Em bị nhiễm "H". Phơi em virut "H" đê cho các cụ ngắm chơi chơi

fanbose

Ðề: Em bị nhiễm "H". Phơi em virut "H" đê cho các cụ ngắm chơi chơi

dàn mini của bác đẹp đó

vinh do

Active Member
sao bạn hông múc dàn denon 1312 nhìn đẹp hơn.thanks bạn chia sẻ,gom góp $,lên cái tv to hen :D

khoa246

sao bác khôg luồn mấy cái dây ra phía sau cái tủ ấy, sẽ gọn và đẹp hơn nhiều, dàn nhỏ rồi, dấu dây hết đi càng xinh bác ạ
Lúc làm tủ em không tính sẽ có ngày dính H nên làm tủ không tính, giờ thì cũng chẳng lôi ra được nữa.

khoa246

Bác lấy cái sub làm kệ kê cái chậu cây luôn sub bị đè xuống sẽ hay hơn đấy (nếu là cây giả nhé). cái sub nhà mình phải cắt 1 tấm đá xẻ đè lên nghe chắc nịch ko bị rung nữa.
tí em chụp lên cho bác xem. Em mua cây hôm trước rồi

khoa246

Ðề: Re: Em bị nhiễm "H". Phơi em virut "H" đê cho các cụ ngắm chơi chơi

Tivi gì bé tẹo thế, để tương xứng với bộ loa àh...
Vâng bác ạ, mọi thứ dù nhỏ bé nhưng nếu sắp cạnh nhau nó có thể tạo nên điều gì ấy tương đồng và đẹp đẽ. hê hê

apollo2806

Re: Ðề: Re: Em bị nhiễm "H". Phơi em virut "H" đê cho các cụ ngắm chơi chơi

dàn này của pác so với Jamo A200 HCS5, dàn nào nghe hay vậy pác.

emmaitre

Member

Phòng bác bao nhiêu m2? Nghe có ổn ko bác? Về mặt thẩm mĩ thì con này thuộc loại trùm rồi còn gì

apollo2806

Re: Ðề: Em bị nhiễm "H". Phơi em virut "H" đê cho các cụ ngắm chơi chơi

Pác nào nghe dàn này rùi cho chút ý kiến với. Jamo A200 HCS5 + Denon 1713 so vói Jamo S35-HCS +Denon 1713, dàn nào hay hơn vậy các pác.

khoa246

Ðề: Re: Ðề: Em bị nhiễm "H". Phơi em virut "H" đê cho các cụ ngắm chơi chơi

Pác nào nghe dàn này rùi cho chút ý kiến với. Jamo A200 HCS5 + Denon 1713 so vói Jamo S35-HCS +Denon 1713, dàn nào hay hơn vậy các pác.
Nhà em phòng khách chắc 20 m2 nhưng hình dạng nó kỳ quái , khùm khoằm lắm. Đây là lần đầu tiên chơi hd nên chẳng biết như nào mà so sánh. Còn cảm nhận thì con này xem phim thấy rất ổn, 5.1. Nghe nhạc thì không được như mình mong muốn.

---------- Post added 17-08-2013 at 09:58 ----------

tiện thể em hỏi luôn các bác. Với bộ này muốn. Lên thêm bộ kara oke thì mua loại gì và bao nhiêu xèng nữa đắp vào ạ.

tungbung

Active Member

Mình cũng đang bị nhiễm như chủ thớt mà nhiễm rất nặng cơ, đang ở giai đoạn cuối.

nanovnnn

Member

không giấu dây đi nhìn kinh quá :D . cái này đi lại + vệ sinh làm sao ?

lu05

Member

Chúc bác vừa ý với sự lựa chọn của mình

ttlinhha

Well-Known Member

Bác lấy cái sub làm kệ kê cái chậu cây luôn sub bị đè xuống sẽ hay hơn đấy (nếu là cây giả nhé). cái sub nhà mình phải cắt 1 tấm đá xẻ đè lên nghe chắc nịch ko bị rung nữa.

Ối giời! Thế mà em ko nghĩ ra, tối nay về phải lấy ít đá để chặn trên cái sub210 của e xem nó có hay hơn và chắc hơn ko. Nếu mà đc thì mấy bác thương gia nhà mình lại khóc rưng rức:D

unchainmedoly

Active Member

Phòng của bác như phòng của Bayby ý và cũng giống quán kem nữa. Bác chắc cũng thuộc tuýp người ngoan ngoãn nghe lời vợ rồi đây,
Ti vi nhỏ, loa nhỏ, amply nhỏ,... có thể nâng cấp dần dần theo điều kiện và trình độ thưởng thức mỗi thời điểm.
Loa Sub của bác không được phép tiện lợi thế đâu nhé, mời bác cho chậu cây ra ngoài lấy sang ngay, Sub rung rất mạnh nên không đc để gì lên nó hết. không chạm gì vào nó, nếu không nó sẽ bị rè đấy.

khoa246

Phòng của bác như phòng của Bayby ý và cũng giống quán kem nữa. Bác chắc cũng thuộc tuýp người ngoan ngoãn nghe lời vợ rồi đây,
Ti vi nhỏ, loa nhỏ, amply nhỏ,... có thể nâng cấp dần dần theo điều kiện và trình độ thưởng thức mỗi thời điểm.
Loa Sub của bác không được phép tiện lợi thế đâu nhé, mời bác cho chậu cây ra ngoài lấy sang ngay, Sub rung rất mạnh nên không đc để gì lên nó hết. không chạm gì vào nó, nếu không nó sẽ bị rè đấy.

Cảm ơn bác nhiều. có bác sui em để cây lên thì nghe chắc nịch, Chgawngr biết nghe ai đây.

unchainmedoly

Active Member

Cảm ơn bác nhiều. có bác sui em để cây lên thì nghe chắc nịch, Chgawngr biết nghe ai đây.

Sub của bác nhỏ, nhẹ cân, công suất nhỏ, thì dùng cho phòng nhỏ, bác chỉnh volume tới tầm tối ưu của em nó thôi (thường là volume đến tầm giữa).
Các bác khác cần đè vật nặng lên là do các bác ấy đẩy volume lên cao quá để cố bù lấp âm thanh do phòng rộng hay các loa vệ tinh quá thiếu bass. làm vậy mà các bác ấy không đè vật năng lên thì Em sub của các bác ấy không những bị rè (do dung với mặt sàn), mà còn chạy nhảy tung tăng khắp phòng ấy chứ.

em cũng đang ngâm cứu bộ này với bộ denon 5.1 1312fx , không biết bộ này công suất bao nhiêu vậy chủ thớt ? và có giải mã DTS 5.1 v.v.... không ạ? thanks

bộ này trưng trong phong` màu trắng nhìn sang hẳn ra :)

Bên trên