Danh sách thành viên HD Hải Phòng

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

buihung

Administrator
Ðề: Danh sách thành viên HD Hải Phòng

EM cũng Hải Phòng mà mới có 19t chẳng biết có tham gia được không nữa hehe!Mong anh em Hải Phòng ngày càng phát triển!

Có thấy quy định giới hạn độ tuổi tham gia đâu, em đăng ký danh sách đi nhé.

quanghaiphong

Well-Known Member

EM cũng Hải Phòng mà mới có 19t chẳng biết có tham gia được không nữa hehe!Mong anh em Hải Phòng ngày càng phát triển!
Thực tế đi Cu,phải có member thì mới pt được chứ..vầy thì chúng ta phải mần răng?@-)

Nghỉ rồi hả bác, thế này thì buồn cho em rồi :(
Mà cái hàng bác nói có phải cái hàng chỉ bán buổi chiều ở cái nhà bán và sửa chữa đồng hồ cổ không bác?
dạ đúng
ngay cạnh shop HOT hay sao ý bác ạ:D
nhà HOT chơi với nhà em nên em bik vụ này :p

Nhân tiện đây em xin thông báo bác Hải Cứng đã ủng hộ HDHP 5 cái HDD 1.5t rồi nhé....RTC tiếp đê
Thiệt hay spam vậy bác ơi:-j

Có thấy quy định giới hạn độ tuổi tham gia đâu, em đăng ký danh sách đi nhé.

Hơ hơ
cậu này còn ít tuổi hơn cả em nữa các bác ơi!:-$

buihung

Administrator

Nghỉ rồi hả bác, thế này thì buồn cho em rồi :(
Mà cái hàng bác nói có phải cái hàng chỉ bán buổi chiều ở cái nhà bán và sửa chữa đồng hồ cổ không bác?

Em vừa đi qua vẫn thấy hàng này bán bác Dragonlee nhé.

dragonlee

Well-Known Member

Quái lạ bác Mầm Non Hoa Cúc. Tạo nick xong vào nói đúng 1 câu xong lặn mất tăm :-??

Quái lạ bác Mầm Non Hoa Cúc. Tạo nick xong vào nói đúng 1 câu xong lặn mất tăm :-??

Dragon = Long roài. Nhưng không hỉu thêm Lee là cái giề. Chị đang mới tập chơi HD đơi:)) . Chú đoán thử xem nhá. Nếu ko đoán được thì lặn luôn đới. Đua đòi quá chú em à. Hê hê:))

dragonlee

Well-Known Member

Dragon = Long roài. Nhưng không hỉu thêm Lee là cái giề. Chị đang mới tập chơi HD đơi:)) . Chú đoán thử xem nhá. Nếu ko đoán được thì lặn luôn đới. Đua đòi quá chú em à. Hê hê:))

Trời ơi, sao đã sinh ra DragonLee còn sinh ra Mầm Non Hoa Cúc !
[-O< Thiên tai, thiên tai

phuong210876

Mấy anh em Club HD HP hay thiệt đó lên diễn đàn HD toàn nói chuyện oánh chén là sao: cứ nhắc đến Bánh đa cua, Chó mèo là không được đâu nhá.
Mất mặc quá.
Ực thèm quá.
8-}

buihung

Administrator

Mấy anh em Club HD HP hay thiệt đó lên diễn đàn HD toàn nói chuyện oánh chén là sao: cứ nhắc đến Bánh đa cua, Chó mèo là không được đâu nhá.
Mất mặc quá.
Ực thèm quá.
8-}

Mất mặt cái gì mà mất mặt, ai không tham gia là thiệt thôi. Thịt chó ăn nhiều rồi hôm nào mình làm bữa thịt mèo nhé, món này thì ngon hơn thịt chó nhiều, lại không nóng, mỗi tội nhiều bác sợ đen nên không dám xơi thôi.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên