Em bị nhiễm "H". Phơi em virut "H" đê cho các cụ ngắm chơi chơi

Minhsur

Banned
Ðề: Em bị nhiễm "H". Phơi em virut "H" đê cho các cụ ngắm chơi chơi

Hix! Tầm tiền này mà bác mua bộ loa này thì em cũng nể cái niềm đam mê của bác thật. Chắc nó nghe phải hay hơn bộ S606 của em, tự dưng thấy tủi thân quá;))

Thực ra hôm SNHD5, cả AVR1713 và bộ loa này cũng chỉ hơn 15t thôi. Nhưng nhìn em nó thấy không nam tính lắm. Chỉ tiếc là tầm tiền đó có nhiều đồ chơi phê hơn, ngon hơn mà không lọt được vào mắt xanh của người đam mê.

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Góc khác %%-

Ti vi nhỏ nhưng vì góc này mới hợp lý

DAIYOU

Active Member

Bộ dàn nhỏ gọn đáp ứng nhu cầu của bác là ổn rồi,phòng đẹp .

Bác bỏ ít thời gian đi dây lại gọn gàng thì đẹp hơn nữa.

VThanhgtvt

Well-Known Member

Thực ra hôm SNHD5, cả AVR1713 và bộ loa này cũng chỉ hơn 15t thôi. Nhưng nhìn em nó thấy không nam tính lắm. Chỉ tiếc là tầm tiền đó có nhiều đồ chơi phê hơn, ngon hơn mà không lọt được vào mắt xanh của người đam mê.

Vậy mới là "đam mê" chứ bác! :D Khổ!

khoa246

Bộ jamo bác mua nhìn nhỏ gọn xinh nhỉ, bộ đó mã số bao nhiêu vậy bác, giá bao nhiêu bác ơi
Hi-Fi Gallery | Địa chỉ của người yêu nhạc và chơi dàn máy | Loa Karaoke | Ampli Denon | Ampli | Loa San Khau | Am Thanh Hoi Nghi | Loa Hi end | Tai Nghe em nó đây ạ

khoa246

Vậy mới là "đam mê" chứ bác! :D Khổ!
em mê loa này vì thiết kế của nó, nhỏ gọn, tròn trịa, loa center thì có những đường cong như thiếu nữ 18, thêm chân đế nữa tròn tròn, và khi nghe có thể tháo bỏ mặt bảo vệ, loa font và suround nhìn như đang nở nụ cười, em rất thích. Cầm mấy em ý trong tay thì sướng thôi rồi, đầm tay vừa lòng tay, mát và mìn, em rất thích.

khoa246

Bộ dàn nhỏ gọn đáp ứng nhu cầu của bác là ổn rồi,phòng đẹp .

Bác bỏ ít thời gian đi dây lại gọn gàng thì đẹp hơn nữa.
cảm ơn bác, em đang nghĩ mua ống gen điện nhét mấy cái dây vào đó.

khacnam2

thấy tiêu đề tưởng bị hiv !

tusontay

Huyền Thoại

Nhiễm virus của chú VThanhgtvt, cứ tưởng HIV. Hóa ra là xxx. :D

Thấy giang hồ đồn chú Thành có 4Tb The best of X-Art fullHD 1080p, Audio DTS-HD. Nghe giàn này phê phải biết. :))

25hanthuyen

Active Member

Cái sub đâu rồi???? chưa thấy cái sub nào. Chắc bác phấn khởi quá chụp luôn khi test thử dàn loa. Mình nghĩ bác là người gọn gàng sau này sẽ thấy. Còn bộ dàn của bác mới "Dê" được thôi chưa "H" được:-j

khoa246

Cái sub đâu rồi???? chưa thấy cái sub nào. Chắc bác phấn khởi quá chụp luôn khi test thử dàn loa. Mình nghĩ bác là người gọn gàng sau này sẽ thấy. Còn bộ dàn của bác mới "Dê" được thôi chưa "H" được:-j

up rồi bác ạ, vừa thêm vào

VThanhgtvt

Well-Known Member

Ồ hình gì hả cậu? :-t

Thì chắc nhà bác có cái TV đẹp rùi, chắc vợ thấy bác coi phim "hình" rùi... nên mới... ;)) :))

Nhiễm virus của chú VThanhgtvt, cứ tưởng HIV. Hóa ra là xxx. :D

Thấy giang hồ đồn chú Thành có 4Tb The best of X-Art fullHD 1080p, Audio DTS-HD. Nghe giàn này phê phải biết. :))

Mà cũng kỳ bác nhỉ? Bị lây virut mà bác ấy lại "thíck"... :))

baamboo8

Member

bộ dàn nhìn gọn phết, em này xem phim có tê tái không vậy bác nhìn em nó nhỏ gọn dễ thương quá.

oh phòng bác nhấn bức xanh đậm ấy đẹp đấy :-? có điều kiện làm mấy bức xung quanh thêm lớp xanh lợt hơn cho nó diệu lại bớt
dàn nhỏ xinh và gọn

theaminh81

Well-Known Member

sao bác khôg luồn mấy cái dây ra phía sau cái tủ ấy, sẽ gọn và đẹp hơn nhiều, dàn nhỏ rồi, dấu dây hết đi càng xinh bác ạ

25hanthuyen

Active Member

Bác lấy cái sub làm kệ kê cái chậu cây luôn sub bị đè xuống sẽ hay hơn đấy (nếu là cây giả nhé). cái sub nhà mình phải cắt 1 tấm đá xẻ đè lên nghe chắc nịch ko bị rung nữa.

Bên trên