Bộ giàn Cỏ trong căn nhà siêu Nhỏ của em....

nhhh

Well-Known Member
Ðề: Bộ giàn Cỏ trong căn nhà siêu Nhỏ của em....

Chỗ của Bác không biết là ước mơ của bao người.

Em chỉ có mỗi cái Laptop cùi + cái headphone

Phim, Thúy Nga, Asia,... Hentai, Manga, cũng gần giống Bác :D
Còn đam mê là còn Hát Đê phải không bác. Có nhiều cái Headphone em cũng ngồi mơ mà chưa có bác ơi..

Bộ HT gọn, cũng có 2 món giông giống mềnh. Ảnh này bác chụp đẹp quá :

nhhh

Well-Known Member

Bộ HT gọn, cũng có 2 món giông giống mềnh. Ảnh này bác chụp đẹp quá :

Thanks bác. Cũng chụp vội mấy kiểu không căn chỉnh gì nhiều ảnh chưa trong và căng nét lắm, vì lên đây HD là chính còn râu ria là phụ thôi hiii...Đi lan man có khi lạc đề các Mob cho ra đảo trồng dưa thì chết hi.

meocon

Well-Known Member

Hình 2 con cá , có PTS ko bác , nhìn đẹp thật , sáng , rõ , nét , ....

nhhh

Well-Known Member

Hình 2 con cá , có PTS ko bác , nhìn đẹp thật , sáng , rõ , nét , ....
Không bác ạh, hôm đó mình chỉ crop bớt hình bằng office picture manager thôi, và cứ mở đèn sáng lên mà bấm thôi. chụp 2 phát lấy 2 phát không cần chọn luôn. Con cá nó thấy mình đứng trước mặt là nó cũng nhòm mình thế đó bác. Màu mè cá nước là rất thật. Nếu đăng trên arowana forum thì có lẽ vẫn bị chê vì góc ảnh chưa ấn tượng, độ nét chưa cao, chưa nổi viền vảy...nữa bác, may bên này là HD thôi hii.

theaminh81

Well-Known Member

amly deonon 2311 hay 33xx vậy pác, tiếc quá, phòng hơi bé k là hoành tráng lắm đấy

nhhh

Well-Known Member

amly deonon 2311 hay 33xx vậy pác, tiếc quá, phòng hơi bé k là hoành tráng lắm đấy
Theo như chữ ký của em thì nó là 1713 bác ah. Đúng là phòng rất bé bác ah, muốn nó to ra không dễ như đổi một em Denon hix...

z600

Member

bác có 2 món giống em
con bối này dc mấy tháng rồi bạn
nhưng trông chỗ tivi của bác hơi rối lúc xem phim khó tập chung dc

nhhh

Well-Known Member

Con cá đẹp thật, đem sốt cà chua ngon lắm đây, ăn với cơm tám tức bụng vẫn muốn ăn nữa hiiiiiiiiiiiiii....
Theo như những gì em lượm lặt được ở ngoài đời và trên internet thì tại Việt nam chưa có ai thử "canh chua" với em này bác ah. Bữa nào bác sốt cà cá của bác cho em ké thử với nha....

nhhh

Well-Known Member

bác có 2 món giống em
con bối này dc mấy tháng rồi bạn
nhưng trông chỗ tivi của bác hơi rối lúc xem phim khó tập chung dc

Thanks bác đã ghé xem!
- Em nó sang tháng 12 này là đúng tròn 2 năm tuổi tính từ lúc em mua về bằng 2 ngón tay. Còn trên Cer thì đã 2 năm tuổi từ tháng 8 rồi bác ah. Size gần 50 nhưng mình chưa được dầy lắm.
- Em xem phim thì tai cắm vào loa còn mắt cắm vào ti vi nên cũng không vấn đề gì lắm. Trang trí đủ thứ là sở thích của bà cả nhà em đấy ạ, không cản được...hiii

z600

Member

Thanks bác đã ghé xem!
- Em nó sang tháng 12 này là đúng tròn 2 năm tuổi tính từ lúc em mua về bằng 2 ngón tay. Còn trên Cer thì đã 2 năm tuổi từ tháng 8 rồi bác ah. Size gần 50 nhưng mình chưa được dầy lắm.
- Em xem phim thì tai cắm vào loa còn mắt cắm vào ti vi nên cũng không vấn đề gì lắm. Trang trí đủ thứ là sở thích của bà cả nhà em đấy ạ, không cản được...hiii

trông nước trong thế. lọc tốt thật đó
bể này trải cát nền à bạn
2 con lợn con nhà mnihf cũng dc 2 năm roài giờ lên hơn 60 roài

Nước trong hồ đẹp nhìn đẹp cứ giống như phim họat hình kia chứ.

macnguyen

Member
Thích cái bể cá cuả bác,vừa nghe nhạc vừa ngắm cá bơi thì còn gì tuyệt vời hơn nữa.

nhhh

Well-Known Member

trông nước trong thế. lọc tốt thật đó
bể này trải cát nền à bạn
2 con lợn con nhà mnihf cũng dc 2 năm roài giờ lên hơn 60 roài
Bể mình trải chút cát mịn nhìn cho tự nhiên, trước có nuôi cả bầy chuột mỹ mà Die hết sạch rồi.
Nước bể thì rất trong và ngon...uống tốt hiii
2 con nhà bác đúng là Lợn thế...bác nuôi quá mát tay rồi, chúc mừng bác.
Thanks bác ghé xem bài!

---------- Post added 26-11-2013 at 23:42 ----------

Nước trong hồ đẹp nhìn đẹp cứ giống như phim họat hình kia chứ.

Thanks bác, nuôi cá giờ để nước trong thì quá dễ mà.

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: Bộ giàn Cỏ trong căn nhà siêu Nhỏ của em....

Vâng...đúng là rất tuyệt ạ hi!!

em đọc hướng dẫn sử dụng thì khuyên đặt loa bass quay ra ngoài , nhưng bác thì quay loa bass vào trong ... hihihi... bác xem lại hihih... ah em cũng xài S606 để xem phim ....

nhhh

Well-Known Member
Ðề: Re: Bộ giàn Cỏ trong căn nhà siêu Nhỏ của em....

em đọc hướng dẫn sử dụng thì khuyên đặt loa bass quay ra ngoài , nhưng bác thì quay loa bass vào trong ... hihihi... bác xem lại hihih... ah em cũng xài S606 để xem phim ....
Chắc do sở thích thôi bác hii, Loa bass quay ra ngoài sẽ tỏa bass ra rộng hơn và có lẽ sẽ gây ồn ào ra ngoài nhiều hơn, vì chỗ em xóm nhỏ nhà sát vách sợ phiền nên em để loa bass quay vào nhau gom hết vào trong nhà....Mình em nghe..mình em thưởng thức...kệ..hàng xóm haha...
Nói chung không gian nhỏ thì em thấy quay thế nào cũng được ạ, Bên phải của loa phải có bàn thờ ông địa em sợ quay ra phía đó thỉnh thoảng tàn nhang nó bay vào cái ê căng nên cứ chơi vậy thôi.
Thanks bác góp ý.
P/S bác cũng dùng S606 có thấy treble của nó hơi yếu không?( có thể do con AVR 1713 nó chỉ lên được thế là hết) nghe nhạc em thường phải đẩy treble lên hết cỡ nhưng cũng vừa tạm chứ không dư thừa....
Nghe mấy album của Lệ quyên phối khí thì khá rỏng rẻnh, còn lại thì treble hơi yếu.
Đang tính kiếm cặp treble đẹp đẹp để thêm bên trên loa mà chưa biết mua ở đâu nữa.

Bên trên