Góp ý cho MegaShareTool

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

kingmax

Ðề: Góp ý cho MegaShareTool ( đang fix lại)

anh em cho mình hỏi là Tab đăng nhập của chương trình sao mình đăng nhập không được, trong khi đó đăng nhập tại trang web của megashare thì OK!

mình cũng bị thế, chán kinh người, hàng lởm vãi :-&

mà đăng nhập trên web nhiều khi cũng bị lỗi nữa :|

Mình tải link Megashare bằng Megashare Tool bản 4.0 tốc độ ổn rồi đấy các bác ạ. Tuy nhiên vẫn đang bị lỗi đăng nhập tài khoản trong Megashare Tool.

Mã:
[url]http://share.megaplus.vn/MegaShareTool_v4.0.exe[/url]

khungxin

Well-Known Member

Mình tải link Megashare bằng Megashare Tool bản 4.0 tốc độ ổn rồi đấy các bác ạ. Tuy nhiên vẫn đang bị lỗi đăng nhập tài khoản trong Megashare Tool.

Mã:
[url]http://share.megaplus.vn/MegaShareTool_v4.0.exe[/url]

Bác đăng nhập bằng tài khoản Web ấy đừng đăng nhập bằng UID như trước đây nữa

francis_hung

các bác ơi megashare leech đã xài dc chưa vậy để mình nạp acc VIP

relay

Banned

Sau khi sử dụng megashare tool mình thấy một số điểm sau :

1. Tốc độ chưa thật sự nhanh ( sử dụng tài khoản get link đưa vào IDM down nhanh hơn)
2. Chức năng Leech chưa sử dụng được .
3. Down đến 99,8% vẫn die ... không refresh new link như ở IDM được (khó chịu nhất là cái này :D )

Vài ý kiến cá nhân của bản thân mình :D :D :D

giangken

Banned

tại sao megashare tool download tới 99,9% thì bị ngưng. Cái này chắt không dám xài luôn wa'

nmhienhien

Hy vọng megashare tool thêm chức năng giới hạn dow với up .....để tiện vừa up dow ko ảnh hưởng tới người cùng dùng mạng

giangken

Banned

có bạn nào biết cách khắt phục megashare tool download 99% thì bị ngưng không vậy

relay

Banned

có bạn nào biết cách khắt phục megashare tool download 99% thì bị ngưng không vậy

Ex hết link trên megasharetool xong cho vào IDM down là hết bị lỗi ý à :-@ :-" , Tài khoản VIP nếu down bằng tool vẫn die ở phút cuối như thường :)

vtvanh

sao tool vẫn chưa public lên web nhỉ

ketquadi

toàn bị lỗi "không thể kết nối đến máy chủ hoặc link.... tải về không đúng... " Pó tay. không biết làm thể nào luôn. Mà mình dùng accname của megavnn để đăng ký nick trên megashare.vnn.vn để download thì lại bảo accname của bạn không tồn tại. Pó chiếu bọn VNPT.

skypirate

Active Member

Tình hình là trang chủ của MS ko vào dc nói chi đến download
Đêm nay khỏi cắm máy roài..............

nmhienhien

toàn bị lỗi "không thể kết nối đến máy chủ hoặc link.... tải về không đúng... " Pó tay. không biết làm thể nào luôn. Mà mình dùng accname của megavnn để đăng ký nick trên megashare.vnn.vn để download thì lại bảo accname của bạn không tồn tại. Pó chiếu bọn VNPT.

Đến con người còn phải đại tu...Cái máy tính nó cũng thế bạn ạ...máy tính nó ko phải thánh mà chạy 24/365 ngày cho hàng nghìn người như bạn download... Phải hiểu chứ...Còn nick trên megashare.vnn.vn với megashare.vn đâu có chỗ nào bảo là thông nhau đâu...đọc kỹ thông tin nhé và phân biệt rõ nhé....

orbatGTA

Các bạn dùng MegaShare Tool đc k vậy ? Mình download và upload đều k đc...

cuongdoannhat

Active Member

Sao mình down chỉ được MegaShareTool Version3 mà không phải là Version4 nhỉ

trojanqn

chán mua tài khoản vip mà download không được Tải về thì pó tay. Nhưng up lên thì nhanh cực.

xmen1203

Các bạn cho mình hỏi : sao nó đề Megashare tool trên trang chủ là 4.0 mà mình down về là 3.0 ?

Mình đăng nhập vào bằng UID lẫn acc web đều không được ? Có bạn nào login được không thì chỉ mình với

nvtue1987

Member

Các bạn cho mình hỏi : sao nó đề Megashare tool trên trang chủ là 4.0 mà mình down về là 3.0 ?

Mình đăng nhập vào bằng UID lẫn acc web đều không được ? Có bạn nào login được không thì chỉ mình với

MegaShareTool v4 vẫn chưa chính thức release bạn ạ. Bên MegaShare đang hoàn tất những khâu cuối cùng sau khi nhận được những phản hồi từ phía người dùng :).

ht2003

Đây là link ver 4:
Mã:
http://share.megaplus.vn/MegaShareTool_v4.0.exe

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên