Dàn HD cùi bắp của em

Ðề: Dàn HD cùi bắp của em

Up lại mấy tấm hình cho rõ ràng chút.Mấy tấm trước kia xấu quá :D

leo6love

Đây mới chính là Ngon - bổ - rẻ nè.Chúc mừng bác chủ có bộ ưng ý.

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Dàn cùi bắp này vậy mà phê lắm ah nha, dùng sub này thì biết bác chủ biết sài đồ, chúc bác vui.

Dàn cùi bắp này vậy mà phê lắm ah nha, dùng sub này thì biết bác chủ biết sài đồ, chúc bác vui.

Thank bác.Bác đánh giá giùm e phát e mới quay cái clip cho giống bác,không bít chừng nào e đc như bác đây =P~.Quay bằng đt nên hơi xấu các bác bỏ qua giùm e :D
[video=youtube;JdXDj25traI]http://www.youtube.com/watch?v=JdXDj25traI[/video]

Chỉnh sửa lần cuối:

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Thank bác.Bác đánh giá giùm e phát e mới quay cái clip cho giống bác,không bít chừng nào e đc như bác đây =P~.Quay bằng đt nên hơi xấu các bác bỏ qua giùm e :D
[video=youtube;JdXDj25traI]http://www.youtube.com/watch?v=JdXDj25traI[/video]

Nghe sống động hơn cái clip của em đó bác :-$

gone_with_wind

hic, dàn hd xịn thế mà cùi bắp thì dàn nhà e chắc là cùi của cùi bắp :(

Lâu lắm rồi mới thấy một bác dùng loa Tiến Đạt. Hiệu ứng âm thanh cũng thật ấn tượng. Chúc mừng bác chủ có một bộ dàn vừa ý.

Ðề: Re: Dàn HD cùi bắp của em

Lâu lắm rồi mới thấy một bác dùng loa Tiến Đạt. Hiệu ứng âm thanh cũng thật ấn tượng. Chúc mừng bác chủ có một bộ dàn vừa ý.

Thank bác.Con loa này nghe amp 2 kênh cũng phê lắm bác với lại e thấy 2 kênh qua cái rec củng hay phết nên e mới giữ lại làm front chứ k e vứt đi rồi

son_omegamart4

Dàn thế này là OK rồi chứ cùi gì nữa bác chủ Thread.

Bộ của bác hoành tráng rồi, plasma mà nhìn sắc xảo thế bác, tưởng LED.
Chúc mừng bác chủ.

Her her, bạn nói thế nào chứ Plasma nhìn sắc xảo hơn Led Backlit là điều đương nhiên, có gì mà phải thắc mắc. Chờ tới khi nào mà có TV LED hoặc OLED thực sự thì hãy thắc mắc như thế nhé. Chứ LED Backlit thì nằm chiếu dưới Plasma đi.

fostina

Well-Known Member

Bac review em sub JBL ES 250 cho anh em biết với, con nay nghe nói đánh có lực và hay lắm đúng kg bác. Dàn cùa bác phối hợp nhịp nhàng lắm, Quá chuẩn

Bac review em sub JBL ES 250 cho anh em biết với, con nay nghe nói đánh có lực và hay lắm đúng kg bác. Dàn cùa bác phối hợp nhịp nhàng lắm, Quá chuẩn

Lực lắm bác ơi dưới nhà nghe như boom nổ,cửa rung tới nổi kiến e phải lấy giấy chêm lại cho nó hết rung có bửa coi the warrior's way rung cả quần,nghe 2 kênh thì có bài nó rền rền có bài thì mở sub mới hay e thì hay khoái nghe audiophile nên e tắt lun sub lúc nghe 2 kênh chắc lại do cái amp nhưng coi thúy nga thì hay lắm bác.Nói chung con này nhạc phim đều ổn

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên