Bộ Home Theater nhẹ tiền của em

nam2178

Well-Known Member
Ðề: Bộ Home Theater nhẹ tiền của em

Chúc mừng bác chủ vui tính:D

tuyen_kientruc2010

Well-Known Member

Bộ loa Quadral Quintas 6000 của bác chủ nhìn đẹp thật em cứ tưởng giá tầm 20tr trở lên mà giá có 12.39tr ghép AVR Denon 1612 âm thanh có thể hơn nhiều những bộ AIO tầm 15-20tr của Nhật, mà bác mê xem film HD thì lên đầu tư tv màn hình to hơn 32 bé quá bác kiếm cái LED Sony 40 hay 46 ấy hoặc Plasma Panasonic dòng 50"

nâng cấp cái Tivi nữa đi bác, sắp xếp lại dây nhợ cho gọn chút nữa là quá ok. Em cũng đang muốn lên cặp front đây ^^

maison67

Well-Known Member

Bộ dàn nhìn quá ok, Thích nhất là bộ loa 5.0 Quadral Quintas 6000! Loa này chắc khó kiếm!!!

dungnoob

Member

cặp font Quadral Quintas 6000 sản xuất tại Đan Mạch àh? sao giá tốt vậy? giá này tưởng sản xuất tại Đông Nam Á chứ :D, chưa có dịp nghe thử cặp này, nhưng kết hình dáng bên ngoài, còn chất âm thì phải nghe mới biết :D, bro ưng nhất dãy nào ở cặp font này?

Hai Scm

Active Member
Re: Ðề: Bộ Home Theater nhẹ tiền của em

Bộ dàn nhìn quá ok, Thích nhất là bộ loa 5.0 Quadral Quintas 6000! Loa này chắc khó kiếm!!!

Bộ này dễ kiếm mà bác, Saigon HD đang ghép bộ loa này với Denon 1912 đó bác....

---------- Post added 18-11-2012 at 01:30:38 PM ----------

nâng cấp cái Tivi nữa đi bác, sắp xếp lại dây nhợ cho gọn chút nữa là quá ok. Em cũng đang muốn lên cặp front đây ^^

Cám ơn bác, em đang ngắm nghía 42' 3D của LG...

Hai Scm

Active Member

cặp font Quadral Quintas 6000 sản xuất tại Đan Mạch àh? sao giá tốt vậy? giá này tưởng sản xuất tại Đông Nam Á chứ :D, chưa có dịp nghe thử cặp này, nhưng kết hình dáng bên ngoài, còn chất âm thì phải nghe mới biết :D, bro ưng nhất dãy nào ở cặp font này?

Em nghe thử loa này ở Saigon HD và cửa hàng Trương Nghĩa bác ạ.... nói chung em thích là tiếng trong trẻo, âm trung, âm cao đều nghe trong rõ ràng, bass thì chắc, vừa phải không quá mạnh như sub...

innova001

Member

nhìn mớ dây mà em phát sốt. Nếu dấu dây được thì giá trị bộ dàn về thẩm mỹ sẽ tăng lên rất nhiều bác chủ ah

H 9999

Active Member

quintas 6000 được kết từ 2 con quintas 505 và 2 con quintas 101 và 1 con base làm center ! bộ loa này bản quyền hãng mẹ là QUADRAL của cộng hòa liên bang ĐỨC ! tại HANOVER ! nó đc sản xuất tại CHINA ! còn đan mach thì các bác nên xem lại nhé ! còn dòng loa cao cấp thì nó toàn sản xuất tại ĐỨC ...bao giờ cũng có dòng chữ QUADRAL HANOVER MADE IN GERMANY !
NẾU ĐC GHÉP VỚI SUB QUADRAL 600 DV TRỞ LÊN THÌ NGON LẮM ĐẤY BÁC CHỦ ! còn ít ít thì múc con 88 DV cũng đc....nhưng con 600 dv KIA THÌ GIÁ NÓ GẤP ĐÔI CẢ 5 CÁI LOA KIA CƠ !

mời các bác ghé thăm..các loại quadral có mặt ở đây cả : http://www.quadral.com/

các bác nhòm con QUADRAL AURUM CENTER BASE này có được không ! 30 H z đến 60 ngàn Hz ! công suất 200 w ! toàn dải..bass đánh cũng ác liệt ..... em nghe con này thì quá ngon !

Chỉnh sửa lần cuối:

Hai Scm

Active Member
Thanks bác H 9999 chia sẻ, hình bác up hình như là showroom của Ân Nguyên phải không bác ?

dangquy197

Active Member

Em mới độ dc case với màn hình cùi chứ chưa đủ tiền sắm loa. Nhìn quả loa bác mà thèm chảy dãi :(

leepham

Well-Known Member

sao bác ko mua cái kệ để bày lên hết nhĩ ? :D
Cặp front của bác lúc tháo màn loa ra hao hao giống con JBL ES100 e đang chơi ...hehe

Hai Scm

Active Member

sao bác ko mua cái kệ để bày lên hết nhĩ ? :D
Cặp front của bác lúc tháo màn loa ra hao hao giống con JBL ES100 e đang chơi ...hehe

Thanks bác, em đang tính sắm kệ để lên nhưng thấy mấy cái kệ làm bằng okal để có được không ạ ? Hồi trước em dùng okal làm tủ gỗ, tủ bếp thấy một thời gian sau nó bung ra thấy dở quá...

H 9999

Active Member
Ðề: Re: Bộ Home Theater nhẹ tiền của em

Thanks bác H 9999 chia sẻ, hình bác up hình như là showroom của Ân Nguyên phải không bác ?

không phải bác...em chụp ở show room ...toàn hàng quadral chính hãng và MADE IN GERMANY ...và em chụp ở germany hihihihhi

Bên trên