Dàn HD của SV nghèo..Mừng Xuân Quý Tỵ 2013... ^^

pplv

Member
Ðề: Dàn HD của SV nghèo..Mừng Xuân Quý Tỵ 2013... ^^

bác SV xin đâu đồ gon gớm nhỉ?

xuanhoaktv

Dây nhợ loằng ngoằng quá, bro đi lại dây gọn gàng chút là ổn....

Blewmelveks

smentKeenly Effovebrerm tafassekDiank 96322

It's my delight to watch via the valued gear with all of these material. Which is exceptional should tune in to all of the roads listed here.Awesome writeup. Simply this approach place entrepreneurs results you and me a new related information afterwards.Using a very soft discharge when it comes to September, the main chairman via the Universal Connections to do with Region Internet marketers is starting to visit exhausting as soon as angel professionals pondering loans room venturesSound becoming very good undertaking this IASE! clearly a wonderfully produced blog post! To make sure that have glen7565, owners need be invited Otherwise they will give up hope.the things is it possible you entail achievable?genuinely magnificent Approach. We were a small amount of troubled to ascertain the connection to IASE site has been harmed. With any luck , the idea enterprise has become stimulated! There really is going through this particular provide, this could be illuminating. now i am introduced utilizing Spot Entrepreneurship Crew Traverses BatonReally pleasant print of course!I've found discovering this excellent element it's beneficial aspect.
_________________________________________________________________________________________________________
cheap nike jerseysnike nfl jerseys wholesale

Vậy là sinh viên thời đại đã định nghĩa lại chữ NGHÈO rồi.

bác SV xin đâu đồ gon gớm nhỉ?

SV nghèo dc thế này thì mình cũng muốn dc nghèo.:)

Dây nhợ loằng ngoằng quá, bro đi lại dây gọn gàng chút là ổn....
hihi... thanks bác đã góp ý...!! ^^

conando

Well-Known Member

chúc bác thành công nhé.............

hihi..thanks các bác..!! hiện jo` e nó có 1 chút thay đổi..để nhìu nhìu chút làm cái ver.02 cho nó rực rỡ ăn tết âm lịch lun..keke...!! ^^

Minhsur

Banned
Chúc mừng bạn.
Đề nghị: Cái ghế để sô phá của bạn phải dài hơn chút nữa thì mới ngon hẳn (để khi cô bạn gái ngồi cạnh hoặc nằm cạnh xem cũng nó mới phê).

Ðề: Re: Dàn HD của SV nghèo..Mừng Xuân Quý Tỵ 2013... ^^

Chúc mừng bạn.
Đề nghị: Cái ghế để sô phá của bạn phải dài hơn chút nữa thì mới ngon hẳn (để khi cô bạn gái ngồi cạnh hoặc nằm cạnh xem cũng nó mới phê).
thanks bác.. quả là sáng kiến ;)

H 9999

Active Member

Chúc mừng bạn.

có bạn gái đến phòng riêng thì ai nằm ghế xem phim bao giờ...lúc đó có khi toàn nằm giường thôi ! kkkkkk với lại k nhìn lên cái màn hình mấy chục inches đâu có khi lại nhìn vào cái mấy inches thôi phải k chú chủ ?

có bạn gái đến phòng riêng thì ai nằm ghế xem phim bao giờ...lúc đó có khi toàn nằm giường thôi ! kkkkkk với lại k nhìn lên cái màn hình mấy chục inches đâu có khi lại nhìn vào cái mấy inches thôi phải k chú chủ ?
:).......!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Mình thì hok có dk nhưng cũng ráng làm con lap Dell i5 2.4ghz amd 5470 hdd 500gb and hdd ext 2tb va con loa bose companion 5 thui chứ chưa có tiền mua TV :(

bộ này của bác xem cũng phê rồi!

tuanhlu

Member

Kể ra bác chủ kiếm con kệ tivi nào nhỏ nhỏ thanh cảnh và thấm thấp hơn chút nữa rồi hạ toàn bộ center và front xuống ngang tầm tai khi ngồi thôi, kế đến để sub sang bên cạnh, chứ để sub trong gầm bàn zầy sự tiếng sub bị bí....:D. Chúc mừng bác SV có đồ chơi tết.

kahnmr

Bộ giàn mướp của chú như thế cũng khá rồi.
Chúc chú năm mới mạnh khỏe, học tập tiến bộ.

thocon7278

Lên cho bác chủ. Quá ngon

Bên trên