Cần tư vấn mua Micro Karaoke hay!

Ðề: Cần tư vấn mua Micro Karaoke hay!

Em nghĩ nó là con này không biết có phải không?

Sennheiser XS Wireless System XSW35-GB Vocal Set

Con này nếu nhờ bác H9999 mua gửi về VN thì có được không ạ? VD em muốn mua 2 mic thì có không ạ? Bác ở ngay tại đó chắc mua dễ hơn và giá tốt hơn tụi em ở nhà.

Sennheiser XSW 65-A XS Wireless Vocal Set - SKM 65 Transmitter and EM 10 Receiver - "A" 548-572 MHz
Sáng kiến Bác Hiếu hơi bị hay!

H 9999

Active Member

ở đây bảo hành 3 năm (sennheiser ) miễn phí ! hỏng đổi cái mới ! còn ở vn chắc k có bảo hành toàn cầu của hãng thì phải... !

ở đây bảo hành 3 năm (sennheiser ) miễn phí ! hỏng đổi cái mới ! còn ở vn chắc k có bảo hành toàn cầu của hãng thì phải... !

Hy vọng Bác 9999 chia sẽ để ae học hỏi nhe!
thanks so much! tiếp đi Bác 9999

Hy vọng Bác giúp HDVN biết được thực tế ở Germany! Thanks Bác nhiều......

H 9999

Active Member

Nếu được thì bác 9999 cho Tâm tham khả nhé, cám ơn bác nhiều( có thể gởi thư riêng)

em có phải đi buôn đâu mà em phải gửi thư riêng cho bác...bác cần thì bác gửi nếu tiện cho bác thì em giúp bác vô tư ! k công luôn ! còn giá cả thì có website...có điện thoại của đại lý và nhà cung cấp...nó nói tiếng anh giỏi lắm đấy bác....nên ko sợ là tham khảo này nọ....... quan trọng là máu hay ko và sức chi đến cỡ nào thôi !
a e chơi ở đây thì giúp nhau chơi và sao cho hiệu quả thôi !

H 9999

Active Member

ai thích thì vào đây mà mua này tớ cũng hay mua đồ ở đây rất uy tín giá cả chuẩn ! Music Store professional
vào đường link xong ngay bên phải phía trên có cửa sổ tìm sản phầm có từ SUCHE đấy đánh tên sản phẩm ví dụ sennheiser g3 vào chẳng hạn xong enter nó ra cả ảnh và giá cả cũng như thông số kỹ thuật và chế độ dịch vụ v.v..v..........

ai thích thì vào đây mà mua này tớ cũng hay mua đồ ở đây rất uy tín giá cả chuẩn ! Music Store professional
vào đường link xong ngay bên phải phía trên có cửa sổ tìm sản phầm có từ SUCHE đấy đánh tên sản phẩm ví dụ sennheiser g3 vào chẳng hạn xong enter nó ra cả ảnh và giá cả cũng như thông số kỹ thuật và chế độ dịch vụ v.v..v..........

Chúc Bác 9999 vui và gởi thông tin ae nhe, thân!

Chỉnh sửa lần cuối:

ngdhieu

Well-Known Member

Cám ơn bác đã gửi thông tin. Em cũng đã kiếm được bộ Sennheiser trong đó. Nhưng bác cho em hỏi mấy câu thế này: Trang web này có nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng (hoặc Paypal) hay không? Và họ có chịu ship về VN hay không?

H 9999

Active Member

Cám ơn bác đã gửi thông tin. Em cũng đã kiếm được bộ Sennheiser trong đó. Nhưng bác cho em hỏi mấy câu thế này: Trang web này có nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng (hoặc Paypal) hay không? Và họ có chịu ship về VN hay không?

hãng này mình hay mua hàng trong đó nhưng toàn chuyển khoản hoặc là người ta đem hàng đến nhà mình xong mình nhận hàng và trả tiền mặt ! chuyển phát nhanh trong ngày hoặc trong vòng 2 ngày là có hàng....còn chuyển đi quốc tế thì mình phải chịu thêm cước phí...còn trả bằng paypal thì em k biết nếu cần bác gửi mail hay gọi điện họ trả lời bác ! hàng ở đây cũng uy tín và chất lượng đấy ! chế độ dịch vụ bảo hành tốt !

Em vừa sắp 1 bộ Karaoke gia đình gồm:
- 1 cặp LOA BOSE 301 series V
- 1 ampli BOSTON PA-3300k
- 1 đầu ARIRANG AR-3600S
- 1 cặp Mic không dây GUINNESS MU-300I

Sau khi test thử thì thấy cặp mic không dây bị lỗi nên e quyết định bỏ luôn cặp Mic này. giờ xin a e tư vấn giúp e nên mua Mic loại nào, có dây hay không dây, chất lượng phải ngon 1 tí ạ :D
Bác cứ làm đôi mic có dây sm58 giá khoảng 4,6 triệu một đôi với dây và giắc của mic hết khoảng 1 triệu nữa là quá OK rồi

binbin93

Member

em mới đi Nhật về mua mấy cái mic shure ko dây PGX24/Beta 58, bác nào quan tâm thì nhắn tin cho em.

52end

Có bác nào đang xài Shure beta 87A không nhỉ, cho tí nhận xét để chọn lựa ngoài shure 58...
Thấy có chỗ bán 5,8 M VND , có chỗ hơn 300 USD, chả biết nơi nào đúng hàng gốc ???

Có bác nào đang xài Shure beta 87A không nhỉ, cho tí nhận xét để chọn lựa ngoài shure 58...
Thấy có chỗ bán 5,8 M VND , có chỗ hơn 300 USD, chả biết nơi nào đúng hàng gốc ???

Shuse beta 87A hình như là không xài trên amply tích hợp . Muốn chơi em nó phải xài mixer loại có nguồn phantom 48v .

52end

Shuse beta 87A hình như là không xài trên amply tích hợp . Muốn chơi em nó phải xài mixer loại có nguồn phantom 48v .

Uhm ! Dàn KOK của bác cũng gấu quá ha...em đang sài mixer Mackie pro FX12 có nguồn phantom 48 v, nên cũng muốn thử , mà ngại mua nhằm đồ nhái X(

Uhm ! Dàn KOK của bác cũng gấu quá ha...em đang sài mixer Mackie pro FX12 có nguồn phantom 48 v, nên cũng muốn thử , mà ngại mua nhằm đồ nhái X(
Nếu ngại hàng nhái , bác có thể tham khảo micro Sennheise E865S ( nghe bác Thảo nói tương đương Shure beta 87A ) đại lý Bảo Dương .

thaoprosound

Các bác dùng micro dây, loại condenser như Shure SM86, SM87, Beta87A/C , KSM9, Sennheiser E865, E965 thì hết sức lưu ý dây jack cắm phải thật chắc chắn. Bởi nếu lỏng lẻo, move thì sẽ gây tiếng nổ rất lớn, rất dễ hỏng hóc thiết bị.

dtvu1310

Member
Re: Ðề: Cần tư vấn mua Micro Karaoke hay!

Các bác dùng micro dây, loại condenser như Shure SM86, SM87, Beta87A/C , KSM9, Sennheiser E865, E965 thì hết sức lưu ý dây jack cắm phải thật chắc chắn. Bởi nếu lỏng lẻo, move thì sẽ gây tiếng nổ rất lớn, rất dễ hỏng hóc thiết bị.

Bác hình như cũng là mem bên vietkeyboard luôn đúng hok ;) kết con Midas Venice của bác.

Bên trên