Em định...

vit-bau

Ðề: Em định...

Em tính khoảng 6 mẫu đó
Em với bác mỗi người ba mẫu - Bác tommy cầm hắt sáng là vừa đẹp rồi
kkeke - Lấy 8 áo là để sơ cua mình còn có stylis được nhiều ý tưởng nữa !!!
Kỳ này bác lấy cái lens (cái đó em có rồi) em lấy cái đầu HD về gắn phòng ngủ nữa là xong

HD Lover

Member

Nguy thật! Một mình em chỉ đủ sức "chiều" 3 mẫu thôi :((

cái này tiếng Anh gọi là foursome còn tiếng Việt là 3 đánh 1 phải ... ngành của em là 3 in 1...kiểu nào không chột cũng què...8-X

Vậy là sáng CN phải không bác...(sorry em ko update vì vừa mới về VN tối qua)...lần này em lưu số bác và gọi luôn.

tommy8288

vậy có mang theo FF với chân dài ko lão :D
dạ em đăng kí ...mượn... rồi mà ko biết có ...duyệt...ko ạ ! :)

Nguy thật! Một mình em chỉ đủ sức "chiều" 3 mẫu thôi :((
DSP khõe quá đi ! 1 chọi 3 luôn ! \m/

Em tính khoảng 6 mẫu đó
Em với bác mỗi người ba mẫu - Bác tommy cầm hắt sáng là vừa đẹp rồi \m/\m/
Kỳ này bác lấy cái lens (cái đó em có rồi) em lấy cái đầu HD về gắn phòng ngủ nữa là xong
OK ! mỗi bác ...chụp...3 Mẫu , còn lại một mình em...Cầm và Hắt...6 Mẫu luôn nha ! thiệt là...Sướng...quá đi ! OH YEAH ! \m/

duongbaba

Active Member

Bác ơi, em hẹn mẫu quán bên cạnh quán Kim rồi - Tiền taxi cho Mẫu thi ai thanh toán vậy bác ? vì mẫu đến sẽ gọi em ra liền à
Ủa, cạnh quán Kim là tiệm bán đồ lưu niệm mà :-/
Mai em ra sớm xử lý vụ này cho (Lát sau có mặt đủ em trấn lột lại), mấy giờ mẫu đến nhỉ? Bác Vịt cho biết địa điểm quán Cafe nhé ;;)

kid212

Member

Mai em đi sớm phụ bác Dương đón mẫu nha :"> . Sợ bác Dương ở 1 mình giữa rừng mẫu dễ bị thịt .

vit-bau

hic hic hic

Bé Hoa mới gọi ĐT cho em nói lịch chụp hình show của bé bị đổi sang buổi sáng nên chiều mới qua được nên sẽ nhờ 2 cô bạn đi trước. Vậy sáng mai em chỉ còn 2 - 3 mẫu thôi
Chiều mai bé Hoa với 2-3 bạn nữa trong nhóm mẫu qua. Vậy là mai phải khổ cả ngày rồi

tommy8288

hic hic hic

Bé Hoa mới gọi ĐT cho em nói lịch chụp hình show của bé bị đổi sang buổi sáng nên chiều mới qua được nên sẽ nhờ 2 cô bạn đi trước. Vậy sáng mai em chỉ còn 2 - 3 mẫu thôi
Chiều mai bé Hoa với 2-3 bạn nữa trong nhóm mẫu qua. Vậy là mai phải khổ cả ngày rồi
mấy hôm nay trời cứ sáng chuyển, chiều mưa , trưa lưa thưa vài giọt...em xin cầu trời cho ngày mai trời quang mây tạnh để buổi chụp hình của Box Nhiếp Ảnh Vui Vẽ và thành công tốt đẹp ! Good Luck to EveryBody ! :)

duongbaba

Active Member

Túm lại là ngày mai em chơi cả ngày. Mẫu nào đến trước chụp trước, mẫu đến sau nhớ mang theo thẻ nhớ, không là hết biết lưu hình vô chỗ nào đó:))

[IVAN]

Chiều mai mua vài cái CF qua đó chặt chém mới được, hehe

kiukiu

Well-Known Member

Nhân ngày giỗ tổ 10-3, thiên thời địa lợi nhân hòa khả năng rất cao thứ 2 và thứ 3 anh em nhóm OUT NET (ngoại trừ lão Jais đi công cán bên Sing 2 tháng) nhà miềng ráng trốn vợ, lỉnh gấu tập hợp để thực hiện sâu này nhóe ;;)

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Em chắc chắn là đến giờ này các bác đã có quá đủ thời gian chuẩn bị và đã có những tấm ảnh tâm đắc của mình. Vì vậy em xin công bố giai đoạn tiếp theo của cuộc thi như sau:

Từ thời điểm này đến hết ngày 30/4/2011, các bác dự thi vui lòng gửi ảnh về địa chỉ email [email protected] với các tiêu chí sau:
- không chèn watermark
- kích cỡ chiều ngang là 800pixel
- ảnh có thể dùng hoặc không dùng photoshop, sáng tạo tối đa, ảo tung chảo cũng được chấp nhận
- số lượng ảnh tối đa cho mỗi cá nhân tham dự là 5 ảnh

Từ 1/5 đến 5/5, ban giám khảo sẽ chọn ra các bức ảnh vượt qua vòng sơ loại (số lượng tùy theo... chất lượng)

Từ 6/5 đến 15/5, các ảnh vượt qua sơ loại sẽ được bình bầu công khai để chọn ra 9 giải với 9 phần quả như sau
- 1 đầu HD Dnet R8300
- 1 HDD hitachi x-series chống shock 320GB
- 1 bộ sạc kèm 4 pin Sanyo Eneloop 1900mAh (made in Japan đúng xịn)
- 6 áo đồng phục HDvietnam
Người trúng giải được tùy ý chọn quà theo ưu tiên từ giải cao đến giải thấp

Bên trên