Canon 5D mark III

tieuthieugia

Well-Known Member
Ðề: Canon 5D mark III

Mà ko hiểu mắt em từ loạn thị chuyển sang loan sắc hay sao ấy. Rõ ràng sáng thấy màu tối( xanh đậm, hay màu đen) chiều đi xuỐng thấy chiếc xe một màu trắng toát, huhuhuhu

họ có nhiều điểm show
nên luân phiên show xe
sáng là chiếc 750 Li đen, chiều chiếc 320i trắng

đi vòng vòng nhìn nó hoài..hic

trandzung

Chân dung đàn ông :

1.

Nước rút cuối cùng.

2.

Người thắng.

3.

Kẻ thua.​

tommy8288

bên Mỹ ngựa to nên Nài nhìn cũng to khõe , tội cho ngựa VN nhỏ xíu nên Nài VN cũng bị ép cân ko dám ăn uống để giữ dáng dưới 40kg ...nhìn nhỏ con thấy mà tội luôn...

hellomoto

Active Member

sao bác Dũng không pan luôn mấy tấm ngựa cho đẹp nhỉ ?

tommy8288

nhích qua phải tí nhìn thấy cái plan đường sâu hun hút là đẹp hết ý luôn đó bác Ben .

lifoto

bác chủ cũng ở bên forum này à ^^ e hay xem hình bác chụp bên vnphoto

benkhang

Member

Lôi em nó lên, để tuột xa quá, hihi.

Chụp low-light với 50/f 1.4

Portrait của benkhang, trên Flickr
Aperture f/1.8
Tiêu cự 50 mm
Tốc độ ISO 6400

Chỉnh sửa lần cuối:

benkhang

Member

Mua 70200 đi bác, xài 501.4 thấy không xứng tí nào, hay là 50L ấy

Anh có 70-200 IS II rồi, nhưng vẫn thích 50/f 1.4 do nhẹ, góc nhìn tương đương mắt người, chụp low-light tốt và rẻ, hehe. Còn 50L thì không xứng với giá tiền đầu tư nên anh chọn pancake 40/f 2.8 và em nó đang trên đường ship về VN, có thể T3 tuần sau sẻ được cầm chụp lens pancake đầu tiên của Canon, hihi.

nguyenvantrung2410

Active Member

Anh có 70-200 IS II rồi, nhưng vẫn thích 50/f 1.4 do nhẹ, góc nhìn tương đương mắt người, chụp low-light tốt và rẻ, hehe. Còn 50L thì không xứng với giá tiền đầu tư nên anh chọn pancake 40/f 2.8 và em nó đang trên đường ship về VN, có thể T3 tuần sau sẻ được cầm chụp lens pancake đầu tiên của Canon, hihi.

Èo, ngoài chuyện nhỏ gọn ra thì nó chẳng có gì ăn được 50 1.8 chứ đừng nói là 1.4, 10mm cũng chẳng phải là xa
Giá như mà nó có vòng chỉnh khẩu luôn thì hay biết mấy, em đang tìm 1 con pan cake cho nex đây

Bên trên