GAME BẮN SÚNG, ĐUA XE, BÓNG ĐÁ VÀO ĐÂY NHÉ.

anhatnhoa

Well-Known Member
Ðề: GAME BẮN SÚNG, ĐUA XE, BÓNG ĐÁ VÀO ĐÂY NHÉ.

COD Black Ops thì quá hay rồi, nó chiến ở nhiều nc trong đó có chiến trg VN, xem lai cảnh đg phố thời chiến rất hay, biển quảng cáo, nhà hàng bằng tiếng việt hết, rất hấp dẫn, có điều mình lại nhập vai vào phía bên kia bắn bộ đội nhà ta nhiều chú mất tay, mất chân nhìn phản cảm lắm. nhà em thì đủ bộ, bản 4,6,7 chiến tranh hiến đại, súng ống đẹp nhưng hơi ngắn, chơi xong cứ thèm mãi. có bản 5, CTTG2 cũng hay lắm, rất dài, chơi mãi ko hết, nếu chơi chế độ khó thì ko phá đảo đc. đến phần cuối tổng tiến công vào berlin thò ra là bị bắn chết, ko kiên trì đc đành đưa vê chế độ dễ để phá đảo. bác đến chơi vô tư nhưng em vừa bán con màn hình giờ đành gác súng, đang chờ tiền làm con samsung s23a550. bác làm con 5770 hawak đc đấy trc em định chơi con này nhưng sau cố lên con 6850. vừa rồi vợ phải đóng học phí đành phải cho em màn hình asus ml238h lên đg buồn quá. về game bắn súng khủng bác thic trò nào cứ qua em copy vô sờ tư, ngoài COD ra còn nhiều loại khác tưong tự của EA, có cả Crysis 1 và 2. vấn đề là phải làm con card, a em hải dương chơi card đồ họa chìm quá, chẳng có ai giao lưu gì cả.

Vì nhu cầu chơi game k nhiều mà bác. Và cũng có thể là có nhưng lại k có trong đây :D
em chỉ khoái COD, Crycis em cũng có nghe qua nhưng mà chưa chơi :D

Đúng là COD là game bắn súng đỉnh nhất TG hiện nay nó vẫn là game đc các game thủ TG mong chờ nhất. bác chơi bản 1,2 đã thấy hay thì các bản 4 trở lên còn hay nữa.

anhatnhoa

Well-Known Member

COD FSP 9,5/10 tạp chí game :-s

manhhahd

Member

Bác cho em hỏi chơi Game online bình lọan ở khu nào ah?

vutronghuyen

Active Member

Cũng thỉnh thoảng chơi vui thôi chứ không phải hạng Pro !

em thì chưa từng chơi game online từ ngày biết đến cái máy vi tính, thực ra là ko thic. bởi vậy cách đây vài năm em đã nhịn ăn để săm những con card màn hình đến vài củ để chơi game khủng, chơi thì ít mà thưởng thức đồ họa của nó là chủ yếu
Đã có lần em là 1 trong 10 người đầu tiên tại VN sở hữu con ati HD4770 trong 1 thời gian khá dài về độ hot của nó. khi đó AMD chỉ sx đc 1 số lượng rất ít chip đồ họa công nghệ 40nm sau đó vì li do gì đó ko sx đc nữa phải dừng lại 1 tg rât dài.

anhatnhoa

Well-Known Member

Bác bench con card của bác vs cả show bộ PC của bác em xem tí :D

919-review-amtech-asus-radeon-hd-6850-nha-vua-gia-thanh-hieu-nang-moi.html

vutronghuyen

Active Member

Nhìn con ASUS Radeon HD 6850 của chú mà ứa nước miếng

anhatnhoa

Well-Known Member

bác trong_hang có con MSI 6670 k?:D e đang tìm con đó trong tầm giá tối ưu nhất k cần nguồn phụ mà max setting để chơi đc COD.:D
MH hay HNC bán e này 2,4 củ trong khi ở CPN HD 2,8 củ. tí ngất :D

Chỉnh sửa lần cuối:

con này bác mua thì đặt thiên lộc nó lấy cho, đừng có mua ở cpn đắt lắm, trc đây em luôn mua hàng ở đó, tg đầu nó bán cũng tốt, giá hợp lí, giờ thì chán quá phục vụ ko tốt lại đắt nữa. có lần em mua con màn hình bảo sao nó đắt hơn mấy cty hn nhiều thế? nó bảo đấy là ở hn khác, ở đây khác, em tức điên người về cái cach phục vụ của nó. bác thêm ít tiền lấy lại con hd6850 của em, mới dùng 1 tháng lúc mua là 4,2tr giờ bán 3,5tr. nếu nhiệt tinh anh em fix thêm, vì em đang cần tiền vợ đóng học phí, vùa rồi ôm của vợ 4tr đi mua con màn dell u2311h, giờ vợ nó phái đóng tiền học bí úa nên tạm bán đi sau có lại chơi lại, với lại 1,2 hôm nữa phải trả tiền bác Nguyên tiền con đầu HD k200 mua lại, để lâu úa hơi ngại. hiện con 6850 này so về hiệu năng và giá thành đang là tốt và kinh tế nhất. bác xem trên mạng nó test và đánh giá con này nhiều lắm. còn card ko dùng nguồn phụ thì chơi ko thể mượt đc đâu vì bị nghẽn giống như oto, xe máy ăn ít xăng làm sao chạy bốc đc, em chơi sơ sơ cũng đến gần chục cái card nên rất có kinh nghiêm. game thì cả 1 tủ đĩa dùng để test card. bác thíc game nào hôm nào đến copy, anh em giao lưu.

Bên trên