Đánh giá CEC - cái chết đã được dự đoán trước!

atamd

Active Member
Ðề: CEC - cái chết đã được dự đoán trước!

Chẳng nghe tên thằng này bao giờ.

vtc

Sao em chưa thấy VCTV dến thu tiền nhỉ? Đã bác nào bị thu chưa?

bingboong

Member

Em cũng đang dùng gói HD của CEC với thuê bao 120k/tháng. Mấy năm trước mua cái STB mất đâu khoảng 1.800K nữa. Giờ bọn thu tiền thông báo là em còn nợ 2 tháng thuê bao trước và gửi hợp đồng mới với VCTV tuy nhiên em bảo cứ từ từ nghiên kíu :D

Vậy giờ nên xử lý sao các bác? Thông báo dứt khoát là ko ký và dọa kiện CEC hay cứ lững lờ chưa thanh toán tiền nợ chưa ký HĐ chờ hết T3/2013 tính tiếp?

vtc

Sao bác lại phải thanh toán, k0 kiện lại là may cho họ đấy chứ. Lúc nào họ nâng cấp đầu thu miễn phí rồi hẵng tính bác ạ.

rabbit

Member

Cái vụ này sao nhỉ các bác ơi? Đầu thu CEC HD của em đắp chiếu tuần nay roài ạ.... Help me pls. Thanks

bingboong

Member

Trong năm bọn VCTC đến nhét HĐ vào khe cửa nhà em sau đó có đến gặp nói là anh ký HĐ đi nhưng em nói là cứ để đấy từ từ tao xem đã. Hôm nay bọn nó vừa gọi điện rất lấc cấc cho em nói là có ký HĐ ko thì bảo để chúng nó tối đến nhà lấy lại HĐ. Vậy theo ý các bác thì em có nên ký HĐ ko hay trả cbn HĐ lại cho chúng nó? Chắc tối nay giả lại HĐ phát là chúng nó cắt xoẹt mẹ dây cáp ngay :D

Trong năm bọn VCTC đến nhét HĐ vào khe cửa nhà em sau đó có đến gặp nói là anh ký HĐ đi nhưng em nói là cứ để đấy từ từ tao xem đã. Hôm nay bọn nó vừa gọi điện rất lấc cấc cho em nói là có ký HĐ ko thì bảo để chúng nó tối đến nhà lấy lại HĐ. Vậy theo ý các bác thì em có nên ký HĐ ko hay trả cbn HĐ lại cho chúng nó? Chắc tối nay giả lại HĐ phát là chúng nó cắt xoẹt mẹ dây cáp ngay :D

Em nghĩ là bác ký lại hđ đi vì nó chỉ thay đổi tên cty thôi mà

mociu

Member

Nó éo chỉ có thay đổi tên cy đâu, em thì thích xem tennis, hai hôm nay nó cắt mịa nó mất kênh ESPN và starsport và mấy kênh nữa ức chế vãi, gọi cho bọn tổng đài VCTV nó bảo bây giờ có 3 gói kênh, 20k chỉ xem 64 kênh sd, 50k/tháng thêm 14 kênh HD, 150k/ tháng thêm hai kênh chó chết K+1 và K+NS, và nó thu bằng cào thẻ 3 hoặc 6 tháng ặc vậy là ngoài 110k/tháng như cũ mỗi tháng cộng thêm số xiền như vậy mới xem dc. Nếu bác nào chỉ đóng 110k/tháng chỉ xem dc 54 kênh sd thôi, coi như vứt mịa nó cái đầu HD đi. Để xem dc K+ có tý bống đá vào chủ nhật mất tổng công 260k/tháng mà còn ko có kênh HD nào, muốn xem thêm 14 kenh HD tổng cộng phải nộp 310k/tháng. Thời buổi khó khăn này mà tiền cái TV đã mất 300k/tháng thì chết à, đả đảo bọn làm ăn lừa đảo hút máu người.

Bên trên