Danh sách thành viên HD Hải Phòng

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: Danh sách thành viên HD Hải Phòng

Mất mặt cái gì mà mất mặt, ai không tham gia là thiệt thôi. Thịt chó ăn nhiều rồi hôm nào mình làm bữa thịt mèo nhé, món này thì ngon hơn thịt chó nhiều, lại không nóng, mỗi tội nhiều bác sợ đen nên không dám xơi thôi.

Em thì vẫn thích thịt chó hơn thịt mèo. Thịt mèo mà ko biết làm thì hôi lắm.
Thôi, ko nói nữa. Nghĩ đến lại thèm. Chẹp chẹp

handanba

Mất mặt cái gì mà mất mặt, ai không tham gia là thiệt thôi. Thịt chó ăn nhiều rồi hôm nào mình làm bữa thịt mèo nhé, món này thì ngon hơn thịt chó nhiều, lại không nóng, mỗi tội nhiều bác sợ đen nên không dám xơi thôi.
thịt mèo ngon hơn thịt chó nhiều=P~, ăn quán Mèo trong Cột đèn hoặc sang quán Mèo Bình Minh bên kiến an

Tìm được đôi loa ngon bổ rẻ cho bác thì bác lại k ý kiến gì...bác củ chuối thậto:)

Trời, đọc đến đây mới nhớ, hôm qua em tận 7h tối mới về được, quên mất tiêu luôn.Xin lỗi bác Quảng nhé. #-o
Đợt này em cũng đói quá nên đành phải gác lại vụ chơi bộ dàn dân dụng. Khi nào em nhờ bác, bác lại nhiệt tình giúp em chứ? :)

phuong210876

Mình vào diễn đàn này đã lâu thường chỉ đọc là chính thời gian gần đây mới có cơ hội RAO lưu với các anh em HD HP. Khi tham gia vào diễn đàn nào đó như HD; Audio; VLTK thì cuối cùng cũng kết thúc ở một chỗ: oánh chén, cà fee cà fao; trao đổi phim ảnh và có thể cho những cái mình thừa xin những cái mình thiếu và bán những cái cần bán. Kết luận mình rất vui khi được biết một số member của HD HP như Anh Hùng Béo, Anh Tài hói, Quan ỉn, Thắng còi, Dương ....
Do công việc cà do điều kiện bó buộc thời gian của mỗi người mình chưa có nick của các anh em trên mà phone nhiều thì cũng tốn tiền ngân sách thì hạn hẹp lên mượn chủ để này post nick chát của mình lên mong "ăn" em add vào để có gì tiện trao đủi:
Nick yahoo : Haiphong_friend
Nick Skype : Phuong_hps
Phone : 0983.782.771
Ai có post lên để mình biết nhá
Thân

phuong210876

Dạ thưa các Anh em gõ nhầm "thui không nói nữa hắn lên tiếng rồi đó" :D à còn cái Ông tên là "Hùng Tam" nữa cơ "Hùng 3 bát cháo - ý nói là trước khi đi chơi vợ bác Hùng bắt phải húp 3 bát cháo rồi muốn đi đâu thì đi" khiếp em thì một bát thôi cũng ở nhà luôn khỏi đi huống chi 3 bát

Chỉnh sửa lần cuối:

quanghaiphong

Well-Known Member

Sáng mai a e tập trung tại Space-Lạch tray nhé.
-Cho đến bây giờ đã nhận được sự đóng góp của a e như sau
+Hùng:100 USD
+Tài :100 USD
+PHƯỢNG:100 USD
+HIỆP:USD
+QUẢNG
-Đề nghị ai chưa đóng thì tiếp tục để còn phát triển dự án(ko bao thầu thịt Chó và Đồ Sơn- )

có bác nào đi ngang qua đường Cầu Đất ko ghé rước em đi với,mai lôi xe đạp ra ngại quá :p

phuong210876

Chẳng thấy ai thu cả hôm sáng chủ nhậy mang đi gần chục chai chật vả ví mà chẳng ai thu. lại mang về. quên không cất đi Gấu mẹ rue đi Siêu thị kết quả thiệt hại mất 1 chai vì cái tội quên không cất. ~X(

buihung

Administrator

Chẳng thấy ai thu cả hôm sáng chủ nhậy mang đi gần chục chai chật vả ví mà chẳng ai thu. lại mang về. quên không cất đi Gấu mẹ rue đi Siêu thị kết quả thiệt hại mất 1 chai vì cái tội quên không cất. ~X(

Sổng mất con cá to rồi bác Tài ơi.

CÁC BÁC LẦN SAU OFF BUỔI CHIỀU ĐI CHO EM NHỜ TÍ. BUỐI SÁNG CN EM TOÀN PHẢI ĐI LÀM

HDNewbie

Các cụ toàn chơi khó em đi off buổi sáng :(. Buổi sáng mà vác xác đi thì vợ nó uýnh chít.
Vợ em bảo thích đi thì vác cả cái đóng HD của ông đi luôn đi :)
Đùa vậy thôi chứ em bận buổi sáng ít khi đi được lắm.

Các cụ toàn chơi khó em đi off buổi sáng :(. Buổi sáng mà vác xác đi thì vợ nó uýnh chít.
Vợ em bảo thích đi thì vác cả cái đóng HD của ông đi luôn đi :)
Đùa vậy thôi chứ em bận buổi sáng ít khi đi được lắm.

Vậy nhất trí là chuyển sang buổi chiều hết ạo:)

buihung

Administrator

Căn bản là nhiều anh em chúng ta sinh hoạt cả ở bên HPaudioclub, có ngày CN mà đi off cả sáng lẫn chiều thì vợ nó cắt trym. Cứ thống nhất theo thông lệ là off chay thì vào buổi sáng CN, off mặn thì vào buổi chiều(không có ngày cụ thể, cứ đa số anh em đi được là tiến hành thôi).

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên