Chương trình ca nhạc "Đêm nghệ thuật Hennessy"

tan7710

Member
Ðề: Re: Chương trình ca nhạc "Đêm nghệ thuật Hennessy"

Đây là món quà mà BTC chương trình Hennessy Artistry dành tặng cho thành viên diễn đàn HDVN đang có mặt tại khu vực Hà Nội nên sẽ không có chuyện mua bán hay đổi trác gì hết các bác nhé. Vấn đề là số lượng vé có hạn nên em đang rất khó để điều tiết nếu nhu cầu vọt xà.

Các bác có nhu cầu và quan tâm đến chương trình thì cứ mạnh dạn để lại CM. Rất có thể những comment và thông tin của các bác sớm nhất sẽ dành được những chiếc vé đầu tiên :D

nếu có thể được bác vui lòng cho e một vé . thanks bác nhé

x269

Member
Mình ở Hà Nội, cũng mong 02 vé của bác để cho ''Gấu'' và ''rồng con'' sắp ra đời đi nghe choa thỏa mong ước bấy lâu. Thanks bác nhiều.

romeo_txh

Member
Ðề: Chương trình ca nhạc "Đêm nghệ thuật Hennessy"

MÌnh cũng rất thích âm nhạc và những đêm nhạc do Hennessy tổ chức luôn hay và chất lượng.Nếu có thể cho mình dăng kí 2 vé nhé.Mình ở cầu giấy
Số dt của mình :0936183113
Nick yahoo :ngonhaidang2811
Thân

HD HÀ NỘI

Mới đc 1 ngày kể từ lúc post vậy mà cái thớt này đạt đc hơn 4K View và 50 post. Khủng đấy :D
Khủng thế này cháy vé là điều hiển nhiên :))

Tính đến thời điểm này thì số lượng vé em đã lo đc hòm hòm vì e đã lường trước được "Hậu quả" Cảm ơn Bác Trí trong BTC đã giúp đỡ e chữa cháy nhé :)

Các bác đã post bài đăng ký nhận vé vui lòng confirm lại giúp em nhé.
Các bác có thể PM cho em hoặc nhắn tin theo cú pháp Nick cách fullname rồi gửi đến số O9 bốn chín 61 6666
Sau 11h ngày 7/9/2012 em sẽ kết thúc chương trình này.

-Mỗi nick chỉ đc nhận 1 vé mời
-Những trường hợp đăng ký 1 cặp vé để đi cùng vợ chồng em sẽ cố gắng linh động nếu còn vé, không được thì các bác thông cảm và đừng chửi ĐM e. ( Mẹ em tên là Tao ạ :D )
-Bác nào đã đi offline từ 3 lần trở lên thì em miễn confirm và chắc chắn là có vé ạ :)

Kế hoạch nhận vé em sẽ có thông báo cụ thể trên #1 @ topic này.

Hải Đăng

Mấy cái hot hot này khó có chuyện thừa vé lắm, he he he
Đêm nhạc này hồi xưa ở SG cũng có đi rồi, zui phết :)

VThanhgtvt

Well-Known Member
Confirm bác chủ nhé! Nếu được thì cho em 2 vé ah...
P/S: Hẹn gặp bác HanoiCorner nhé... :D

kiukiu

Well-Known Member
Em mạo muội đề xuất ý kiến sếp HDHN lên danh sách rồi cho ae hội cái kế hoạch cafe hoặc vài chén bia chờ đến giờ G nhờ , lâu lắm ko gặp ae rồi^^

Hải Đăng

Em mạo muội đề xuất ý kiến sếp HDHN lên danh sách rồi cho ae hội cái kế hoạch cafe hoặc vài chén bia chờ đến giờ G nhờ , lâu lắm ko gặp ae rồi^^
Kiu kiu mà ở SG thì muốn cphe hay bia giờ nào cũng có, hội HDSG là nhậu mỗi ngày, ngày nào cũng có độ, chỉ sợ ko có sức chiến thôi :))

Nhok

Theo chân mợ Kiu em cũng xác nhận lại để cho chắc ăn :))
Em đi 01 mình, xin 01 vé. Không biết vé hạng gì nhỉ :x

kiukiu

Well-Known Member
Kiu kiu mà ở SG thì muốn cphe hay bia giờ nào cũng có, hội HDSG là nhậu mỗi ngày, ngày nào cũng có độ, chỉ sợ ko có sức chiến thôi :))

Em có biết cafe, bia bọt j đâu bác >"<, em chỉ la liếm với các cụ ý cho vui thôi, xin chân điếu đóm kiếm lon nước ngọt ngồi hóng là vui lắm rồi :(

Bên trên