Chương trình tắm nước nóng ăn thịt chó Tiên Lãng chủ nhật tuần tới 18-12-2011

vuchaulong

Active Member
Được sự gợi ý của BCN và được sự thống nhất của mấy anh em hóng hớt, nay xin công bố kế hoạch tắm nước nóng và ăn thịt chó tại Tiên Lãng như sau:

1. Nội dung, địa điểm, ngày xuất phải như đã nói
2. Thành phần đã đồng ý tham gia (Buihung, BCN, Fucbeo, VCL, Pate, Tnm, 4teen, và còn chờ nữa...)
3. Thời gian xuất phát 9h cao su 15 phút
4. Nội dung là đến tắm luôn sau đó sẽ đi ăn thịt gà chứ không ăn thịt chó
5. Ngân sách lấy tiền công đức ra mà đốt cho bằng hết rồi tính tiếp
6. Phương tiện xe bác Phúc, 4teen, buihung
7. Phương châm cuộc chơi - đã đề xướng phải đi không có ai đi thì mình tớ sẽ đi và tiêu hết tiền (bác Phúc xui)
8. Anh em đăng ký tham gia không đi thì thiệt

Trân trọng kính báo

dragonlee

Well-Known Member
Ðề: Chương trình tắm nước nóng ăn thịt chó Tiên Lãng chủ nhật tuần tới 18-12-2011

Được sự gợi ý của BCN và được sự thống nhất của mấy anh em hóng hớt, nay xin công bố kế hoạch tắm nước nóng và ăn thịt chó tại Tiên Lãng như sau:

1. Nội dung, địa điểm, ngày xuất phải như đã nói
2. Thành phần đã đồng ý tham gia (Buihung, BCN, Fucbeo, VCL, Pate, Tnm, 4teen, và còn chờ nữa...)
3. Thời gian xuất phát 9h cao su 15 phút
5. Ngân sách lấy tiền công đức ra mà đốt cho bằng hết rồi tính tiếp
6. Phương tiện xe bác Phúc, 4teen, buihung
7. Phương châm cuộc chơi - đã đề xướng phải đi không có ai đi thì mình tớ sẽ đi và tiêu hết tiền (bác Phúc xui)
8. Anh em đăng ký tham gia không đi thì thiệt

Trân trọng kính báo

=)) Cứ nghe thấy đốt quỹ là em sướng rồi, mạnh văn dạn đăng ký 1 phát.
NHưng mà tiêu đề và nội dung chẳng liên quan gì tới nhau cả
Chương trình tắm nước nóng ăn thịt chó Tiên Lãng chủ nhật tuần tới 18-12-2011

=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

vuchaulong

Active Member
Ðề: Chương trình tắm nước nóng ăn thịt chó Tiên Lãng chủ nhật tuần tới 18-12-2011

Anh đang chuyển nghề từ treo đầu chó sang bán thịt gà đây.

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

chương trình hay quá, thèm!

Em mà ở HP thì chắc chắn tuần chay nào cũng có nước mắt.

vuchaulong

Active Member

Bác búc vé ra đây anh em khao tắm.

Anh đang chuyển nghề từ treo đầu chó sang bán thịt gà đây.

Nghe một trưởng lão mới báo giá thịt gà tăng!. Tuần này các bác đi đốt tiền bên Tiên Lãng, cơ mà em được biết chỗ suối khoáng đâu có thịt gà tươi nhể???

tiroca

Hii nghe được đấy, cho mình 1 vé nhé, mà tập trung ở đâu thế nhỉ???

vuchaulong

Active Member

Đề nghị bác cung cấp Info rồi liên lạc với chủ thớt qua ĐT. Nghiêm cấm mọi hình thức chém gió.

HHN

Active Member

Oài đợi lúc mình bựn mới tổ chức hichic, thôi đành ngồi hóng vậy, hẹn các cụ vào năm sau gặp nhau ạ :)

tnm

Well-Known Member

Oài đợi lúc mình bựn mới tổ chức hichic, thôi đành ngồi hóng vậy, hẹn các cụ vào năm sau gặp nhau ạ :)

Sao bác hay bận thế nhỉ :-?? nhưng ko sao, bớt đi 1 đối thủ >:)
Cơ mà em đã đăng ký rồi ah ! 8-X

Pate

Member

Sao bác hay bận thế nhỉ :-?? nhưng ko sao, bớt đi 1 đối thủ >:)
Cơ mà em đã đăng ký rồi ah ! 8-X

Thành phần như chú không đăng ký vờ cờ lờ vẫn cho vào danh sách, có bao giờ vắng lúc ăn đâu. :))
Em sẽ cố gắng xin phép vợ.

Ali33

Member

Ơ hơ, em chưa được tắm suối lần nào. Em đi với nhé .

dragonlee

Well-Known Member

Ưu tiên bác 1 cái đùi gà 45 cân ngồi trên bờ gặm trông quần áo cho anh em =))

ngocthanh8106

Cọp cũng chưa dc tắm suối, sang năm các bác cho Cọp theo với nhé! Cọp 47kg trông quần áo cũng dc, cụ Lý nhỉ!!

vuchaulong

Active Member

Như chỗ không người. Đã hỏi kế toán trưởng chưa vậy?

tiendat

Active Member

Ô tô còn chỗ không hả kế toán trưởng ơi?

vuchaulong

Active Member

Quan trọng là cụ phải đi chứ có thể có đến 3 ô tô đấy.

Ali33

Member

Các ông tắm tiên hả ?

Cọp cũng chưa dc tắm suối, sang năm các bác cho Cọp theo với nhé! Cọp 47kg trông quần áo cũng dc, cụ Lý nhỉ!!

Đi luôn đi em, anh em mình trông quần áo cũng được. 45 hay 47 thì cũng vừa 1 miếng tuốt ;))

vuchaulong

Active Member

Ali Hiệp đang uống thuốc có kiêng tắm không nhỉ?

Bên trên