Dàn HD bé nhỏ của mình

darkofdevil

Ðề: Dàn HD bé nhỏ của mình

Chân loa thì em mua ở Ngô Gia Tự (HCM), bác ra đó chọn mẫu rồi đặt lại kích thước theo ý mình, thường sáng đặt thì chiều lấy.

Bro cho bik cửa hàng nào cụ thể cho dễ tìm, Ngô Gia Tự thì nhiều tiệm lắm, cái bàn là bro đặt lun hả có khe giữa đặt loa center nữa hay ghê

locnp

Well-Known Member

Bro cho bik cửa hàng nào cụ thể cho dễ tìm, Ngô Gia Tự thì nhiều tiệm lắm, cái bàn là bro đặt lun hả có khe giữa đặt loa center nữa hay ghê

Ngoài khu ấy nhiều cửa hàng lắm, mình thấy cửa hàng nào cũng vậy thôi, thực tình mình không nhớ tiệm đâu. Giá cả tùy thuộc vào kích thước mặt kính và chiều cao chân loa, cặp của mình khoảng 600K.

gadumuc

bác cuongdoanvan định bán con teac 10se hả?pm cho mình giá fix và contact đi

luciano

Active Member

mình định đẩy Teac 10 đây keng xà beng luôn đặng lên 25 nè

gadumuc

TEAC của Luciano là 10 trơn hay 10se, nếu lên thì mình nghĩ nên lên hẳn 25XS

luciano

Active Member

Hic hic, để em tích thêm lúa bác ạ, con teac 10 của em là trơn thui, đẩy đi, họ thu lại có 400$ à!!

hichic, chắc để lại từ từ mà lên quá

ck77

Member

chuẩn bị chúc cho L trăm năm hạnh phúc nha,hihiihihihi, khi nào xong hú cái, a e mình cafe nha

locnp

Well-Known Member

chuẩn bị chúc cho L trăm năm hạnh phúc nha,hihiihihihi, khi nào xong hú cái, a e mình cafe nha

Cám ơn anh, khi nào rảnh rỗi anh em mình cafe chơi.

Bộ dàn của anh build đến đâu rồi? Khi nào xong show lên cho anh em thưởng thức với ^^

gadumuc

bộ giàn bố trí đẹp quá, hôm nào mình hoàn thành bộ Stereo và HD sẽ lên giao lưu chơi

chinbe

nhìn dàn của bác đã thiệt, ôi ước mơ

Bên trên