Chính thức: VTC có bản quyền NHA 2014-2015

nth_et_vn

Active Member
Ðề: Chính thức: VTC có bản quyền NHA 2014-2015

Vậy là đủ kênh KTS rồi đấy bác, chừng ấy kênh, chắc chắn có VTC rồi bác. Bác cứ yên tâm chờ để thưởng thức thôi.

Hix, mong bác nói trúng, rất mong!!! :D
Cơ mà chắc là ko có kênh VTC HD nào đâu bác nhỉ?

qkien

Well-Known Member

Thế này ngon rồi cảm ơn đời,con next tv nhà em cũng bắt được khá khá kênh của VTC,tội xem hơi chậm so với hàng xóm xem truyền hình cáp or vệ tinh!

thegioi05

Active Member

Vậy chứ em cuốc cái đầu thu vệ tinh 500k về thì có coi được kênh HD của VTC ko ạ? :D
Không được đâu nha bạn, nếu mua lại đầu thu cũ thì có thể có giả rẻ chứ muốn mua mới thì không có giá đó đâu. Để biết thêm thông tin thì bạn truy cập vào trang bên dưới nha
DỊCH VỤ TRUYỀN HÌNH ĐỘ NÉT CAO HD

VTC có bản quyền NHA mùa này là gói 3 => đây là gói mà cách đây 1 năm tức 2013, các đài gọi là gói xương xẩu, ko ai mua, nhưng rốt cuộc đến giờ chót cũng phải mua để còn kéo khách hàng về đài của mình.

VTC sau nhiều lần kiên quyết từ chối ko mua, nay cũng phải mua gói 3 này, cho thấy chắc không có bóng đá nên lỗ rồi, phải mua để còn kéo khách hàng về lại. Chứ không họ nhảy qua mấy đài khác thôi (VTVcab, SCTV, HTVC, K+)

tan_huy_93

Well-Known Member

Không biết các bác đã từng xem EPL trên VTC thấy thế nào, chứ em thấy EPL trở lại VTC vừa vui vui lại nhớ ngày trước VTC nó chơi cờ hó thì ức chế nổi dậy...

duy5687

Active Member

em còn nhớ bác Huy nói là kiên quyết ko mua gói 3. nhưng giờ lại đi ngược với lời nói. dù sao cũng chúc mừng các bác dùng VTC xem EPL khỏi đăng ký gói HTV. ah, các bác cho em hỏi bác dhpaul đâu nhỉ? những cuộc tranh luận về các đài mà thiếu bác ấy là ko được rồi

thegioi05

Active Member

Nói gì thì nói VTC cũng phải có cái giải nào đó để trực tiếp để còn kéo khách lại nữa chứ nhìn kênh VTC3 bây giờ xem mà phát nãn. Còn kênh Hà Nội 2 thì chất lượng quá tệ em xem mà nhức cả mắt.

undpnd

em còn nhớ bác Huy nói là kiên quyết ko mua gói 3. nhưng giờ lại đi ngược với lời nói. dù sao cũng chúc mừng các bác dùng VTC xem EPL khỏi đăng ký gói HTV. ah, các bác cho em hỏi bác dhpaul đâu nhỉ? những cuộc tranh luận về các đài mà thiếu bác ấy là ko được rồi

VTC cương quyết không mua vào giai đoạn đấu tranh với sự độc quyền kiểu K+ hồi năm ngoái. Nhưng trước nhu cầu của người dùng, VTC thay đổi cũng là điểm tích cực. Đặc biệt lần này, VTC phát trên các kênh quảng bá mặt đất thì lại là động thái tốt nhất trong 3 mùa giải 2013-2015, phục vụ đông đảo dân nghèo. Một phiếu cho VTC.

lehuytrinh

Well-Known Member

Tin nóng để mai thưởng thức xem thế nào

thegioi05

Active Member

VTC cương quyết không mua vào giai đoạn đấu tranh với sự độc quyền kiểu K+ hồi năm ngoái. Nhưng trước nhu cầu của người dùng, VTC thay đổi cũng là điểm tích cực. Đặc biệt lần này, VTC phát trên các kênh quảng bá mặt đất thì lại là động thái tốt nhất trong 3 mùa giải 2013-2015, phục vụ đông đảo dân nghèo. Một phiếu cho VTC.
Lần nào mà chả phát trên KTS mặt đất chứ. VTC nó mua gói bản quyền để phát sóng quảng bá, nó mà nhét vô hết vô hệ thống khóa mã thì coi chừng mất bản quyền như chơi.

ttung94

Active Member
Bên cạnh các trận đấu của EPL và Bundesliga được trực tiếp thì VTC3 và VTC3 HD cũng sẽ phát sóng tất cả các chương trình đồng hành (trước trận đấu, sau trận đấu, World) của các giải Anh, Đức, Tây Ban Nha và Pháp các bác nhé :)

tudanmk4

Member
Bên cạnh các trận đấu của EPL và Bundesliga được trực tiếp thì VTC3 và VTC3 HD cũng sẽ phát sóng tất cả các chương trình đồng hành (trước trận đấu, sau trận đấu, World) của các giải Anh, Đức, Tây Ban Nha và Pháp các bác nhé :)

vtc sắp tới có gì chuyển biến ko bác tùng?

qkien

Well-Known Member

Nhà em từng mắc K+ và VTC HD,nói gì thì nói VTC xem bóng vẫn sướng nhất,có bác Quang Huy bình luận,chứ xem trên K+ rồi VTV nghe mấy ông trẻ bình luận chỉ muốn mute luôn cái tivi!
Thật là mừng khi VTC có bản quyền phát NHA!

Re: Ðề: Chính thức: VTC có bản quyền NHA 2014-2015

Nhà em từng mắc K+ và VTC HD,nói gì thì nói VTC xem bóng vẫn sướng nhất,có bác Quang Huy bình luận,chứ xem trên K+ rồi VTV nghe mấy ông trẻ bình luận chỉ muốn mute luôn cái tivi!
Thật là mừng khi VTC có bản quyền phát NHA!

Có Q.Huy nhưng không biết có Quang Tùng hay không nhỉ? VTC bình luận là nhất rồi.Tập trung chuyên môn bình luận chứ không như BLV bên K+, cãi nhau ùm xèo với khán giả! Nhớ hôm bữa ông A.Quân đăng trên face nói "đây là phong cách bình luận mới mà người Việt Nam chưa đủ hiểu biết để nghe"! Nói chuyện đúng là trẻ trâu mất dạy! Có VTC thì BTV5 sẽ lại tiếp sóng rồi sướng quá!

nth_et_vn

Active Member
Ðề: Re: Chính thức: VTC có bản quyền NHA 2014-2015

Tin nóng để mai thưởng thức xem thế nào

Để xem, đốt nến đợi đến giờ G :D
Vì món này bấy lâu nay vẫn xào đi xáo lại, mắt thấy mới tin là thực được các cụ ạ.

Làm cú hích cướp được trận sớm thứ 7 của PL thì hay nhỉ :D. Nếu Quang Huy bình luận thì chắc chắn sẽ chuyển qua VTC3 HD - Kênh đang bị mốc trên hệ thông của VTV Cab :D

Bên trên