BÓC TEM JARGUAR PA 604 D

mr_minh123

Active Member
Thưa các bác , sau thời gian em post bài thọ giáo các bác tư vấn JARGUAR , em đã quyết định tậu em JARGUAR PA 604 D (nó được bảo hành 3 year ) em này về để ca cẩm với nghe nhạc lossless, ức quá em mới chở lên cơ quan bóc tem em nó chứ chưa được test nữa , em có vài cái hình cho các bác xem. Sau cái vụ này còn phải đầu tư thêm ít loa còi nữa chứ.

ade_hpvn

Ðề: BÓC TEM JARGUAR PA 604 D

mình mới mua con này được nửa tháng rồi . hát cũng OK đấy . bạn mua con JBL 101 đánh cùng em nó xem thế nào ? hi

mr_minh123

Active Member
Re: Ðề: BÓC TEM JARGUAR PA 604 D

bác đang phối với loa gì thế bác , JBL 101 giá rỏ em nó thế nào vậy bác.

huybinhxp

nhìn ghiền quá cái amp 604d , xin hỏi bác mua amp ở dâu , pm cho mình xin giá em nó đuoc ko anh . cám ơn anh nhiều

ade_hpvn

giá từ 6 củ đến 6 củ rưỡi ... mua đi bác . phải kèm với mic X8 hát mới hay bác nhé .

em thử con này rồi không bằng con jagwa pa 3600 nhà em đc
xin lỗi bác chủ đừng buồn nhưng đó là sự thật

huybinhxp

Cám ơn anh CuongPhan_Sn đã hướng dẫn nhiệt tình , chiều nay có ghé với bà xã tại công ty sóng nhạc cũng gặp 1 anh tên Cường hướng dẫn nhiệt tình và còn rất cẩn thận khi giao hàng còn sợ mưa nên bọc rất kỹ , chăm sóc khách hàng chu đáo và giơng ngồi ê a KOK cùng bà xã !
Hàng 604D tốt lắm , cặp mic gunesss đang xạc pin nghe anh Cường hướng dẫn phải xạc pin 2 tiếng mới sử được. đang xoạn hình lại để pót lên cho anh em xem , hi hi . Một lần nữa cám ơn anh CuongPhan_Sn

giangktv

Xin chào bạn, mình xài con này hơi lâu rồi. Âm thanh karaoke khỏi chê, nghe nhạc ok luôn. mình đang xài 1 cặp loa JBL E 50 và 1 cặp loa VICTOR n302 hàng nội địa. Nghe âm thanh khỏi chê luôn.
Ampli này đánh rất hợp với loa JBL. Vài chia sẻ cùng bạn

tranthangub

bác nói bóc tem. em cứ tưởng bác khui em nó cho xem ruột gan chứ

:(

Cám ơn anh CuongPhan_Sn đã hướng dẫn nhiệt tình , chiều nay có ghé với bà xã tại công ty sóng nhạc cũng gặp 1 anh tên Cường hướng dẫn nhiệt tình và còn rất cẩn thận khi giao hàng còn sợ mưa nên bọc rất kỹ , chăm sóc khách hàng chu đáo và giơng ngồi ê a KOK cùng bà xã !
Hàng 604D tốt lắm , cặp mic gunesss đang xạc pin nghe anh Cường hướng dẫn phải xạc pin 2 tiếng mới sử được. đang xoạn hình lại để pót lên cho anh em xem , hi hi . Một lần nữa cám ơn anh CuongPhan_Sn

Bạn mua giá nhiêu vậy

mr_minh123

Active Member

Xin chào bạn, mình xài con này hơi lâu rồi. Âm thanh karaoke khỏi chê, nghe nhạc ok luôn. mình đang xài 1 cặp loa JBL E 50 và 1 cặp loa VICTOR n302 hàng nội địa. Nghe âm thanh khỏi chê luôn.
Ampli này đánh rất hợp với loa JBL. Vài chia sẻ cùng bạn
ok, rất cảm ơn bạn , cũng nhờ anh em trên HDVN mình mới biết được nên mình mới mua, chứ mình ở tỉnh thì không có cơ hội để nghe thử, dàn loa xem phim mình thì có kinh nghiệm và cũng đã sắm đủ cũng từ anh em trên diễn đàn mình , nay bước qua KOK - stereo lại phải học nưa, hơn nữa bù lại mình có cái lỗ tai nghe cũng cảm nhận được hay dở. nhưng mình mới thử cặp loa nghẻ mở nhạc wav nghe thử và cũng có cảm tình với nó thật, âm thanh mạnh, khỏe, có chiều sâu, nghe rõ từng nhạc cụ.

Có chữ Hàn thì có phải con này made in korea không chủ thớt?
con này ghi phía sau made in KOREA đó bạn phân phối bởi sóng nhạc ở Việt Nam bảo hành 3 năm chính hãng.

em thử con này rồi không bằng con jagwa pa 3600 nhà em đc
xin lỗi bác chủ đừng buồn nhưng đó là sự thật
thank bạn đã chia sẻ , lần đầu mình qua thớt KOK và bắt đàu nghiên cứu vụ này, như mình đã nói mình ở tỉnh nên ko có điều kiện như các bác ở TP lớn , nên ko có cơ hội nghe thử, tiếp xúc được nhiều model amply, nên mình thấy 604d này anh em bỏ phiếu nhiều nên mình mới quyết định. Nhưng nghe nó cũng thấy hợp vệ sinh lắm bạn ah. Hơn nữa chạy đua theo vũ trang thì chắc chít quá, dàn dem phim nó đã ngốn tớ hơn 80 chai rồi,. hic , có ngày con gấu mẹ nó đuổi tớ ra khỏi nhà.

Bên trên