Góc trải nghiệm Android

vinagoh

Well-Known Member
Update lịch hẹn off chai:

Chủ nhật ngày 02/10/2016, chiều lúc 16h00.

1. oldfriend: 0984199994
2. Vinagoh
3. Nghiahd
4. nguyenlb1977
...

Thiết bị:

1. Nvidia Shield
2. Q10pro với SKplayer
3. Homekara : hồn Kara xác Q10 (update nhạc karaoke mới online , dc quảng cáo là âm thanh kara chuẩn nhất VN =))
...
Mình đề xuất như vầy:
Thời gian: Sao kg chiều T7 các Bác? Vì CN ở nhà thở ôxy nữa mừ. :D
Địa điểm: Nhà bác Old hợp lý, gần nhiều quán mát mẻ. :)), thiếu Shield mình manh theo. Nhà em vùng sâu vùng xa, chạy lên Tân Bình xa quá...... :)

Mong ý kiến các Bác.

oldfriend

Moderator
thời gian và địa điểm đều có thể thương lượng cho tiện mọi người, tại lần trước thứ 7 nhìu bác bận quá nên em nghĩ chủ nhật sẽ rảnh hơn chăng :D. Nhà em thì thua, máy chiếu em để phòng khách, hở sáng 100% ^^

nghiadhd

Active Member
thời gian và địa điểm đều có thể thương lượng cho tiện mọi người, tại lần trước thứ 7 nhìu bác bận quá nên em nghĩ chủ nhật sẽ rảnh hơn chăng :D. Nhà em thì thua, máy chiếu em để phòng khách, hở sáng 100% ^^

Hix chủ nhật thì thường danh cho gia đình, ngoài ra cá nhân em thì còn đi lễ chúa nhật. Thứ 7 buổi chiều là tốt nhất

oldfriend

Moderator
rồi, chốt được thời gian là chiều thứ 7 tuần này :D, còn địa điểm nữa thôi ^^

lequocvan

Active Member
thì xong rồi ^^

P/s: dạo này Sài Gòn hay thất thủ quá, muốn tụ họp ăn nhậu cũng tuỳ ông trời nữa cơ, haiz
Con pro nguyên seal đấu giá ko lại bọn nó. Cứ thua $10 hoài. Vì đấu cao quá về đây ko có tiền cafe :p

Ps: Hôm qua từ bình dương bò về mất gần 4 tiếng.

oldfriend

Moderator
Con pro nguyên seal đấu giá ko lại bọn nó. Cứ thua $10 hoài. Vì đấu cao quá về đây ko có tiền cafe :p

Ps: Hôm qua từ bình dương bò về mất gần 4 tiếng.

đấu ebay anh đừng đấu bỏ từng đồng.

Ví dụ giá mình có khả năng mua là 300$, hiện đang đấu tới 199$. Mình ko bỏ giá thì thôi, chứ bỏ giá vô là autobid nó chạy. Vì vậy đợi đến những giây cuối cùng, ví dụ em đợi đến 3 giây cuối cùng, nhập giá maximum vô ô autobid là được.

Ai có thêm kinh nghiệm ebay vui lòng chia sẻ :D

tech360

Member
Các bác trong đó tụ tập được để trao đổi thì hay quá, ngoài bắc ... muốn tụ tập cũng khó

lequocvan

Active Member
đấu ebay anh đừng đấu bỏ từng đồng.

Ví dụ giá mình có khả năng mua là 300$, hiện đang đấu tới 199$. Mình ko bỏ giá thì thôi, chứ bỏ giá vô là autobid nó chạy. Vì vậy đợi đến những giây cuối cùng, ví dụ em đợi đến 3 giây cuối cùng, nhập giá maximum vô ô autobid là được.

Ai có thêm kinh nghiệm ebay vui lòng chia sẻ :D
Chơi giá max mình mong muốn để kiếm cơm chứ chơi thắng thì đói. :)

vinagoh

Well-Known Member
Off ban ngày thì chủ yếu về thắc mắc, app, tối ưu.......chứ vụ hình ảnh kg ảnh hưởng lắm đâu, mỗi nhà 1 TV mà.
Gần nhà có quán nào mát mát đề xuất luôn nhé. :))

oldfriend

Moderator
Off ban ngày thì chủ yếu về thắc mắc, app, tối ưu.......chứ vụ hình ảnh kg ảnh hưởng lắm đâu, mỗi nhà 1 TV mà.
Gần nhà có quán nào mát mát đề xuất luôn nhé. :))

thôi thì đến này đó hứng lên alo mấy anh ra nhậu, off chai cho nhanh còn mấy cái kia chắc cũng ko cần trải nghiệm gì thêm đâu ha :D

P/s: anh cần trải nghiệm karaoke thì em cho mượn đầu Q10 về hát vài bữa.

oldfriend

Moderator
tình hình mưa lũ nghiêm trọng quá nên kế hoạch off chắc còn phụ thuộc vô ông trời :D.

P/s: trước mắt thì bác Nghĩa dẫn em đi nhậu là dc rồi :D

tinkhang

Well-Known Member
sorry hôm nay kg off dc(bx mới nhắc nhở nay kỷ niệm ngày cưới,kg thể lỡ dc),hẹn ae dịp khác vậy :oops:

Bên trên