Chương trình tắm nước nóng ăn thịt chó Tiên Lãng chủ nhật tuần tới 18-12-2011

Ðề: Chương trình tắm nước nóng ăn thịt chó Tiên Lãng chủ nhật tuần tới 18-12-2011

cho em đăng ký 1 suất nhé;))

buihung

Administrator
Ðề: Chương trình tắm nước nóng ăn thịt chó Tiên Lãng chủ nhật tuần tới 18-12-2011

Bác nhớ thu nhặt thật nhiều kiến thức để về mớ lớp giảng lại cho anh em nhé. Thanks.

HHN

Active Member

Ôi thế thì bác cứ học đi, khi nào bác thành triệu phú thì anh em HD HP đi tắm nhoè :))

vohaidong

Active Member

Sao cứ phải chủ nhật. Thứ 7 không được ah???

vohaidong

Active Member

Sangs thứ 7 khởi hành thì em tham gia được. Các Bác xem xét và chiếu cố. Ko dám nói nhìu sợ lại bi phạt thì lại vỡ mồm. Kaka

vuchaulong

Active Member

Chuyện nhỏ! Trói ngay con gà này lại đi anh em.

phucbeo

Chú đi vụ tắm chó gà Tiên Lãng đi, học bí mật tư duy triệu phú làm gì. Anh em tuần nào chả tiêu vặt hết hơn triệu có cần bí mật tư duy gì đâu, còn học làm gì nữa. Rõ khổ, chưa biết sướng.

bobby_lee

Member

Chú đi vụ tắm chó gà Tiên Lãng đi, học bí mật tư duy triệu phú làm gì. Anh em tuần nào chả tiêu vặt hết hơn triệu có cần bí mật tư duy gì đâu, còn học làm gì nữa. Rõ khổ, chưa biết sướng.

Cảm ơn bác đã cho em biết điều đó!

vuchaulong

Active Member

Đề chiều theo ý cẩm y vệ thì chúng ta sẽ chốt sáng thứ 7 nhé!

Buihung, BCN, VCL, Tnm,... Còn ai lý chiều chiều được thì giơ chân. Cẩm Y Vệ xem có chương trình gì phụ vào ngày đó không thì lên tiếng.

vohaidong

Active Member

Vụ này thì đúng như sinh hoạt bình thường của hội ăn nhậu do Bác VCL câm trịch rồi. Em không có ý kiến thêm gì cả vì tắm xong rồi chén các loại thì đã nguột cả người rồi. Em đang chờ phát động event cuối năm của các Bác đây. Các Bác có chiến không để còn chuẩn bị nhân lực và vật lực nhỉ?

vuchaulong

Active Member

Buihung 4teen xác nhận lại về phương tiện ô tô cho ngày thứ 7 nhé! Vừa gọi bác Phúc chưa thấy nhấc máy. Lý Lông xem xác nhận lại về lịch đi công viên nước xem có trùng thứ 7 hay không?

manhthang

Huyền Thoại

Ơ hơ, em chưa được tắm suối lần nào. Em đi với nhé .

Cọp cũng chưa dc tắm suối, sang năm các bác cho Cọp theo với nhé! Cọp 47kg trông quần áo cũng dc, cụ Lý nhỉ!!

Úi giời, cứ mơ đấy mà 2 anh em bác được tắm suối nhé, có mà tắm hũ thì có :))
3-4 người ngồi trong 1 cái bồn xây rồi mở vòi xả nước vào ngâm chứ không có suối mà tắm :D
Chủ Nhật lại căng cho em rồi :-w

anhducxx247

Active Member

oto thứ 7 đã chuẩn bị xong. chỉ còn chờ ngày giờ để lên đường thôi bác ơi.

Bên trên