Dàn HD cùi mía của e,các bác cho ý kiến nhé

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Dàn HD cùi mía của e,các bác cho ý kiến nhé

Bác chúc rồi em cũng chúc Bác và gia đình sức khỏe và thành đạt .
Đồng ý kiến với Bác Nghĩa, Bác nên lấy cái kệ trái bỏ ra để hai loa font ra sát hai bên gốc phòng ( sau cách 30 - ngang cách 20 ) để vừa thẩm mỹ và hưởng hiệu ứng âm thanh hơn.
Tiếp Bác nên sắm cái kệ ở giữa cho nó đẹp tý.
Tiếp Bác xem cái bàn ngồi xem hình như gần tivi quá và có vẻ ngước hơi cao thì phải, nếu phía sau còn rộng kéo lùi ra sau tý để xem cho đỡ mỏi cổ :))
Tiếp Bác gọi một số đồng nghiệp anh em đến để thưởng thức phim nhạc và uống rượu bia tùy Bác ...:-j

thangvic

Member

Bác chúc rồi em cũng chúc Bác và gia đình sức khỏe và thành đạt .
Đồng ý kiến với Bác Nghĩa, Bác nên lấy cái kệ trái bỏ ra để hai loa font ra sát hai bên gốc phòng ( sau cách 30 - ngang cách 20 ) để vừa thẩm mỹ và hưởng hiệu ứng âm thanh hơn.
Tiếp Bác nên sắm cái kệ ở giữa cho nó đẹp tý.
Tiếp Bác xem cái bàn ngồi xem hình như gần tivi quá và có vẻ ngước hơi cao thì phải, nếu phía sau còn rộng kéo lùi ra sau tý để xem cho đỡ mỏi cổ :))
Tiếp Bác gọi một số đồng nghiệp anh em đến để thưởng thức phim nhạc và uống rượu bia tùy Bác ...:-j

thank bác đã cho e ý kiến,e đã kê lại loa rồi,chưa chụp ảnh up lên đc thôi,cái bàn là e để tạm đấy thôi vì e hay nằm xem phim mà,e cũng đã rủ bạn bè đến thưởng thức phim nhạc rồi,và cũng đã dụ giỗ đc 2 thành bạn vào con đường HD này rồi,khổ thân chúng nó,nghèo hơn e mà không chịu kém e cơ

NghiaBienHoa

Well-Known Member

thank bác đã cho e ý kiến,e đã kê lại loa rồi,chưa chụp ảnh up lên đc thôi,cái bàn là e để tạm đấy thôi vì e hay nằm xem phim mà,e cũng đã rủ bạn bè đến thưởng thức phim nhạc rồi,và cũng đã dụ giỗ đc 2 thành bạn vào con đường HD này rồi,khổ thân chúng nó,nghèo hơn e mà không chịu kém e cơ

Bác kê lại loa rồi vậy thấy có khác biệt gì hông bác ?

minhtuantkh

...e cũng đã rủ bạn bè đến thưởng thức phim nhạc rồi,và cũng đã dụ giỗ đc 2 thành bạn vào con đường HD này rồi,khổ thân chúng nó,nghèo hơn e mà không chịu kém e cơ
Đề nghị BQT tặng bác cái bằng khen biểu dương vì sự nghiệp phát triển dân số của HDVN nhé. :D. Em tham gia mới hơn 1 năm, có dụ được 1 đứa nhưng nó...quá sức...suy sụp, trốn rồi!
Bác ráng treo lại cái FW để luồn dây dợ ra phía sau đi, sẽ cực đẹp luôn đấy.

Bác kê lại loa rồi vậy thấy có khác biệt gì hông bác ?
Nhiệt tình và quan tâm đến dàn của AE là nhất bác Nghĩa luôn :-bd

thangvic

Member

Đề nghị BQT tặng bác cái bằng khen biểu dương vì sự nghiệp phát triển dân số của HDVN nhé. :D. Em tham gia mới hơn 1 năm, có dụ được 1 đứa nhưng nó...quá sức...suy sụp, trốn rồi!
Bác ráng treo lại cái FW để luồn dây dợ ra phía sau đi, sẽ cực đẹp luôn đấy.

Nhiệt tình và quan tâm đến dàn của AE là nhất bác Nghĩa luôn :-bd

ui,được bằng khen trên HDVN này nhưng e lại bị vợ bọn nó mắng cho 1 trận vì rủ chồng bọn nó vào con đường hao tiền này,
cái FW của là bắn đinh hẳn vào tường rồi nên không thể treo lại đc nữa,e đang tính xem có cách nào giấu dây đi đc không đay

thangvic

Member

e đã lên đời đc con sub velodyne rồi nhưng chưa chụp ảnh up lên đc

Chúc mừng bác có sub mới nha.Dạo này nhìu bác chơi vel wa nhỉ!

thangvic

Member

Chúc mừng bác có sub mới nha.Dạo này nhìu bác chơi vel wa nhỉ!

cám ơn bác,thì e thấy trên này nhiều bác khen sub vel quá nên e cũng qua cửa hàng nghe thử và khênh về luôn
công nhận là tiếng của vel khá sâu,khi nghe nhạc mở to chút không bị ù hay lùm bùm như mấy a yamaha hay jamo
thế con sub jbl của bác nghe thế nào

cám ơn bác,thì e thấy trên này nhiều bác khen sub vel quá nên e cũng qua cửa hàng nghe thử và khênh về luôn
công nhận là tiếng của vel khá sâu,khi nghe nhạc mở to chút không bị ù hay lùm bùm như mấy a yamaha hay jamo
thế con sub jbl của bác nghe thế nào
Con JBl của e sâu và bạo lực lắm bác nhưng e thấy không bị ù

thangvic

Member

Con JBl của e sâu và bạo lực lắm bác nhưng e thấy không bị ù

ko bị ù cũng đúng thôi vì con sub của bác đã =3/4 tiền bộ dàn của e rồi mà,keke,trong bộ dàn của e thì có mỗi con sub là đắt nhất thôi
e cắn răng mua 1 lần để sau đỡ phải nâng cấp sub nhiều lần nữa
HD là con đường đau khổ và chạy đua vũ trang mà

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Lâu rồi hông thấy bác vô topic hông biết có gì mới hông bác ? *-:)

tuan_ipad2

Well-Known Member
Ðề: Dàn cỏ,nhờ các bác ném gạch để e nâng cấp và hoàn thiện hơn

Bộ HD của bác như vậy là quá ngon rồi, bác nâng cấp làm gì, xem phim hiệu ứng âm có như nghe nhạc đâu, bác để tiền làm bộ 2ch quá tuyệt luôn vì phòng bác có không gian thoải mái

Bên trên