BÓC TEM JARGUAR PA 604 D

mothai

Member
Ðề: BÓC TEM JARGUAR PA 604 D

Em 303XG hôm tết vừa rồi không đủ hàng để bán, thiếu hệ thống đến cả ngàn cái. Jarguar 303XG bác đánh cho phòng 30M2 nên bị hụp đúng rồi, bác có thể thêm Sub giúp Cường nhé.

Còn về chính sách đổi bù tiền thì em chịu thua vì em không có nắm bên mảng KD bác ạ. Bác thông cảm giúp em nhé.

P/s : Bác nào thích Jarguar 303XG mà phòng dưới 24m2 rước giùm cho bác mothai nhé. Bác Mothai để giá tốt đi nhé.

Thân!
Em để giá quá tốt nên có anh em lấy rùi ! giá rẻ vô đối 3t8 mới mua được 4 tháng tại 32 lê lợi ! hôm qua em vừa BUM con PA-604D công nhận em này lực thiệt ! đáng đồng tiền bát gạo, nhưng em vẫn chưa nắm rõ kỹ thuật cân chỉnh nên chưa hay cho lắm nhất là lâu lâu bị hú !!! :D

tily124

Re: Ðề: BÓC TEM JARGUAR PA 604 D

Cường ơi, mình tính private message cho Cường mà nó báo private message của Cường full rồi...Mình đang tính lấy cái 604D...mà Cường thấy cái SUB nào tốt nếu đi chung với Bose 301? Cho mình thêm ý kiền nha...Cám ơn
604D có 4 kênh nhưng chỉ 2 đường tiếng riêng biệt thôi. Trước máy có nút fader, chức năng giống như 5.1 nghĩa là cho ra hoặc cặp loa trước, cặp loa sau, hoặc cả 2 cặp loa.

Thân!

Ðề: Re: Ðề: BÓC TEM JARGUAR PA 604 D

Cường ơi, mình tính private message cho Cường mà nó báo private message của Cường full rồi...Mình đang tính lấy cái 604D...mà Cường thấy cái SUB nào tốt nếu đi chung với Bose 301? Cho mình thêm ý kiền nha...Cám ơn

Cường thấy bác phối với Sub Ya 515 hoặc Sub Guinness SB-1800 ok. Bác ở SG ghé Showroom 32 Lê Lợi,Q1 nghe thử nha.

Loa SB-1800 - GUINNESS - LOA - NGÀNH HÀNG ĐIỆN TỬ - SÓNG NHẠC

Thân!

tily124

Re: Ðề: Re: Ðề: BÓC TEM JARGUAR PA 604 D

Cám ơn bác Cường tư vấn. Mình sẽ kêu ông anh ra 32 Lê Lợi để lấy cái 604D. còn Sub thì mình cũng đang tìm hiểu, chắc lấy Ya 515. Bác Cường cho mình hỏi thêm, mình có cần dùng Mixer cho dàn KOK này ko? Đa số mình thấy ai cũng xài mixer. Bác cho biết mixer loại nào xài tốt nha...

ducanh2003

Chào bạn Cường,

Mình đang dùng PA 604D với loa Bose 301, đàu VietKTV, mic Shure. Mình đang dự tính mua thêm con sub yamaha hoặc jamo nữa. Nhờ bạn tư vấn và chỉ dẫn chi tiết cho mình cách đấu nối với. Nếu được nhờ bạn post giúp vài bức hình minh họa. Bạn cũng tư vấn luôn cho mình chỉnh vị trí các nút ở âm li luôn với. Cảm ơn bạn nhiều!!

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: BÓC TEM JARGUAR PA 604 D

Cám ơn bác Cường tư vấn. Mình sẽ kêu ông anh ra 32 Lê Lợi để lấy cái 604D. còn Sub thì mình cũng đang tìm hiểu, chắc lấy Ya 515. Bác Cường cho mình hỏi thêm, mình có cần dùng Mixer cho dàn KOK này ko? Đa số mình thấy ai cũng xài mixer. Bác cho biết mixer loại nào xài tốt nha...

Amply Jarguar 604D đã được tích hợp EQ và mixer rồi, bác không cần phải đầu tư mua thêm Mixer rời để làm gì. Trừ khi bác kết nối với Power hoặc dùng để sân khấu lớn.
Thân!

Chào bạn Cường,

Mình đang dùng PA 604D với loa Bose 301, đàu VietKTV, mic Shure. Mình đang dự tính mua thêm con sub yamaha hoặc jamo nữa. Nhờ bạn tư vấn và chỉ dẫn chi tiết cho mình cách đấu nối với. Nếu được nhờ bạn post giúp vài bức hình minh họa. Bạn cũng tư vấn luôn cho mình chỉnh vị trí các nút ở âm li luôn với. Cảm ơn bạn nhiều!!

Dear bác,

Sóng Nhạc luôn hết mình chăm sóc khách hàng, bác vui lòng gọi hỗ trợ kỹ thuật bên dưới để được hướng dẫn.

P/s : Loa SB-1800 - GUINNESS - LOA - NGÀNH HÀNG ĐIỆN TỬ - SÓNG NHẠC Loa SUb Guinness SB-1800 cũng là một lựa chọn tốt với giá hợp lý. Bác có thể tham khảo thêm.

Thân!

Ðề: BÓC TEM JARGUAR PA 604 D

Gắn 2 cặp loa rồi, còn muốn thêm SUB thì gắn vào đâu hợp lý nhất vậy bác CƯỜNG?

Bên trên