Chia sẻ kinh nghiệm sử dụng TV Samsung

Sugar1

Member
Ðề: Chia sẻ kinh nghiệm sử dụng TV Samsung

Nhìn màn hình TV là thấy oke rồi, thiết kế siêu mỏng lại rất đẹp nhìn rất vừa mắt, kiểu dáng cũng tinh tế nữa.Hẹn là sẽ đem em nó về trong thời gian sớm nhất.

Thiên Kim

Member

Hô hô, đang nghiên cứu 1 em màn hình đã đã chơi game cho sướng mà gặp ngay hàng Sam Sung mới ra luôn.Duyệt ngay nào!!!

hany123

Member

Cũng có sài 1 em mà thấy chả ngon tí nào, chắc xem được nay mai đi coi em này đổi luôn quá.Mình chỉ quan trọng độ mượt mà thấy cấu hình em này ổn định này.

NgocTra

Member

Hôm kia qua nhà nhỏ bạn thấy cái này, chơi game cực thật luôn, màn hình siêu mỏng nhìn tinh tế lại sang trọng, đang dồn tiền tậu về quẩy với em nó chứ nhìn ghiền quá các bạn ạ

Mình thấy ngon đó, vì nhiều người cũng không thích chơi gme ở cái màn hình vi tính bé tí đâu.Quan trọng giá cả này có mềm không hay thôi hà, chứ mình cũng mún mua 1 em

tuki

Member

Màn hình này tôi thấy chơi game này nọ là đỉnh luôn đấy chứ, màn hình cong nhìn rất đẹp, phù hợp xu hướng hiện đại

TV có tính năng chóng nhiễu nữa, cực đã chứ nhiều cái mình ái ngại nhất về vấn đê này nè.Mong là sớm có thể vác em nó về

yuyu145

Member

Em cũng bị ghiền Street Fighter, chắc phải đầu tư em Samsung 40JU6600 về chơi quá, chứ màn hình đang xài vừa nhỏ, chất lượng vừa kém, chơi chả thấm vào đâu :(

maymua

Ủa nghe nói em này tần số lên đến 200Hz hả mấy bác?

Bữa thấy thằng bạn mua em Samsung 40JU6600, thiết kế đẹp, màu sắc tuyệt vời, chơi game mê ly luôn

thaocamvien89

Mùa bóng tới rồi, kiếm em này về xem là tuyệt, tần số 200Hz nên hình ảnh không bị bóng mờ ;)

vidal

Banned

chơi game khỏi chê vào âu kết nối wifi nhanh

vudinhtroimua

Cũng đang tính đầu tư 1 con về xem phim và bóng đá mà nhìn qua thấy cả rừng tivi, hoang mang quá các bác ạ

Mình thì chả rành nhưng mình thấy mấy em to quá chơi hay lag lắm

yuutakashi

Con Ju6600 này mình thấy cũng được quá nhỉ mấy bác

what9xz

có bác nào dùng con TV ss 49ku6500 chưa ạ, tần số quét CMR 100HZ liệu xem bóng đá có ổn k

Sugar1

Member

Độ phân giải con này ổn định mà, đâu có phải hạng cùi :v thích cái tính năng kính VR của nó

Chơi game thôi, có cần phải sang chãnh thế không bạn, đeo kính đồ nữa đã thế

Bên trên