Chính thức: VTC có bản quyền NHA 2014-2015

boyben2011

Well-Known Member
lịch phát sóng đã có trên web:Lịch thi đấu bóng đá châu Âu từ 30/08 đến 01/09/2014

undpnd

Ðề: Chính thức: VTC có bản quyền NHA 2014-2015

Vậy là những người có đầu thu DVB-T2 được xem "miễn phí" rồi. Trên đầu thu VTV HD2 nhà mình, gói kênh này của VTC đầy đủ. Haha, happy rồi, có thể nghỉ chơi với K+ được rồi đây. Em thì mê bóng đá, xem từ tối tới sáng, nhưng nhiều lần, sáng hôm sau phải vào web để .... biết kết quả trận đấu. Em đặc biệt thích ngủ với tiếng oo..........ooo của sân cỏ châu Âu.

thegioi05

Active Member

Không biết tới giờ phát đá banh thì VTC1 trên Vinasat có bị khóa mã không nữa

nth_et_vn

Active Member

Vậy là những người có đầu thu DVB-T2 được xem "miễn phí" rồi. Trên đầu thu VTV HD2 nhà mình, gói kênh này của VTC đầy đủ. Haha, happy rồi, có thể nghỉ chơi với K+ được rồi đây. Em thì mê bóng đá, xem từ tối tới sáng, nhưng nhiều lần, sáng hôm sau phải vào web để .... biết kết quả trận đấu. Em đặc biệt thích ngủ với tiếng oo..........ooo của sân cỏ châu Âu.

Sao đây? Em hiện chỉ có DVB-T2 sẵn trong tivi thôi, có làm cách nào để coi được không nhỉ?

Hihihi.... trước giờ khán giả ở Hà Nội, TpHCM và lân cận vẫn xem free gói này, mà vẫn ào ào dùng K+, lý do thì tự tìm hiểu nhé, có tìm hiểu thì mới không nói bậy như trên.

boyben2011

Well-Known Member
Cái thớt lãnh đạo xác nhận VTC chưa có BQ NHA bay đâu rồi ý nhỉ =)) hả bác nhocgary

tan_huy_93

Well-Known Member

em mới xem trên Bản tin thể thao 24h trên VTC3|HD xong...định vào báo tin, ai dè có bác đăng rồi :v

ngonphi_bg

Member

Ngon rồi..... mình vẫn thích xem NHA trên VTCHD.

thanhloc7

Member

Sao bác cứ cãi với em là VTC chưa có. bác làm lịch mà chẳng chịu cập nhật gì hết vậy bác tan_huy_93

Chỉnh sửa lần cuối:

boyben2011

Well-Known Member
Em tự vào nhận công với các bác =))
Em "quan ngại sâu sắc" vs thông tin của bác =)) có bác còn lập top nói là lãnh đạo VTC xác nhận chưa có BQ NHA vừa lập xong trên web của VTC nó post lịch phát sóng thế là bay thớt =))

Sáng nay trên facebook của truyen hình hd vtc còn xin lỗi khán giả vì ko mua đc bản quyền của cả mùa giải. Thế rồi tối xem thể thao 24h họ lại giới thiệu có. Phen này hay ho rồi đây.

Q@tv

Member

Em nằm vùng cái box này cũng lâu rồi mà cũng hông hiểu tại sao VTC có bản quyền mấy giải bóng đá Châu Âu thì các bác lại vui như vậy :))

nth_et_vn

Active Member

Có anten chưa bác, có rồi thì chỉ còn là dò sóng VTC thôi, còn chờ gì nữa. Ý, cơ mà nhà bác ở đâu? có vùng ko có sóng VTC bác nhé.

Ồ hé, em ở tp Hải Phòng, anten có đủ dò xài được 3 kênh HD 1, 3, 6 và vài kênh kts thông thường, tổng lên tới hơn 30 kênh.
Nhưng, lẽ nào chỗ em ko có cửa coi VTC à?
Thanks bác!

undpnd

Ồ hé, em ở tp Hải Phòng, anten có đủ dò xài được 3 kênh HD 1, 3, 6 và vài kênh kts thông thường, tổng lên tới hơn 30 kênh.
Thanks bác!

Vậy là đủ kênh KTS rồi đấy bác, chừng ấy kênh, chắc chắn có VTC rồi bác. Bác cứ yên tâm chờ để thưởng thức thôi.

tan_huy_93

Well-Known Member

Sao bác cứ cãi với em là VTC chưa có. bác làm lịch mà chẳng chịu cập nhật gì hết vậy bác tan_huy_93

Em cãi với bác bao giờ đâu, em có quen ai ở VTC đâu mà update với cập nhật, còn trên internet thì tin hành lang sao tin nổi bác... :)

tan_huy_93

Well-Known Member

Thanks bác!

Ở Hải Phòng có sóng mặt đất VTC và đến 30 kênh thì có mấy kênh VTC trong đó rồi...

Bên trên