Dàn HD của SV nghèo..Mừng Xuân Quý Tỵ 2013... ^^

nguyenluat

Chúc mừng bác chủ nhé, e tính nâng cấp mãi mà chưa được, cuối năm kinh tế khó khăn quá. hix.

palinhd

Member
Ðề: Dàn HD của SV nghèo..Mừng Xuân Quý Tỵ 2013... ^^

Sinh viên vừa học vừa chơi vừa làm... Cái gì cũng vui!
Thú chơi HD lành mạnh nhưng cũng tốn thời gian và tiền...
Thôi có tới đâu chơi tới đó, tự mình thỏa mãn đam mê của mình là nhất.
vừa chơi ta vừa nâng cấp....
Chúc năm nay sẽ càng hơn năm ngoái về mọi mặt!

Sinh viên vừa học vừa chơi vừa làm... Cái gì cũng vui!
Thú chơi HD lành mạnh nhưng cũng tốn thời gian và tiền...
Thôi có tới đâu chơi tới đó, tự mình thỏa mãn đam mê của mình là nhất.
vừa chơi ta vừa nâng cấp....
Chúc năm nay sẽ càng hơn năm ngoái về mọi mặt!
thanks bác....!! ^^

jimmybui

Member

8-> cái này nhìn sơ là biết phòng riêng rồi chứ SV cái giề ? Đồ của bác có bao nhiêu thì cứ show ae có nói gì đâu quan trọng là "tinh thần phấn đấu" chứ "mạo danh" làm gì tội cho mấy em SV, tiền ăn không đủ lấy đâu ra mà chơi HD, trừ phi bác là SV Thiếu gia xoàng xoàng bậc trung. Chúa ghét cái gì xoàng xoàng - nghèo nghèo là mạo danh SV. Nói thẳng ra luôn: cũng ham hố nhưng sợ người ta chê "kênh rạch mà đòi sóng sánh với đại dương" nên mới mạo danh SV chứ giề?>-)

meocon

Well-Known Member

Phù hợp lắm , ủng hộ nâng cấp thêm nữa nè , loa z5500 huyền thoại

8-> cái này nhìn sơ là biết phòng riêng rồi chứ SV cái giề ? Đồ của bác có bao nhiêu thì cứ show ae có nói gì đâu quan trọng là "tinh thần phấn đấu" chứ "mạo danh" làm gì tội cho mấy em SV, tiền ăn không đủ lấy đâu ra mà chơi HD, trừ phi bác là SV Thiếu gia xoàng xoàng bậc trung. Chúa ghét cái gì xoàng xoàng - nghèo nghèo là mạo danh SV. Nói thẳng ra luôn: cũng ham hố nhưng sợ người ta chê "kênh rạch mà đòi sóng sánh với đại dương" nên mới mạo danh SV chứ giề?>-)
ắc...e đang sv năm 2 thật mà.. hix.. :( nhưng bác nói đúng, là phòng riêng của e... :)

nhìn bác cm thật buồn cười ... sv là ko đc có phòng riêng ? thế mấy thằng nhà hcm , hn lên dh phải ra nhà trọ ở hết chắc :-j
bác chủ nói mình sv "ngheo" xét ra có gì ko đc ? So với mấy chú, mấy bác, mấy anh trên này thì còn kém co gì la sai ? như cai anh gì 24 tuổi tivi sharp 84" !!!

H 9999

Active Member

CÁC ANH EM CHÉM CHÚ ẤY NHẸ TAY CHỨ ! CÁI TÍT CŨNG CHỈ LÀ CÁI CHO NÓ KHIÊM TỐN THÔI CÓ GÌ NẶNG NỀ QUÁ ĐÂU ! SINH VIÊN GIỜ NHÀ CÓ ĐIỀU KIỆN NHƯ CHÚ ẤY CŨNG LÀ QUÁ BÌNH THƯỜNG MÀ ! a e lên đây tham gia chơi vui vẻ và giao lưu học hỏi lẫn nhau chém gió đâu mà a e phải nặng lời với nhau bắt bẻ nhau làm gì.... chúc các a e và toàn thể gia đình năm mới sức khỏe dồi dào và sang năm mới làm ăn thịnh vượng lại có thêm nhiều tiền nâng cấp thêm HD !

nhìn bác cm thật buồn cười ... sv là ko đc có phòng riêng ? thế mấy thằng nhà hcm , hn lên dh phải ra nhà trọ ở hết chắc :-j
bác chủ nói mình sv "ngheo" xét ra có gì ko đc ? So với mấy chú, mấy bác, mấy anh trên này thì còn kém co gì la sai ? như cai anh gì 24 tuổi tivi sharp 84" !!!
hix... chỉ có bác là hiểu e thôi..!! :(....

---------- Post added 12-01-2013 at 09:03:31 AM ----------

CÁC ANH EM CHÉM CHÚ ẤY NHẸ TAY CHỨ ! CÁI TÍT CŨNG CHỈ LÀ CÁI CHO NÓ KHIÊM TỐN THÔI CÓ GÌ NẶNG NỀ QUÁ ĐÂU ! SINH VIÊN GIỜ NHÀ CÓ ĐIỀU KIỆN NHƯ CHÚ ẤY CŨNG LÀ QUÁ BÌNH THƯỜNG MÀ ! a e lên đây tham gia chơi vui vẻ và giao lưu học hỏi lẫn nhau chém gió đâu mà a e phải nặng lời với nhau bắt bẻ nhau làm gì.... chúc các a e và toàn thể gia đình năm mới sức khỏe dồi dào và sang năm mới làm ăn thịnh vượng lại có thêm nhiều tiền nâng cấp thêm HD !
hihi... thanks bác..!! ^^

baosanconan

Bộ dàn wa ngon, chúc mừng bác SV!

tuananh23894

e cũng là sv, nhưng năm nhất, cũng đang tìm hiểu tập tành theo các đàn anh trên HDvietnam :) bao giờ mới ra đc thành quả để show như bác :))

jimmybui

Member

Hơ bác không đọc kỹ à? em có nói là : "trừ phi bác là SV Thiếu gia xoàng xoàng bậc trung". Em không vơ đũa cả nắm nhé. Bác chủ thread có dàn HD như vậy là chuẩn rồi, nhưng cái tiêu đề không nên để là:" SV nghèo..." dễ gây hiểu lầm lắm - nghèo thì làm gì có tiền chơi HD... Nên để là:'' Dàn HD của SV." là được rồi. Chúc vui, chém gió vậy đủ rùi. Tổng chào!:-h

Dauden_HCM

Sinh viên như bạn là good quá rồi
mình là mình chỉ muốn có được cái tivi LCD 40" mà còn chưa được huhuhu

Ðề: Re: Dàn HD của SV nghèo..Mừng Xuân Quý Tỵ 2013... ^^

Sinh viên như bạn là good quá rồi
mình là mình chỉ muốn có được cái tivi LCD 40" mà còn chưa được huhuhu
thanks..!! từ từ cũng sẽ dc thôi bạn... nâng cấp từ từ lên mới vui chứ... ^^

Bên trên