Dàn HD của thanh niên gần gần nghiêm túc !

Ðề: Dàn HD của thanh niên gần gần nghiêm túc !

Hóa ra bác mua à! Cứ tưởng...
còn đặt làm thì mình ko bít , nhưng biết chắc là sẽ xấu và đặt lẻ làm rất mắc :D

---------- Post added 03-09-2013 at 13:29 ----------

Chấm cái bàn thờ này, có nhang điện đỏ đỏ nữa nè, hay bạn thay hình xe bằng hình gì khác đi, NTrinh chẳng hạn... Vui thôi nha bạn chủ thớt!

màu đỏ nhiều ng` chê quá nhỉ , thôi chuyển tôn sang ...tím hoa cà :-B:">

vuichoi66

có thấy bà gì đâu. nghiêm túc cái l

vuichoi66

vãi hàng. xài apple thì hơi bị trâu

longq11

bác mua mấy tấm poster phim ở đâu vậy chỉ mình với :D thân chào

andyjr

Member

sao bác k làm fw cho tv

maz9717

Member

vãi cái từ thanh niên nghiêm túc.trẻ trâu vãi.mà nhìn chỉ có cái MB là ok thôi.màu mè quá.

fw = floating wall kakakakk là tấm nền cho tivi ..nhìn nó cũng đẹp hơn

hì cái đó lúc e cũng tính làm ,mà dàn vi tính vốn dĩ nhiều màu led quá rồi, làm thêm cái Floating wall nữa nhìn cái phòng nó giống ..."salon kitty" :D ( giỡn thui :) )

vãi cái từ thanh niên nghiêm túc.trẻ trâu vãi.mà nhìn chỉ có cái MB là ok thôi.màu mè quá.

đặt title cho nó hợp thời vui vây thôi , chứ e có nghiêm túc nghi:O)êm liếc gì đâu , bác dị ứng mấy từ xì teen thì chụi 8-X , dàn MB là lấy ý tưởng từ các bro mod led case thùng PC , thấy chưa ai set up cho laptop bao h nên thử design

H 9999

Active Member

hì cái đó lúc e cũng tính làm ,mà dàn vi tính vốn dĩ nhiều màu led quá rồi, làm thêm cái Floating wall nữa nhìn cái phòng nó giống ..."salon kitty" :D ( giỡn thui :) )

anh nói chú đừng giận nhé hiihihhi ! đèn đóm lập lòe nhiều màu nhìn như là xới phò đấy ! bên châu âu châu mỹ chỗ phò phạch chúng nó hay đèn xanh đèn đỏ nhiều màu lấp lóe chớp chớp mồm đớp đớp ........ còn mấy cái hàng tàu hay bọn da đen chúng nó đồ điện cũng hay chơi món đèn nhấp nháy này lắm...như kiều hồi xưa ở việt nam có cái súp von tơ lắp đèn nháy loạn lên đấy..... còn giờ chú cứ để ý mà xem các hàng cao cấp audio có ai làm đèn nhấp nháy xanh đỏ tím vàng đâu...thậm chí nút vặn chỉnh còn chẳng có nhiều...... cùng lắm ngon ngon có cái đèn VU kim phần phật thôi hihihihihihi ! nhưng kể ra mà ở các điện thờ...miếu mạo chùa chiền có cái loa đèn nhấp nháy màu xanh đỏ các cụ nghe CHẦU VĂN với nhảy đồng cũng thêm sinh động phết đấy !

Em cũng kết quả đèn LED... rất công phu, nhưng nhìn nó cứ...:)):)):)), như đồ chơi trẻ con

hoangvantien93

Well-Known Member

anh nói chú đừng giận nhé hiihihhi ! đèn đóm lập lòe nhiều màu nhìn như là xới phò đấy ! bên châu âu châu mỹ chỗ phò phạch chúng nó hay đèn xanh đèn đỏ nhiều màu lấp lóe chớp chớp mồm đớp đớp ........ còn mấy cái hàng tàu hay bọn da đen chúng nó đồ điện cũng hay chơi món đèn nhấp nháy này lắm...như kiều hồi xưa ở việt nam có cái súp von tơ lắp đèn nháy loạn lên đấy..... còn giờ chú cứ để ý mà xem các hàng cao cấp audio có ai làm đèn nhấp nháy xanh đỏ tím vàng đâu...thậm chí nút vặn chỉnh còn chẳng có nhiều...... cùng lắm ngon ngon có cái đèn VU kim phần phật thôi hihihihihihi ! nhưng kể ra mà ở các điện thờ...miếu mạo chùa chiền có cái loa đèn nhấp nháy màu xanh đỏ các cụ nghe CHẦU VĂN với nhảy đồng cũng thêm sinh động phết đấy !

Ôi phũ đừng hỏi. :)))

Nihs

Member

Đèn nhiều nhìn đẹp mà, phò phạch gì cho mình dàn này cũng ngon rồi.

dragon82

Active Member

híc khổ thân thằng em, gạch đá nhiều quá, nhưng thôi cái đẹp quan trọng nhất là bản thân mình thấy đep, thấy ưng là tốt rồi, vì dù sao, cũng chính mình mới là người thưởng thức thành quả của mình, ko phải hàng xóm cũng ko phải bạn bè.
Khi nào có đk thì trang bị loa đài cho nghiêm túc hơn nhé, còn giờ cái máy tính là rất nghiêm túc rồi ;)

destiny

coi phim bán con ss III Tậu em Z906 coi cho có hiệu ứng bác ơi.

Bên trên