Góp ý cho MegaShareTool

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

boyvoz

Well-Known Member
Ðề: Góp ý cho MegaShareTool ( đang fix lại)

chờ lâu quá ta :(
fix gì những hơn 1 tháng rồi

umaga

MegaShareTool sao fix hoài không xong nhỉ.Cài vô máy mà không sử dụng full được chán quá gở khỏi máy cho rồi - FIX FIX FIX -

freemanvn

Active Member

Phần quản lý MegaShareTool và quản lý trên host không nhìn thấy nhau???(thật khó hiểu).Tôi dùng MegashareTool để upload,sau khi 100% hoàn thành,vào quản lý của MegashareTool thì thấy file vừa upload nhưng vào quản lý của trang WEB http://share.megaplus.vn thì chẳng thấy file vừa upload đâu hết?Vậy việc làm vừa rồi của tôi có xem như đã thành công không?

ankkenalone

các bạn giúp mình với. Mình dùng Win7 đã có sẵn .Net Framework 3.5 rồi. Mà dùng Tool Megashare cần 2.0. Mình đã tắt .Net Framework 3.5 rồi. mà cài bản 2.0 vẫn không được. Không dùng được Tool hixhix. Giúp tớ nhé. Thank nhiều nhé

vtvanh

các bạn giúp mình với. Mình dùng Win7 đã có sẵn .Net Framework 3.5 rồi. Mà dùng Tool Megashare cần 2.0. Mình đã tắt .Net Framework 3.5 rồi. mà cài bản 2.0 vẫn không được. Không dùng được Tool hixhix. Giúp tớ nhé. Thank nhiều nhé

bạn ko cần tắt hay gỡ bỏ .Net 3.5 đâu

Em_be_hu

Hic hic. ,mong MS sớm add thêm tính năng down xong, up xong tự tắt máy tính cho ae dễ cắm chuột down, up film!
Thân!
Mình dùng bản mới trên trang chủ thấy down nhanh hơn IDM nhiều!

thewall2010

Active Member

mình cứ lên trang chủ mà dl.
mình chue yếu dl mấy video AOE ây mà

nhoctom

Ver 4.0 dùng ID và pass chính hay log ở web để đăng nhập, nãy giờ bấm uid + pass megatool vào toàn báo ko đúng T___T

nhoctom

Ở ver 4 này cái lỗi muôn đời muôn thuở là đồng bộ hóa giữa web vs tool vẫn chưa fix dc :D

nvtue1987

Member

Ver 4.0 dùng ID và pass chính hay log ở web để đăng nhập, nãy giờ bấm uid + pass megatool vào toàn báo ko đúng T___T

Hiện h MegaShareTool dùng chung luôn account trên web chứ ko dùng UID của Tool như trước nữa.

Việc đồng bộ giữa Tool và web thì không chỉ riêng tool mà phải kết hợp và dịch vụ trên web nữa. Phần này vẫn đang có gắng hoàn thiện trong thời gian sớm nhất bạn ạ :D.

nhoctom

Một cái nữa là rename file thì báo lỗi. Hix

nguyenvt

Member

các bác tải về là ver 3 mà,ver 4 hình như 15 mới tải đc

4give4get

link ver4 chưa công bố trên web, vẫn đang test để hoàn thiện.
Bạn nào quan tâm có thể pm, mình sẽ gửi link download test thử.

nhoctom

Cái ver4.0 khùng quá, ko bật chế độ tự động tắt máy thế mà lúc xong nó vẫn tắt 8-}
Lỗi nữa là lúc upload 100% thường bị error, lúc resume dc lúc ko, ko dc phải reup lại từ đầu :-<
Vài lời góp ý để hoàn thiện tool ...

nghiamt

Member

Cái ver4.0 khùng quá, ko bật chế độ tự động tắt máy thế mà lúc xong nó vẫn tắt 8-}
Lỗi nữa là lúc upload 100% thường bị error, lúc resume dc lúc ko, ko dc phải reup lại từ đầu :-<
Vài lời góp ý để hoàn thiện tool ...

Ông đã download đc ver4 lúc nào thế ??

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên