Dàn Karaoke gia đình em mới sắm, mời các bác vào ném đá

Sutojp

Bộ amply của Navison thử với KOK thì em chưa nghe nhưng ghép để nghe nhạc stereo em thấy khá tốt, tiếng khá tự nhiên.

karaokehd

Member
bộ này bác phải chơi thêm cái đầu vod nữa mới thích hợp,thằng midi update chậm lắm

Lap dat camera không chỉ bảo về sự an toàn an ninh cho gia đình và người thân của bạn mà lắp đặt camera còn giúp bạn yên tâm mỗi khi xa nhà khi đi công tác lắp đặt camera. Với hệ thống camera ip tùy theo nhu cầu và mục đích sử dụng, bạn có thể chọn lựa cho mình 1 trong 3 gói hệ thống được xây dựng sẵn như CAMERA HONG NGOAI , camera giam sat ...LAP DAT CAMERA GIA RE LẶP ĐẮT CAMERA TRỌN GÓI LẮP ĐẶT CAMERA AN NINH Hoàng gia chuyên lap dat camera giá rẻ hỗ trợ toàn diện an ninh.
Với hệ thống camera an ninh tùy theo nhu cầu và mục đích sử dụng quý khách hàng có thể lựa chọn môt trong các gói hệ thống lắp đặt camera camera hong ngoai

đến với lắp đặt camera Hoàng Gia , bạn sẽ an tâm hơn rất nhiều cho sự an ninh ngôi nhà , gia đình của bạn , với camera an ninh căn nhà của bạn sẽ được trông coi tốt hơn rất nhiều

Bạn dùng cái đầu phát Karaoke đó là không thích hợp với các thiệt bị còn lại...
Cái LCD phải được lấy Video out từ HDMI out của VGA on LATOP hoặc PC...

[video=youtube;DF-eMFXBsxA]https://www.youtube.com/watch?v=DF-eMFXBsxA[/video]

Bên trên