Dàn HDsystem cỏ con

minhjp

Well-Known Member
Ðề: Dàn HDsystem cỏ con

Lâu quá bác hok vô 4rum ha :) bộ dàn đẹp và phòng gọn gàng đẹp, cái center bác kéo ra mặt bàn sẽ hay hơn đó, chưa sub hả bác ?

kieuduc

Member
Re: Ðề: Re: Dàn HDsystem cỏ con

Mình khuyên bác nên chới MA với Pi nhé ...mình đang tính đổi Pi đây ..heheheh ! và nên theo công thức cùa các bác đi trước là Am hay Rec có giá phải mắc hơn loa thì mới nghe hết chất của loa ...hoàn toàn đúng nhé ! con De cua mình cùi quá chưa phát huy hết em Rx6 này !

Thực sự là e kết MA RX6 quá, nếu đổi bác đổi Rec Pioneer nào ạ? E mơ dàn của bác :">

Ðề: Re: Ðề: Re: Dàn HDsystem cỏ con

Lâu quá bác hok vô 4rum ha :) bộ dàn đẹp và phòng gọn gàng đẹp, cái center bác kéo ra mặt bàn sẽ hay hơn đó, chưa sub hả bác ?

Cám ơn bác ...mình ngưỡng mộ dàn của bác quá ! thanks bác chỉ giáo. Năm rồi khó khăn quá chưa sắm được sub bác ạh ! hehehe
Nhìn dàn bác 2 sub mà chảy nước ....đã quá !

Thực sự là e kết MA RX6 quá, nếu đổi bác đổi Rec Pioneer nào ạ? E mơ dàn của bác :">

Mình đang mơ em LX73 giồng SC35 nhưng điện 220v (mình ngán dzụ điện) ! theo mình chơi Pi thì đừng dùng hàng mới ra quá ...hehehe giá chát lắm, lùi lại 1 hay 2 năm là ok ..hehehe

kieuduc

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Dàn HDsystem cỏ con

Bác chủ ơi cho em hỏi xem phim dàn MA này tê tái chứ ạ :) LX73 tận gần 30 củ lận, nếu đầu tư tầm 15 củ có AVR nào ngon k bác :(

minhjp

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Dàn HDsystem cỏ con

Cám ơn bác ...mình ngưỡng mộ dàn của bác quá ! thanks bác chỉ giáo. Năm rồi khó khăn quá chưa sắm được sub bác ạh ! hehehe
Nhìn dàn bác 2 sub mà chảy nước ....đã quá !

Làm gì làm ráng múc 1 cục đi bác , xem film nó mới phê hơn , bác có thể kiếm dòng Klipsch sw450 HDhoangmai bán rẻ lắm -7,1tr giảm thêm 10% ý, nhưg mình hok biết con hàng hok nhé :)

Bên trên