Fan ARSENAL

chuanguyen1984

Active Member
Re: Ðề: Fan ARSENAl

Mặc dù chưa có được cái Cup C1, nhưng nhìn vào những gì mà ông đã làm được cho Arsenal và cho cả thế giới bóng đá thì nhiều đa phần các HLV đều không làm được đâu...

chuanguyen1984

Active Member
Thì đúng là mỗi người có cái sở thích khác nhau mà bác, nếu Wenger mà thành công rực rỡ đến như vậy thì hoàn hảo quá... mà con người có ai được như vậy...

Kirus

Ðề: Re: Ðề: Fan ARSENAl

E nghĩ trước sau gì cũng phải dựng tượng cho bác í thui :)), h Wenger mà đi thì bảo đảm pháo thủ ko còn là chính mình nữa, lượng fan cũng sẽ giảm đi đáng kể. Nói chính xác hơn là ở Arsenal, Arsene Wenger mới là ngôi sao sáng nhất, chả đội bóng nào đủ tiền mua "cầu thủ" này :))

Hy vọng đến khi Arsenal trả bớt tiền xây sân Emirates thì mọi chuyện sẽ khác .... 8->

Ý của bác chắc BQT Arsenal cũng phải xem xét lại đấy nhỉ8-> trên thế giới có mấy người được như HLV Wenger đâu, ông là người lấy bóng đá nuôi bóng đá đích thực/

Tiền xây sân Emirates thì trả gần xong rồi, hình như chỉ còn lại tầm 2-3 chục thôi thế nên năm nay sắm sửa ầm ầm với 3 tân binh chất lượng đấy chứ.
Còn về hlv Wenger thì khỏi phải bàn rồi, điều ông làm được ở Arsenal không chỉ là làm cho đội bóng thi đấu tốt hơn mà còn đem đến cho các cầu thủ và cdv 1 bản sắc rất riêng, đậm chất pháo. Ở PL không thiếu các hlv tham gia trực tiếp vào chính sách của clb nhưng mấy ai được như Wenger. Chính Gs là người đặt ra phương hướng phát triển theo chiều sâu, tạo nền móng vững chắc cho các thế hệ sau chứ không chỉ là điên cuồng tìm kiếm các danh hiệu như 1 số đội bóng khác.
Thật không dám nghĩ đến 1 ngày Arsenal thiếu ông. Thiếu đi Arsene thì không thể đánh vần được chữ Arsenal

Còn chuyện dựng tượng thì ông cũng được dựng 1 bức tượng bán thân trong khu nhà hàng của sân Emirates rồi nhé :x

chuanguyen1984

Active Member
Em là em đi đọc báo hoặc chat chit linh tinh thôi... chứ ko xem.. đợi xem các pháo cho nó hào hứng..

zhupham

Member
Ðề: Fan ARSENAl

Chel đá gê wá, mới h1 wất 3 trái rầu :)). Hi vọng trận Ars nhìu bàn thắng :x

zhupham

Member
Ðề: Fan ARSENAl

Ép nãy h mà chưa có bàn thắng, chắc fải giảm nhiệt lại bớt wá :))

chuanguyen1984

Active Member
Arsenal đá bế tắc thật, cứ cầm bóng đá lòng vòng... cũng may mà gỡ hòa được..chờ hiệp 2 xem sao bác ạ/

zhupham

Member
Ðề: Re: Fan ARSENAl

Arsenal đá bế tắc thật, cứ cầm bóng đá lòng vòng... cũng may mà gỡ hòa được..chờ hiệp 2 xem sao bác ạ/

E nghĩ do West Ham đá rắn wá nên các pháo con nhát chân bác ạ. Thế trận vẫn nằm trong tay của thầy trò Wenger mà, dự h2 sẽ giết thui, có điều chắc sẽ ko đậm như suy đoán :D

chuanguyen1984

Active Member
Re: Ðề: Fan ARSENAl

Dù sao thì Giroud cũng có bàn thắng ở PL, chắc cũng giải tỏa được tâm lý rất nhiều để đá tốt hơn.

Bên trên