Của em :P - HP

AcoustimassHD

Re: Ðề: Của em :p - HP

dàn loa Bose của bác hoành tráng quá, em cũng thíc loa Bose nhưng đắt quá. Cái loa center bác treo hẳn dưới tivi thì sẽ hay hơn, giải quyết được không gian trên mặt kệ mà lại nhìn chắc chắn nữa.

Thanks bác, bác nói phải :D, nhưng em chỉ để tạm thời ở đó thoy, E sẽ nâng cấp nó lên Center VCS 10 bác ợ :p

Hung082012

Phòng ốc ngon lành nhưng bộ loa có vẻ hơi khiêm tốn, bác chủ cố làm đôi khác đi!

Transformer

Member
Em khoái 2 thanh kiếm nhật của bác :D, bác chơi đầu VTC-HD1 có âm thanh đa kênh (5.1) ko bác, nhà em dùng cái đầu HD2 chỉnh kiểu gì thì chỉnh nó chỉ ra mỗi 2 kênh (stereo) :(

Hai Scm

Active Member
PHòng bác tông gỗ đẹp quá... lại rộng rãi nữa.... Bác chắc là fan của Bose rồi.... loa surround bác đặt cao thế, treo vừa ngang tai là đẹp đi bác...

Ðề: Của em :p - HP

Bác a! Theo mình bác để BOSE 501 SERIES V lam loa front được rồi. em đang xài xem phim nghe dauce thấy cũng ổn, bác nâng cấp lên 701 series II loa đó năng W lam sợ receiver của bác đánh không nổi. Theo em bác mua thêm cập loa khác để nghe nhạc rồi mua Amply 2 kênh là hết thuốc :-q

H 9999

Active Member

Bác a! Theo mình bác để BOSE 501 SERIES V lam loa front được rồi. em đang xài xem phim nghe dauce thấy cũng ổn, bác nâng cấp lên 701 series II loa đó năng W lam sợ receiver của bác đánh không nổi. Theo em bác mua thêm cập loa khác để nghe nhạc rồi mua Amply 2 kênh là hết thuốc :-q
gớm loa đó có 100 w max 200 w thôi có gì mà nặng hở bác ! âm ly kia kéo thoải mái luôn !

H 9999

Active Member

chú em hôm qua chỉnh YPAO kêu leng keng hay hơn rồi hở...chúc mừng chú nhá kakakakk ! sau khi chỉnh YPAO ngon rồi...muốn leng keng nữa muốn tiếng treble hay bass lên tí nữa thì múc ở nút OPTION đấy chỗ tone đấy cho treble lên 6 và bass lên 3 đi.....còn leng keng nữa hihihiihhi

mreo2012

Đôi kiếm nhật bác mua bao nhiêu đấy? mà sao lại để ở góc thế kia

AcoustimassHD

Đôi kiếm nhật bác mua bao nhiêu đấy? mà sao lại để ở góc thế kia

Heheh,bộ nó có 3 cái bác ợ,vì e mới dọn dẹp lại kái phòng nên để tạm nó ở đó, hàng tung của bác ợ, ko phải hàng xịn đâu nhá :D, em mua lâu rùi,hình như cũng khoảng 5 chai thì phải :p

AcoustimassHD

Heheh, e có một bộ stereo ở dưới nhà để nge nhạc rùi bác ợ, đây là phòng khách thông với phòng ngủ của em đấy :p, trên tầng 3 bác ợ :)

innova001

Member

nhà bác này nhiều cửa và rộng quá. Bác chủ sắp xếp gọn gàng nữa, làm tấm gỗ phía sau treo tivi là đẹp

AcoustimassHD

nhà bác này nhiều cửa và rộng quá. Bác chủ sắp xếp gọn gàng nữa, làm tấm gỗ phía sau treo tivi là đẹp
Thanks bác, một cửa vào phòng ngủ của e và một cửa ra ban công :), E đang có nhiều dự định cho phòng xem phim của e lắm :D,

innova001

Member

máy lạnh bác treo trên tivi thế kia. Mong bác bỏ qua nhưng em sợ có ngày nó chảy nước vào cái tivi thì hỏng chuyện. Với lại cái center sao nhỏ thế bác, nhìn không được cân đối lắm

tuan_ipad2

Well-Known Member

Chúc mừng bác có phòng riêng thưởng thức HD, 1067 ghép với bose nghe 2ch chất âm có được không bác

AcoustimassHD

máy lạnh bác treo trên tivi thế kia. Mong bác bỏ qua nhưng em sợ có ngày nó chảy nước vào cái tivi thì hỏng chuyện. Với lại cái center sao nhỏ thế bác, nhìn không được cân đối lắm
hjx, bác nói em mới để ý :|, nhưng e nghĩ chắc ko sao đâu bác, máy lạnh của e là hàng mới ạh :D - con Center này đi theo AM15-II bác ợ, e đag tìm con Center VCS 10 để thay thế mà khó quá, hjx, ở HP ko đâu có, có mấy bác trong HCM có,nhưng tính e khó,sợ mất lòng các bác ấy :p

Bên trên