Chương trình ca nhạc "Đêm nghệ thuật Hennessy"

Ðề: Chương trình ca nhạc "Đêm nghệ thuật Hennessy"

Mình là nhân viên KPMG :X thành viên của diễn đàn mình. Mong bác chiếu cố, cho xin cái vé

kiukiu

Well-Known Member
Oh, nhân dịp này anh em mình làm nhát cafe rồi nếu đồng chí nào có vé thì đi hú hí tập thể cùng nhau đi :)
Em xin 1 cục gạch chắc nịch nhá ^^

hvcvuong

Member

Hoa hậu MPT năm nay chắc ko có vé?

LTN

Em đặt gạch xin đôi vé :(
-------------------------------

thxvn

Cho mình đăng ký 1 vé nhé.

Cảm ơn bác.

Mong HDHN tặng cho 2 vé để rủ Gấu đi xem :))

anhkinh

E bắt trước đặt cục gạch xin 1 vé.
Xin cảm ơn BTC, cảm ơn HDVN và CLB HDHN.

CTH76

Chương trình này được đấy, cho xin 1 đôi vé.

ninh1502

Mod ơi. Quay xổ số thôi. Đông quá. :))

HD HÀ NỘI

E mới chạy qua khu vực tổ chức thấy chương trình đang chuẩn bị thật quy mô, chuyên nghiệp và hết sức nghiêm túc trong khuôn viên vô cùng sang trọng tại TTHN Quốc Gia. Rất tiếc vì không đc phép show hình vì tính chất bí mật đến phút chót của BTC nên em đành tex vậy :D

Đêm nghệ thuật Hennessy là một chương trình giao lưu văn hóa văn nghệ có tính tổ chức và sự chuyên nghiệp lớn, hệ thống âm thanh và ánh sáng được dàn dựng công phu và theo một format quốc tế nhằm đảm bảo đưa tới cho khán giả thưởng thức một thứ âm thanh và hình ảnh chất lượng nhất có thể.
Vé đã được phát hành chủ yếu là vé mời vì chương trình được tài trợ bởi Công ty Cổ phần phân phối Moet Hennessy. Khách mời là những ngôi sao ca nhạc, Người mẫu... trong đó có thành viên HDVN tại khu vực HN.

E sẽ chốt danh sách các bác nhận được vé khi các "Mật vụ" của HDVN làm việc xong và cung cấp cho em những member "đạt chuẩn" Sự ưu tiên đầu tiên là các Mod, các cựu mod, các thành viên tích cực và 1 phần còn lại ( khoảng 50% số vé) sẽ dành cho những thành viên mới :)
Hy vọng các bác nhận được vé sẽ có mặt trước giờ chương trình biểu diễn khoảng 40p để ổn định chỗ ngồi. Cần ăn mặc lịch sự khi tham dự là yêu cầu từ BTC ( Áo đồng phục HDVN là đạt chuẩn :D )
Bác nào có máy ảnh thì nên đem theo vì BTC không cấm chụp hình nhưng sẽ hạn chế đèn Flash tại một số nơi có biển cấm.
Cổng đón tiếp chính thức là cổng số 1 trên trục đường Đại Lộ Thăng Long các bác nhé.

Chúc các bác sức khỏe và luôn vui.

Hải Đăng

Làm câu cuối shock quá "Hình chụp bằng S3 nên hơi tệ".
Thế em chụp bằng con Nokia 6300 2MP nó còn tệ cỡ nào :((

Thôi bác chủ cứ chốt danh sách mỗi người đã đăng ký ở đây được 2 vé đê ạ, lên danh sách đê ạ cho anh em yên tâm.

Các bác nhường nhà em đê ạ =))

anhthu2002

Member

Đặt gạch xin 02 vé với chủ "Thớt" chương trình này nhé ( lâu rồi ko cho Gấu đi xem gì :p ). Thanks.

a123321

Member
wao , mem mới cũng được ha , like like !
mình ở Hà Nội nè :d
mình xin 1 vé nhé , nhé!!!!

Bên trên