Castle KNIGHT 4 hay KNIGHT 5 ???

dungsin_lqd

Well-Known Member
Ðề: Castle KNIGHT 4 hay KNIGHT 5 ???

--Chắc mua Denon pma-1500AE cho chắc ăn. PM6005 kéo không ra hơi mất toi 10tr thì phí...tks
--Em đang tìm denon 1500AE AC220v bác nào có pm giá duoc em mua cho xong.

--Chắc mua Denon pma-1500AE cho chắc ăn. PM6005 kéo không ra hơi mất toi 10tr thì phí...tks

Dùng dao mổ trâu giết gà, phương án này của bác rất "chắc ăn" ạ. :))))

hoangvanduong

Gu bác nghe thể loại nhạc nào mà bác lại chọn Denon ? Em thấy kể cả khi mua loa cũng phải theo gu thưởng thức của mình chứ ko riêng gì amply.

C_Pham

Well-Known Member

Gu bác nghe thể loại nhạc nào mà bác lại chọn Denon ? Em thấy kể cả khi mua loa cũng phải theo gu thưởng thức của mình chứ ko riêng gì amply.

Bác ấy chơi trên HDVN từ đầu năm 2010 nên chắc cũng đã biết những điều này bác ơi.

dungsin_lqd

Well-Known Member

-Bác nào rảnh giúp em một việc hiện tại em tìm được 1 vài shop bán denon 1500ae nhưng toàn ac 100v em sợ em không rành về sò tụ nguồn bị thay chưa nên em có nhã ý bác nào rành giúp em đi xem cho chắc ăn. tks sđt em 0974712832

Hampton

Active Member

Bác dungsin_lqd cho hỏi 2 Model nầy khác nhau ra sao, và cái nào tốt hơn?

Denon PMA-1500AE và Denon PMA-1500R MKII

Cám ơn Bác.

quangtuong

Banned

-Bác nào rảnh giúp em một việc hiện tại em tìm được 1 vài shop bán denon 1500ae nhưng toàn ac 100v em sợ em không rành về sò tụ nguồn bị thay chưa nên em có nhã ý bác nào rành giúp em đi xem cho chắc ăn. tks sđt em 0974712832
Bác xem chổ chân sò , tụ.. xem mối hàn có sáng , xấu không ?.. nếu mà sáng , xù xì thì hàn đả hàn lại .

hoangvanduong

Bác dungsin_lqd cho hỏi 2 Model nầy khác nhau ra sao, và cái nào tốt hơn?

Denon PMA-1500AE và Denon PMA-1500R MKII

Cám ơn Bác.

Nếu e không nhầm thì PMA 1500AE là đời sau của PMA 1500R MKII. Denon thì đời càng về sau tiếng càng trong, càng gọn.

Hampton

Active Member

Cám ơn 2 Bác nghia303 và hoangvanduong nhiều nhe.

Và xin hỏi, ở Saigon thì tìm em Denon PMA 1500AE nầy ở đâu và giá khoảng bao nhiêu?

hoangvanduong

Cám ơn 2 Bác nghia303 và hoangvanduong nhiều nhe.

Và xin hỏi, ở Saigon thì tìm em Denon PMA 1500AE nầy ở đâu và giá khoảng bao nhiêu?

Ở SG bác chạy ra khu Nhật tảo tìm mấy bác đồ cũ đó, mà coi chừng giá kêu trên trời dưới đất và mắc hơn hàng mới nữa nha bác

hoangvanduong

Ðề: Re: Castle KNIGHT 4 hay KNIGHT 5 ???

Bác chủ đã tìm được thiết bị ứng ý cho mình chưa vậy.bác thử tham khảo thêm đôi búc seo B&W Cm 5 . nhỏ nhắn tính tế nhưng uy lực không hề nhỏ.
Bác có thể chia sẻ thêm về chất âm đặc trưng của CM5 hay ko, và amply phú hợp cũng quan trọng không kém để e mở mang thêm kiến thức và để người khác cân đối túi tiền. Tks bác

ducdunghd

Active Member

Dạo này thấy dòng CM lên sàng hơi nhiều.

htvh87

cho em hỏi Loa CASTLE KNIGHT 5 gia bây giờ bao nhiêu
Amply MARANTZ 6005 giá bao nhiêu
em đang đe ý mà thấy giá mỗi nơi một khác

hoangvanduong

cho em hỏi Loa CASTLE KNIGHT 5 gia bây giờ bao nhiêu

hình như 20 triệu đổ lại thôi, vì trước e cũng đi tham khảo mà ko nhớ rõ chính xác bao nhiu, chỉ nhớ là dưới 20 .

C_Pham

Well-Known Member

Bác tham khảo giá Marantz PM6005 ở topic [url="http://www.hdvietnam.com/diendan/245-cho-troi-chuyen-doanh-san-pham/1057621-dt-nam-phu-chuong-trinh-km.html]này[/url] nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên