Bộ nghe nhạc, xem film của Bin-K.

tittom79

Well-Known Member
Ðề: Bộ nghe nhạc, xem film của Bin-K.

Nhất bác rồi đấy.
Hôm rồi cô vợ e đi mấy nước châu Âu, qua Áo mua được 1 ít đĩa hịn cho e. Nhưng so với bộ đĩa này của bác nó chẳng là gì cả. :D
Chúc bác có những khoảng thời gian tuyệt vời khi thưởng thức bộ đĩa này.

Bin-K

Well-Known Member

Nhất bác rồi đấy.
Hôm rồi cô vợ e đi mấy nước châu Âu, qua Áo mua được 1 ít đĩa hịn cho e. Nhưng so với bộ đĩa này của bác nó chẳng là gì cả. :D
Chúc bác có những khoảng thời gian tuyệt vời khi thưởng thức bộ đĩa này.

Chào bác Tittom79. Bác nói thế bà xã nghe được là lần sau bác ko có quà đâu B-) .

Chúc bác và gd mạnh khỏe, hạnh phúc.

tittom79

Well-Known Member

Chào bác Tittom79. Bác nói thế bà xã nghe được là lần sau bác ko có quà đâu B-) .

Chúc bác và gd mạnh khỏe, hạnh phúc.

Hìhì, cảm ơn bác đã nhắc nhở. Cơ mà bác nói đúng, e cũng nói đúng! :D. Vì e chỉ được có 10 chiếc, trong khi bác có những 50 chiếc liền.

E cũng chúc bác luôn luôn phát triển, thành công và hạnh phúc!

Bin-K

Well-Known Member

Hìhì, cảm ơn bác đã nhắc nhở. Cơ mà bác nói đúng, e cũng nói đúng! :D. Vì e chỉ được có 10 chiếc, trong khi bác có những 50 chiếc liền.

E cũng chúc bác luôn luôn phát triển, thành công và hạnh phúc!

Em thích mua những bộ kiểu Collection của các hãng, họ làm theo các album bán chạy nhất, album của nhà soạn nhạc hoặc của người chỉ huy. Mua một lần được gần như đủ các CD nổi tiếng giá lại mềm, chất lượng ngon lành.

Chúc bác và gia đình luôn vui vẻ, hạnh phúc.

tittom79

Well-Known Member

Em thích mua những bộ kiểu Collection của các hãng, họ làm theo các album bán chạy nhất, album của nhà soạn nhạc hoặc của người chỉ huy. Mua một lần được gần như đủ các CD nổi tiếng giá lại mềm, chất lượng ngon lành.

Chúc bác và gia đình luôn vui vẻ, hạnh phúc.

Vâng, e nghĩ với những người sành nghe như bác hoặc nhiều AE khác thì việc lựa chọn như vậy hoàn toàn hợp lý. Nhưng với nhiều người (trong đó có em) thì việc mua trọn bộ như vậy sẽ ngốn mất 1 khoản kha khá, nên sẽ lựa chọn mua lẻ hoặc số lượng ít một bác ạ. :D
Rất vui được chia sẻ với bác.

Bin-K

Well-Known Member

G.morning cả nhà.

Nay em lại có món mới, nóng hổi vừa xem vừa thổi. Với các bác ở VN thì món này là ko cần thiết nhưng với anh em sống ở nước ngoài như bọn em thì đây là một món quà tuyệt vời từ người thân, bạn bè từ quê nhà gửi tới.

Nguyên con.

View attachment 175813

Đập hộp.

View attachment 175814

Setting.

View attachment 175815

Giao diện chính.

View attachment 175816

Và kết quả. Nếu Full HD là 10 điểm thì em này đạt 6~7 điểm. Quá tuyệt vời.

View attachment 175817

View attachment 175818

Chúc cả nhà một kỳ nghỉ cuối tuần vui vẻ, hạnh phúc.

minhjp

Well-Known Member

con này là box tivi HD của nhà mạng nào mà sao bác vẩn xài đc ta , e ở vn còn chưa biết nó nữa kìa :)
xài Internet hay sao bác ?
Tấm hình cuối có cột màu xám cao bên phải là gì nữa vậy bác ?

CHúc bác và gđ cuối cùng vui vẻ

Bin-K

Well-Known Member

con này là box tivi HD của nhà mạng nào mà sao bác vẩn xài đc ta , e ở vn còn chưa biết nó nữa kìa :)
xài Internet hay sao bác ?
Tấm hình cuối có cột màu xám cao bên phải là gì nữa vậy bác ?

CHúc bác và gđ cuối cùng vui vẻ

Chào bác.

Em cũng ko biết nó của nhà nào nữa, hôm rồi đọc báo thấy hay hay nên nói người nhà gửi cho một con. Em cắm điện, cắm dây land là chiến thôi. Cái cột có ba cái tròn tròn là cái điều hòa SS bác ạ, em lấy cùng với cái TV hôm T6.

Chúc bác và gd kỳ nghỉ vui vẻ.

minhjp

Well-Known Member

Chào bác.

Em cũng ko biết nó của nhà nào nữa, hôm rồi đọc báo thấy hay hay nên nói người nhà gửi cho một con. Em cắm điện, cắm dây land là chiến thôi. Cái cột có ba cái tròn tròn là cái điều hòa SS bác ạ, em lấy cùng với cái TV hôm T6.

Chúc bác và gd kỳ nghỉ vui vẻ.

thanks bác , cái này xem tivi trên internet , còn xem film HD của nó thì free 3thang , sau đó đóng 50k/1thg ( cái này chắc bác hok cần rồi :) ) chắc e cũng làm thử 1 con vì mua HD box của nhà mạng khác thì cần fai đóng thuê bao hàng tháng .
Nay nhìn lại mới thấy bác chơ tivi màn hình cong >> quá dữ luôn :) bn inch vậy bác ?

Box này bác In vào HDMI rồi lên tivi chắc đạt 8-9 điểm luôn :D

Bin-K

Well-Known Member

thanks bác , cái này xem tivi trên internet , còn xem film HD của nó thì free 3thang , sau đó đóng 50k/1thg ( cái này chắc bác hok cần rồi :) ) chắc e cũng làm thử 1 con vì mua HD box của nhà mạng khác thì cần fai đóng thuê bao hàng tháng .
Nay nhìn lại mới thấy bác chơ tivi màn hình cong >> quá dữ luôn :) bn inch vậy bác ?

Box này bác In vào HDMI rồi lên tivi chắc đạt 8-9 điểm luôn :D

Dạ, con nhà em 78" bác ạ.

do_long_khach

Well-Known Member

Thi thoảng vào ngắm đồ hàng của bác. Sau này bác có đánh rơi món gì ở đâu thì bảo biết em nhé.

Bin-K

Well-Known Member

Thi thoảng vào ngắm đồ hàng của bác. Sau này bác có đánh rơi món gì ở đâu thì bảo biết em nhé.

Cám ơn bác ghé chơi. Bên em nhiều shop lắm, rơi phát là họ gom ngay :D .

Chúc bác một buổi tối cuối tuần hạnh phúc.

Bin-K

Well-Known Member

Nay em quyết định chia tay Sư tử bay để đến với Goldmund. Em nó đang trên đường về với em. Một vài tiếng nữa sẽ có mặt để cùng Telos 600 tạo nên cặp đôi Swiss made.

Bên trên