ở vn vậy.(bác có dàn khủng quá đi,em thèm chảy cả nước miếng đây)....

Bên trên