Bộ dàn Polk cho đa dạng diễn đàn !

hoangsilk

Ðề: Bộ dàn Polk cho đa dạng diễn đàn !

TRời ạ, Cái bộ này giống hệt giấc mơ của em,! Ngưỡng mộ quá

kid212

Member

Ngày nào em cũng làm vài trận PES với com, nhưng phòng ốc + bộ nhà em không đươc như bác, phấn đấu để đươc như bác

Phòng ốc đẹp hay không là do cách bài trí, phối vật liệu + hài hoà màu sắc là đẹp thôi . Chứ không phải đẹp nhờ thiết bị :D

TRời ạ, Cái bộ này giống hệt giấc mơ của em,! Ngưỡng mộ quá

Bộ này thua xa vài bộ của mấy bác trên diễn đàn này mà . Chẳng hạn bác ĐịnhVịĂnNằm :))

Chỉ có 1 câu .... quá đỉnh :D .

Quá đỉnh thiết bị thì em ko dám nhận còn quá đỉnh về design thì em okay ngay :">

kid212

Member

Năm mới chúc các bác sức khoẻ dồi dào, làm ăn phát tài, vạn sự như ý, dư dả cả năm, nâng cấp tới đỉnh nhá :))

tieuthieugia

Well-Known Member

cái khoản FF thì em đang đu theo bác..còn khoản AV thì em đuối rùi..chúc bác nâng cấp nhiều hơn, cho em nghe ké với :D

LVT1974

Member

Bác chủ có cái phòng và thiết kế cái hộp dấu dây quá tuyệt $-)

Chúc mừng bác :D

sonpham

Member

Chúc mừng bác có bộ giải trí khá ổn.
Theo e, để một phòng HT đạt hiệu quả cao (E ko nói về thiết bị) thì cần phải có một kiến thức cơ bản về tiêu tán âm, xử lý ánh sáng. Theo e cái này bác còn thiếu. Khắc phục được những điểm này thì phòng của bác sẽ "đạt" hơn.

kid212

Member

cái khoản FF thì em đang đu theo bác..còn khoản AV thì em đuối rùi..chúc bác nâng cấp nhiều hơn, cho em nghe ké với :D
5D II hay là D700 đây bác :D . HD còn dừng bước dc chứ dính vào Photo thì khó mà cưỡng nổi lòng ham muốn thẩm du :))

Bác chủ có cái phòng và thiết kế cái hộp dấu dây quá tuyệt $-)
Chúc mừng bác :D
Cám ơn bác quá khen, chứ em rất ghét các bộ dàn lộ dây ra nhìn oải lắm .

Chúc mừng bác có bộ giải trí khá ổn.
Theo e, để một phòng HT đạt hiệu quả cao (E ko nói về thiết bị) thì cần phải có một kiến thức cơ bản về tiêu tán âm, xử lý ánh sáng. Theo e cái này bác còn thiếu. Khắc phục được những điểm này thì phòng của bác sẽ "đạt" hơn.
Em đặt 4 miếng tán âm bên Anh Duy lun rùi . Thảm thì Chi lai . Thấy khác hẳn bác ạ :D . Cám ơn bác đã góp ý !

sonpham

Member

Chúc mừng bác! Còn cái rèm nhung phía sau nữa bác ạ! Xem phim phòng bị chiếu sáng sẽ giảm hiệu quả hình ảnh của máy chiếu nhiều đấy.

huuthuan

Member

Ôi bộ này thường thui! Trong giấc mơ của em còn hơn vậy nhiều!!! Hehehee
Hoành tráng quá bác ơi, vơ rơ gút. $-)

kid212

Member

Chúc mừng bác! Còn cái rèm nhung phía sau nữa bác ạ! Xem phim phòng bị chiếu sáng sẽ giảm hiệu quả hình ảnh của máy chiếu nhiều đấy.

Ánh sáng thì ổn bác ạ tại con 8350 này độ Lumes cũng khá cao sẵn + với 5 miếng hút âm em dán sau kính làm bổn phận cản sáng luôn rùi :D .

Ôi bộ này thường thui! Trong giấc mơ của em còn hơn vậy nhiều!!! Hehehee
Hoành tráng quá bác ơi, vơ rơ gút. $-)

Bộ dàn em trong mơ là LSi 25 cơ chứ không phải RTi :"> . Cũng đang cố "Make dream comes true" mà gấu cứ đánh thức không à :(

vinata

bác mua ở tân cường hả

phuonganh82

chẹp chẹp nhà đẹp .............đồ đẹp.....

jimmydao

Càng xem càng ghiền... chán bác ghê, show làm chi làm anh em nai lưng cày thấy m.. luôn hà.

P/S: Lạm bàn về hình 1 tí, ống wide nào mà cho ảnh méo thế bác ơi?
FF D700 mà ống wide hơi bèo thì phải.​

kid212

Member

bác mua ở tân cường hả
Em mua hàng của bác Hưng lehung trên 4rum mình đấy . Mua bán uy tín nhanh lẹ và rất chu đáo ạ !

chẹp chẹp nhà đẹp .............đồ đẹp.....
Tks bạn !

Càng xem càng ghiền... chán bác ghê, show làm chi làm anh em nai lưng cày thấy m.. luôn hà.

P/S: Lạm bàn về hình 1 tí, ống wide nào mà cho ảnh méo thế bác ơi?
FF D700 mà ống wide hơi bèo thì phải.​

Cám ơn bác quá khen . Về Photo thì mình xài lens for cùi chứ không phải lens Nano của Nikon ạ . Chắc do lens for nó thế :D .
Super wide prime 18 F/3.5 ZF.2 của Carl Zeiss .

jimmydao

Cám ơn bác quá khen . Về Photo thì mình xài lens for cùi chứ không phải lens Nano của Nikon ạ . Chắc do lens for nó thế :D .
Super wide prime 18 F/3.5 ZF.2 của Carl Zeiss .

Hehe... Bác lại khiêm tốn rồi.
Hóa vậy em cũng thèm con FOR của bác... toàn hàng khủng nhỉ?
Có dịp bác cho em mở mang tầm mắt với bác ơi.

kid212

Member

Chủ nhật này có off box nhiếp ảnh HD . Bác ra chung cho vui :))

leesang

Well-Known Member

Ước gì có ngày bạn mời mình với anh em HDVN về nhà xem phim 1 bữa. vô nghe và xem avartar 3d chắc chết tại chỗ luôn quá

cuga

Member

phòng đẹp, dàn máy khủng, sắp xếp hợp lý : niềm mơ ước của anh em HD. Chúc mừng bác !

Bên trên