Em định...

[IVAN]

Ðề: Em định...

Lão 33: Bữa trước thằng em có nói với lão cái quán càfe mới mở trên làng ĐH Thủ đức, chổ này khuôn viên rộng với lại bối cảnh chắc thích hợp với style quảng cáo áo HD, hehe, nếu lão 33 đồng ý thì em alo hỏi quản lý quán coi có chịu cho chụp hình vào chủ nhật này không, hy vọng em đi được tuần này, hehehe

vit-bau

Các bác nhóm trưởng vui lòng liên lạc trực tiếp với Chip để phối hợp tác chiến nhé:

- danh sách đội
- cung cấp thông tin mẫu
- nhận áo
- thời gian và địa điểm chụp

Xin cảm ơn.

Bác chíp cho em hỏi chút nghe
Những hình ảnh này có dùng để quảng cáo cho HD Vietnam ko ? hay chỉ nhằm mục đích là thi và chơi trên diễn đàn thôi, Nếu như có mục đích sử dụng quảng cáo sau này em sẽ phải làm việc lại với mẫu
Cám ơn bác

vit-bau

[IVAN];1493752 đã viết:
Lão 33: Bữa trước thằng em có nói với lão cái quán càfe mới mở trên làng ĐH Thủ đức, chổ này khuôn viên rộng với lại bối cảnh chắc thích hợp với style quảng cáo áo HD, hehe, nếu lão 33 đồng ý thì em alo hỏi quản lý quán coi có chịu cho chụp hình vào chủ nhật này không, hy vọng em đi được tuần này, hehehe
các bác ơi. chụp chỗ nào gần gần 1 chút thôi, anh em miềng thì chỗ nào cũng được nhưng mấy mẫu đi xa như vậy ko ai chịu đi đâu

tommy8288

các bác ơi. chụp chỗ nào gần gần 1 chút thôi, anh em miềng thì chỗ nào cũng được nhưng mấy mẫu đi xa như vậy ko ai chịu đi đâu
còn 2 ngày nữa là...Bắn...rồi ! sao các chiến sĩ chưa có tinh thần chiến đấu gì hết vậy ta ?

duongbaba

Active Member

Túm lại là chụp bên Q7 cho gần. Còn việc quảng cáo thì cứ LH bác CHIP thôi. Bác vịt xác nhận chụp sáng hay trưa nè, theo em thì buổi sáng dễ tụ tập hơn và có khả năng chụp tới chiều ;;)

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Bác chíp cho em hỏi chút nghe
Những hình ảnh này có dùng để quảng cáo cho HD Vietnam ko ? hay chỉ nhằm mục đích là thi và chơi trên diễn đàn thôi, Nếu như có mục đích sử dụng quảng cáo sau này em sẽ phải làm việc lại với mẫu
Cám ơn bác

Nói chung hình ảnh các bé diện đồ HDvietnam chỉ cần post trên HDvietnam thôi, cũng chưa đến mức gọi là quảng cáo bác ạ. HDvietnam không có ý định độc quyền các hình ảnh này, coi như đây là hình thức ghi lại hình ảnh kỷ niệm thôi. Quan trọng nhất là tạo sân chơi cho anh em nhiếp ảnh trên HDVN, vì vậy anh em có thể post ảnh tự do sang chỗ khác cũng không sao.

Cafe_pede

Banned

Các bác cho em xin nói vài ý nho nhỏ với .

Có bác nào hay đi chơi đêm hay thức dậy sớm tập thể dục không ? cỡ khoảng 4h30 sáng đó ? Em thấy Box nhiếp ảnh có nhiều chủ đề .

Tuy nhiên chủ Đề THÀNH PHỐ BUỒN thì vẫn chưa có :

Khi màn đêm buông xuống khi mà các bạn và các bác đang ngủ thì đâu đó trong các con đường trên thành Phố ........... Vẫn có những con người với ý trí và nghị lực ...........

Thành phố buồn ở đây . Nói lên 1 góc khuất của XH đang phát triển , những con người nghèo khó cơ cực phải thức khuya dậy sớm . Những ông xe ôm ngồi co cụm bên vỉa hè nhâm nhi ly cafe đen nóng . Những đứa trẻ mồ côi và người anh mày nằm co dúm lại với nhau chung 1 chiếc mền .... Những Bà Lão bán bánh trưng bánh giò ôm cái Giỏ lớn ......... Thành Phố buồn .

Hix em thích được xem những tấm hình như vậy .......... Tuy nhiên lại không có Topic đó . Em tin rằng những tấm ảnh đề cập tới chủ đề thành Phố Buồn này có đủ cảnh tối , cảnh sáng và nhất là đầy ý nghĩa đối với Tác Giả chụp và những người xem .

P/s : Bác chíp cho em ngoài luồng 1 tý nhé . Nếu em lập topic mới em không đăng ảnh vô thì kỳ quá :D . Em chỉ xin ở đây thôi ~O)

dhmobile

Các bác cho em xin nói vài ý nho nhỏ với .

Có bác nào hay đi chơi đêm hay thức dậy sớm tập thể dục không ? cỡ khoảng 4h30 sáng đó ? Em thấy Box nhiếp ảnh có nhiều chủ đề .

Tuy nhiên chủ Đề THÀNH PHỐ BUỒN thì vẫn chưa có :

Khi màn đêm buông xuống khi mà các bạn và các bác đang ngủ thì đâu đó trong các con đường trên thành Phố ........... Vẫn có những con người với ý trí và nghị lực ...........

Thành phố buồn ở đây . Nói lên 1 góc khuất của XH đang phát triển , những con người nghèo khó cơ cực phải thức khuya dậy sớm . Những ông xe ôm ngồi co cụm bên vỉa hè nhâm nhi ly cafe đen nóng . Những đứa trẻ mồ côi và người anh mày nằm co dúm lại với nhau chung 1 chiếc mền .... Những Bà Lão bán bánh trưng bánh giò ôm cái Giỏ lớn ......... Thành Phố buồn .

Hix em thích được xem những tấm hình như vậy .......... Tuy nhiên lại không có Topic đó . Em tin rằng những tấm ảnh đề cập tới chủ đề thành Phố Buồn này có đủ cảnh tối , cảnh sáng và nhất là đầy ý nghĩa đối với Tác Giả chụp và những người xem .

P/s : Bác chíp cho em ngoài luồng 1 tý nhé . Nếu em lập topic mới em không đăng ảnh vô thì kỳ quá :D . Em chỉ xin ở đây thôi ~O)

em cũng ham chụp buổi tối như bác nói lắm nhưng em sợ khi về ko còn cả máy lẫn xe lắm ạ :D

Cafe_pede

Banned

đi nhiều người mà các bác . Em thấp các bác nhiều lúc đi Off 4-5 người lận .

Nhiếp ảnh là 1 nghệ thuật . Có nhiều tấm ảnh chỉ nhìn vô thôi cũng thấy được giá trị và nội dung mà tác giả muốn đề cập .

5 h sáng xì ke nó ngủ hết rùi bác à :D

P/s : Thôi em trả lại sân cho bác Chip

tommy8288

em cũng ham chụp buổi tối như bác nói lắm nhưng em sợ khi về ko còn cả máy lẫn xe lắm ạ :D

đi nhiều người mà các bác . Em thấp các bác nhiều lúc đi Off 4-5 người lận .

5 h sáng xì ke nó ngủ hết rùi bác à :D

P/s : Thôi em trả lại sân cho bác Chip
em thích chụp hình mọi lúc mọi nơi, mọi chủ đề , nhưng chụp giờ này thì em...Bó tay...rồi ạ , vị em bị...Bó Chân...từ 7h PM đến 5h30 AM ! ~X(

vit-bau

tình hình là rất tình hình - Chưa có địa điểm, chưa có thời gian, chả biết sao bây giờ
hic hic

duongbaba

Active Member

tình hình là rất tình hình - Chưa có địa điểm, chưa có thời gian, chả biết sao bây giờ
hic hic
Thời gian chụp là sáng CN vì nhiều AE đi được, địa điểm là Q7 chỗ quán cafe gì bác Vịt nói đấy. Lát em lh bác Chip xem có món khuyến mãi gì không hehe

vit-bau

Thời gian chụp là sáng CN vì nhiều AE đi được, địa điểm là Q7 chỗ quán cafe gì bác Vịt nói đấy. Lát em lh bác Chip xem có món khuyến mãi gì không hehe
Ok các bác, em hẹn mẫu nghe. em cứ theo lời DSP cho nó chắc - Cùng lắm là em với bác mỗi người 1 mẫu chụp
hihihi

dangnham

Bác Chip đang Bắc tiến để nhậu với anh em rồi :D

vit-bau

Em mới liên lạc với mẫu - Đa số nhà mẫu xa - phải làm tóc - Make-up trước khi đi nên có thể tài trợ tiền Taxi được không ?
em đề xuất là 200k/mẫu/lượt X 2 lượt là 400k
Bác chip và DSP coi được ko nghe.

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Em mới liên lạc với mẫu - Đa số nhà mẫu xa - phải làm tóc - Make-up trước khi đi nên có thể tài trợ tiền Taxi được không ?

Bác cứ đề xuất tổng chi phí, nếu không vượt quá budget thì quỹ của diễn đàn có thể hỗ trợ mà. Cảm ơn bác đã nhiệt tình giúp đỡ.

[IVAN]

200k này chụp từ sáng tới chiều hả bác vịt? Hôm gần têt ae chụp ở BQ cũng chụp từ sáng tới chiều===> có bikini luôn

vit-bau

[IVAN];1496487 đã viết:
200k này chụp từ sáng tới chiều hả bác vịt? Hôm gần têt ae chụp ở BQ cũng chụp từ sáng tới chiều===> có bikini luôn
Cái này thì tùy các bác thôi, mấy mẫu em kêu chỉ là hỗ trợ cho mình thôi còn bác muốn Bikini thì do bác thôi,
Em đang dự tính 4 mẫu sau :
2 bé Tuyết Nhi và Ý Nhi thì mấy bác đã biết rồi
1 bé là Thanh Thảo giải nhất hot V teen 2010 TP Hồ Chí Minh
1 bé là Thanh Hoa top 4 Next top Model. Bé này đặc biệt diễn xuất cực tốt
Các bạn đi chụp cho nhóm với chủ định là giao lưu thôi không có ý định lấy tiền gì hết - Nhưng buổi sáng các bạn đấy ngại đi vì đa số nhà xa nên em đề nghị mấy bạn ấy đi taxi.
chắc hôm đó chụp cả ngày luôn rồi vì chụp xong cho HD các bạn ấy muốn chụp thêm đồ tự chọn nữa.
1 Mẫu dự phòng : Gấu nhà em - kkeke ;)
em gửi các bác coi bé Thảo mới khoe hình em nè. Hình em chụp các bé đi theo con táo bể nhà em hết rồi

Bên trên