Dune plugin Hayhaytv phiên bản mới

meocon

Well-Known Member
Ðề: Dune plugin Hayhaytv phiên bản mới

Trưa nay rảnh mở em Dune lên thử vào HayHayTV thì treo đơ ngay ở biểu tượng HayHay phải tắt nguồn cứng mới dừng được em Dune. Chán thật

Chà ,c ác app lâu lâu cũng có vde , restart chắc hết

some

Trưa nay rảnh mở em Dune lên thử vào HayHayTV thì treo đơ ngay ở biểu tượng HayHay phải tắt nguồn cứng mới dừng được em Dune. Chán thật
Đúng rồi bác vào lại lần nữa xem thế nào ? Mình vẫn xem bình thường mà

nokian9x

Well-Known Member

Đúng rồi bác vào lại lần nữa xem thế nào ? Mình vẫn xem bình thường mà

Sau khi hard reset xong thì bình thường mỗi tội là hết free. Thử nhắn tin 15k/5 ngày tính ra 1k/1 ngày. Free nay còn đâu. Chỉ chém gió là hoàn toàn free. Chán.

tamthuong

Sau khi hard reset xong thì bình thường mỗi tội là hết free. Thử nhắn tin 15k/5 ngày tính ra 1k/1 ngày. Free nay còn đâu. Chỉ chém gió là hoàn toàn free. Chán.
Thu phí với mức giá vậy cũng tốt mà bác ! Mình thấy cũng tốt ghê

binh1201

Hết miễn phí thật rồi hả các bác, em mở lên vào phim xem là yêu cầu phải có tài khoản vip rồi :(

alibaba1978

Well-Known Member

vip code bên hdviet ngon hơn có phim 5.1 rất ok phim phong phú nhưng mình thì thix free hơn hehehe vẫn kéo phim theo cách tryền thống cho nó lành

chenzenvl

Well-Known Member

chuyển qua thu phí hết rùi muh seo vẫn laggg vậy nè trời :mad:

laoxao

Hihih , coi HD vẫn sướng ơn đúng ko a

Coi HDD thì không sợ bị giật và lag, coi phim vậy mới đã. Nhưng nếu không có thời gian đi chép phim, đi làm cả ngày về mệt muốn lấy phim ra thử giản những phim mới thì xem phim online cũng là 1 giải pháp khá tốt, 2 app hayhayTv và Hdviet xem phim cũng đẹp.

OrientalPSon

Khoảng 1 tuần nay xem hayhaytv hay bị dừng hình (như hiện tượng bị treo)...mỗi lần khoảng vài chục giây đến 1 phút. Thậm chí...treo luôn.

Xin hỏi các bác có gặp trường hợp tương tự ? Tôi dùng Dune Base 3D.... sang phòng khác xem hayhaytv trên Dune HD301 thì cũng tương tự...

Các bác chỉ giúp với !

Thanks !

thezooe

em xem vẫn bình thường bác à. Đôi khi mình tải phim trên laptop thì hơi bị đứng tý nhưng không làm gì hết thì xem rất mượt. Chắc do đường truyền mạng thôi bác à

meocon

Well-Known Member

dạo này thu phí ko coi nữa , khà khà

thezooe

thu phí giá cũng mềm mà mấy bác ! với lại thu phí cũng có lợi ích của nó chứ

vanthuann

Member

thu phí giá cũng mềm mà mấy bác ! với lại thu phí cũng có lợi ích của nó chứ

nhưng chất lượng không ra gì đòi thu phí ai coi, phim úp cả loại quay lén ở rạp nữa thì điên mới bỏ tiền ra coi, em cứ đi chép coi cho sướng

helpel

Mình thấy hayhaytv vậy cũng được mà. Thì cứ mua vài tháng xem thử xem thế nào ?

Bên trên