Dàn HD sau một năm cày cuốc của em.

thanhvjp121

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Dàn HD sau một năm cày cuốc của em.

của em còi còi:
Phim: Pioneer VSA-D7EX, Fon bèm Signature, Center Kenwood kèn, Surround Infiniti, HD HiMedia 900B
Karaoke khủng: Yamaha EMX5000 mixer, Loa JBL Mrseri x 2 + Bose 301 x2, Sub JBL ES 250P, LED hẻo LG 42LM6200.

bác post cho e cái ảnh bọn nó phát.e xem

Ðề: Dàn HD sau một năm cày cuốc của em.

Cảm ơn bác, tại em úp hình trực tiếp từ máy ảnh mà chưa giảm size.

binhlinhgiang

Đơn giản nhưng rất đẹp chúc mừng bác, ah bác chủ cho hỏi cấu hình bộ HT của bác là loại gì vậy nhỉ?

binhlinhgiang

Re: Ðề: Dàn HD sau một năm cày cuốc của em.

Chúc mừng bác, bác mua bộ này lâu chưa, e đang mơ ước bộ này đấy. Tiện thể bác cho em hỏi bộ này của bác gồm: loa, Receiver và sub giá bao nhiêu đấy. Hồm vừa rồi em vào Pico hỏi bộ này gồm loa Jamo 606 + sub Jamo 260 + Receiver Denon 1713 là 23 củ, không biết giá đó có hợp lý không?

Jamo 606 + sub Jamo 260 + Receiver Denon 1713 là 23 củ, bác cộng lại giúp e với hình như là 30 củ đấy bác ợ

Hung082012

Không có cách gì đi chìm cáp cho máy chiếu hả bác chủ? Em nghĩ ẩn nó đi một chút sẽ đẹp hơn, bác sẽ tận dụng được bức tường phía sau để trang trí hoặc làm một cái j đó.

Ðề: Re: Dàn HD sau một năm cày cuốc của em.

Không có cách gì đi chìm cáp cho máy chiếu hả bác chủ? Em nghĩ ẩn nó đi một chút sẽ đẹp hơn, bác sẽ tận dụng được bức tường phía sau để trang trí hoặc làm một cái j đó.

Tất nhiên là vẫn được, chỉ cần cắt tường cho đi ngầm vào tường là được. Có điều có thể em sẽ thay đổi một số thứ nên chưa muốn cố định.

Chỉnh sửa lần cuối:

vinh do

Active Member
rồi bùn nuôn,không coi được hình nuôn :(.nhưng vẫn thanks anh chia sẻ hen :D

kieuduc

Member
Không biết chất lượng thế nào nhưng bộ dàn đẹp mắt quá. Chúc mừng bác :D

Cảm ơn các bác đã quá khen ^^. Đợt này em hơi bận công việc một chút nên còn chưa đi tìm được đôi chân loa cho cặp surround. Khi nào tìm được em sẽ up thêm một vài hình ảnh khi chiếu phim cho các bác nhận xét.

khanh999

Active Member

Sao bác không làm cái khung cho màng chiếu loại tỉ lệ 16:9 cho nó Cinema

libra_dmg

Member

thế này là ngon rồi, em mong 1 bộ như này mà vẫn chưa múc dc

Hì, năm vừa rồi cày nhiều quá năm nay máy cày nó hỏng mất rồi bác ah, đợt tới mà muốn nâng cấp tiếp chắc em phải mất mấy năm may ra mới đủ ^^.

HoangGlory

Active Member

Bác làm thêm sub nữa thì mới tràn trề B đc , phòng khá rộng đấy ạ.

hienpvc

Member

Chúc mừng, mình cày quốc mười mấy năm rồi mà chưa sắm được bộ giàn như của bạn.

Bên trên