Fan ARSENAL

zhupham

Member
Trận Ars chắc cũng hay ko kém đâu, dù dc chơi ở Emirates nhưng với 1 Schalke vừa dập Dortmund ở BL thì cũng fải cẩn thận :))

Em ko bik nhiều về Schalke nhưng xem highlight thì thấy bác Afellay về đây đá hay phết @@. Cả Huntelaar nữa, dù vẫn chưa bùng nổ như năm ngoái nhưng thợ săn vẫn là thợ săn, hi vọng Poldoski sẽ giúp Wenger tìm ra cách tiêu diệt cặp đôi hổ báo này :D

Kirus

Ðề: Fan ARSENAl

trận tối này mình không sợ. 04 đang phê tối nay chơi đôi công với Ars thể nào cũng thua tan tác cho mà xem
Ars chỉ sợ mấy đội chơi phòng thủ chiều sâu thôi chứ thử hỏi có mấy clb dám chơi đôi công, kiểu chia sân được với Ars

zhupham

Member
Re: Ðề: Fan ARSENAl

trận tối này mình không sợ. 04 đang phê tối nay chơi đôi công với Ars thể nào cũng thua tan tác cho mà xem
Ars chỉ sợ mấy đội chơi phòng thủ chiều sâu thôi chứ thử hỏi có mấy clb dám chơi đôi công, kiểu chia sân được với Ars

Cũng mong là sáng mai Ars sẽ lấy trận thua chym yến làm thuốc tăng lực để vùi dập 04 :))

zhupham

Member
Re: Ðề: Re: Fan ARSENAl

bác phải tập tin đi là vừa chứ... chả khác j câu'" không tin nổi mùa này Ars lại trắng tay..."

Giờ nói đến hết mùa thì còn hơi sớm, hi vọng là những trận bết bát vừa qua chỉ là màn "chấp điểm" hoặc làm nóng của các Pháo thủ ... QPR - 1 đối thủ ko wá yếu cũng ko thật sự mạnh, cơ hội cho thầy trò Wenger khẳng định lại vị thế của mình :)

thangba81

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Fan ARSENAl

Giờ nói đến hết mùa thì còn hơi sớm, hi vọng là những trận bết bát vừa qua chỉ là màn "chấp điểm" hoặc làm nóng của các Pháo thủ ... QPR - 1 đối thủ ko wá yếu cũng ko thật sự mạnh, cơ hội cho thầy trò Wenger khẳng định lại vị thế của mình :)

cũng làm j mà sớm lắm thời trước hồi mà cách đây khoảng vài ba năm , năm nào cũng bài ca cú ăn bốn nhưng rồi ko có j, hay có rất ít...

thangba81

Well-Known Member
Ðề: Re: Fan ARSENAl

Cuối cùng cũng có chiến thắng.

một chiến thắng quá hoành tráng lối tấn công rực lửa...kết thúc với bàn thắng tư thế việt vị vừa xem vừa bùn ngu mặc dù đá sớm... hóa ra quy lão tiên sinh tới anh sớm tiện thể thăm đội pháo nhỏ, tối nay mới tới sân âu tra phốt...

Hải Đăng

Hồi những năm 2004 lúc đó xem Pháo thủ là em lúc nào cũng chỉ nghĩ đến chiến thắng vì chắc mẩm đoàn quân của Giáo sư sẽ thắng, giờ thì khó nói lắm, đợi hết 90 phút mới dám nói!

Kirus

Ðề: Re: Fan ARSENAl

Tối nay Carling không biết Gs đánh như thế nào nhỉ, chắc lại cho đội hình 2 vào trận để dành sức cho ManU hôm thứ 7 mất :(

Bên trên