Bộ dàn Polk cho đa dạng diễn đàn !

dungtutonhd

Chúc mừng bác có phòng giải trí tuyệt vời , theo ý em bác đổi bộ loa của bác đi loa đó mà đi với amli denon nghe tiếng khô lắm hì hì .........:)

Nghia_PMT

Well-Known Member
Ðề: Bộ dàn Polk cho đa dạng diễn đàn !

Dàn đẹp, phòng đẹp bác chủ có con mắt thẩm mĩ tốt ghê, chúc mừng bác :)

kid212

Member

hix giấc mơ của đời em đẹp quá đi mất thèm nhỏ dãi mong học xong đi làm để đầu tư 1 phòng home cinema thế này quá
Bác cũng mê Polk à :))

ngon vãi chưởng bác ơi!
Tks bác đã ũng hộ em :D

Chúc mừng bác có phòng giải trí tuyệt vời , theo ý em bác đổi bộ loa của bác đi loa đó mà đi với amli denon nghe tiếng khô lắm hì hì .........:)
Em mới setup xong là gấu nhà lằn nhằn rùi . Tính làm bộ LSi mà nó la quá :))

Dàn đẹp, phòng đẹp bác chủ có con mắt thẩm mĩ tốt ghê, chúc mừng bác :)
Cũng theo bác mới làm cục sub Polk 600 này đấy . Nếu không mình bán em nó đi lâu rồi :))

babylili

bộ ghế đua xe bác build bao tiền vậy ? bác ở Miền bắc hay miền Nam vậy ?

fusin

Chào Bác Chủ!

Hoành tráng quá Bác ạ! Phòng Bác đúng ra thiết bị phải đặt thấp hơn chỗ ngồi sao Bác làm ngược lại thế? Hiệu ứng âm thanh thế nào hả Bác? thế này thì chắc phải đổi spk center khác thôi (nên chọn đôi center khác mạnh hơn như Klipsch RC-64 chẳng hạn???), hoặc điều chỉnh chuyển đôi main xuống dưới bục gỗ) Cho âm thanh đạt nhất Bác ạ! vài góp ý với Bác.

Chúc mừng Bác nhé! giờ điều chỉnh lại chút ít và thưởng thức thành quả thôi... Chúc năm mới an khang.

kid212

Member

Chào Bác Chủ!

Hoành tráng quá Bác ạ! Phòng Bác đúng ra thiết bị phải đặt thấp hơn chỗ ngồi sao Bác làm ngược lại thế? Hiệu ứng âm thanh thế nào hả Bác? thế này thì chắc phải đổi spk center khác thôi (nên chọn đôi center khác mạnh hơn như Klipsch RC-64 chẳng hạn???), hoặc điều chỉnh chuyển đôi main xuống dưới bục gỗ) Cho âm thanh đạt nhất Bác ạ! vài góp ý với Bác.

Chúc mừng Bác nhé! giờ điều chỉnh lại chút ít và thưởng thức thành quả thôi... Chúc năm mới an khang.

Đây là cái gác lửng, em cải tạo lại nên phải setup vậy chứ ko thể nào hạ xuống nữa .
Còn cái center thì em tính đổi sang LSi Center . Mà chắc qua tết mới xong dc :D
Sẵn anh Fusin cho em hỏi là nếu em muốn nghe nhạc 2 kênh với loa này thì cần thêm Pre/Pow hay Interagte j nữa cho phù hợp ?

nokia1202

biết thế mình ko mang con sub polk lên! mua 2311 bán rẻ tao coi thằng kia!!!!

ps: chụp hình thì lôi D3x ra chụp đi còn bày đặt chụp D700 chi nữa !! quên còn cái pát máy chiếu nữa chứ !!:-S

phatnguyen125

Pro day chu em, toi that su thich day
Cam on chu em da post tham khao

kid212

Member

bộ ghế đua xe bác build bao tiền vậy ? bác ở Miền bắc hay miền Nam vậy ?
Bộ ghế đua xe của hãng Playseat . Sắp tới em tính làm vài bộ ở VN . Nếu bác có nhu cầu cứ PM em !
Chào Bác Chủ!

Cám ơn bác Fusin đã góp ý giúp em . Em mang ơn bác nhiều . Bữa nào rảnh off em mời bác vài chai ạ !
biết thế mình ko mang con sub polk lên! mua 2311 bán rẻ tao coi thằng kia!!!!

ps: chụp hình thì lôi D3x ra chụp đi còn bày đặt chụp D700 chi nữa !! quên còn cái pát máy chiếu nữa chứ !!:-S
D3X hết pin chưa sạc :">
Pro day chu em, toi that su thich day
Cam on chu em da post tham khao
Cám ơn anh đãn wan tâm ạ ^^

Đẹp quá, cái này chơi game thì chắc cày 3 ngày 3 đêm quá bác chủ ợ! Thanks pác đã show hàng cho AE

Khủng quá, bao giờ mới có được cái phòng xem phim riêng như bác :D

vannhuthanh

Mơ ước của cuộc đời tôi... chúc mừng chủ thớt

CarMan

Ku Nam xấu trai mà cái bộ giàn đẹp trai quá

kid212

Member

Đẹp quá, cái này chơi game thì chắc cày 3 ngày 3 đêm quá bác chủ ợ! Thanks pác đã show hàng cho AE
Cày NFS và PES thui à :D

Khủng quá, bao giờ mới có được cái phòng xem phim riêng như bác :D
Tks bác quan tâm !

Mơ ước của cuộc đời tôi... chúc mừng chủ thớt
Biến ước mơ thành hiện thực đi nào .

Đẹp quá Nam ơi.....
Đẹp sao bằng phòng anh :D Để em hẹn mấy lão kia rùi anh em mình làm vài ly bia Đức tiếp ha :))

Ku Nam xấu trai mà cái bộ giàn đẹp trai quá
Ông nào đây ta :-? . Dám chê mình xấu luôn :-w

Bên trên