Chia sẻ kinh nghiệm sử dụng TV Samsung

moongood

Member
công nhận có nhiều lao5i d9ie2u khiển quá, nhiều bạn chia sẻ thấy khác vơi cái của nhà minh

moongood

Member
mình đang xài con Samsung - dù k nhớ mã nhưng bền lắm, xài 5 năm rồi mà không xuống màu, còn SS h nó mới ra công nghệ 4k thì minh thấy ok

sivel

Member
cung bật tắt đàng hoàng thôi bạn nhưng mà mình thì thấy remote không tốt 1 chút vì đợi lộ hư r

sweetlee

Member
Mình tư vấn gách giữ gìn và vệ sinh ss cái là vô cùng quan trọng trong công việc

minasq

Member
game nào vậy mấy mẹ? ss con nào trở lên thì chơi được game vậy mấy má?

minasq

Member
Xài qua mấy app điện thoại hay hao pin dữ lắm. Xài đỡ khi ko tìm thấy điều khiển thôi. Với lại nếu xài điều khiển mới như của dòng Seri 9 SS đã lắm. Điều khiển gọn lẹ và nhanh nhạy.
bác có hình điều khiển của e nó không? mà ở nhà bác xài tivi nào?

speaknow

thông thường mình thấy là xài tivi rồi thì nên trang trí cho đủ bộ của SS là ook, dễ đồng bộ

nguyenphongdat

Ðề: Chia sẻ kinh nghiệm sử dụng TV Samsung

Chơi game trên 1 chiếc TV màn hình rộng ơi là rộng là mơ ước củ tớ bao nhiêu lâu nay, hứa lá sẽ nghiêng cứu em này sớm sớm.Sau đó múc 1 em về:3
15 củ cũng ko phải quá cao. dành tiền vài tháng là rước dc em nó về thôi

hoanganhnguyenz

Chơi game cũng ngon mà xem phim cũng đã, mình chắc luôn, bạn nào sài thử 1 lần mà khoái trí cươi khì khì ra mà coi
bác đã xem phim trên em nó chưa? hình ảnh ok ko bác? em cũng đang mê em này giá cũng mềm

bestofme

hình như mấy dòng tivi cao cấp cuae Samsung tự nhận điện thiết bị luôn nên đâu cần cắm dây gì đâu nhỉ

pekeomut

Chất lượng thì con này 4K an tâm bác ạ. Với lại xem Euro hơi bị ngon nhé :D

Euro gì giờ này nữa :))) tivi xịn thì coi cái gì cũng phê bác à

keobonggonz

Chơi game trên 1 chiếc TV màn hình rộng ơi là rộng là mơ ước củ tớ bao nhiêu lâu nay, hứa lá sẽ nghiêng cứu em này sớm sớm.Sau đó múc 1 em về:3
mua về xem phim hàn ngắm mấy oppa cho rỏ

Bên trên