[Hải Phòng] mua micro condenser ở đâu

maiyeuem00

Ðề: [Hải Phòng] mua micro condenser ở đâu

bác có dùng card sound không hay vẫn dùng card sound OB

maiyeuem00

trước mình cũng bị tình trạng này nhưng h lại không thấy bị nữa. mò lại để hưỡng dẫn cho bác mà không được :))

có card rời bác ạ , có gì cách nào hay hay bác hướng dẫn e nghịch tí , ko hiểu sao adobe ko cho thu riêng mà thu luôn với nhạc nền trong quá trình hát . ( trong hướng dẫn sử dụng thấy bảo riêng biệt mà ) hay mình thu từ mixer hả bác , mixer có kết nối usb mà e ko biết công dụng để làm gì . Thanks bác

maiyeuem00

có card rời bác ạ , có gì cách nào hay hay bác hướng dẫn e nghịch tí , ko hiểu sao adobe ko cho thu riêng mà thu luôn với nhạc nền trong quá trình hát . ( trong hướng dẫn sử dụng thấy bảo riêng biệt mà ) hay mình thu từ mixer hả bác , mixer có kết nối usb mà e ko biết công dụng để làm gì . Thanks bác

bác thu từ mixer thì em chịu ( đã được xờ tay vào mixer đâu) :((
em thấy win7 thu được lời với beat riêng biệt luôn. không như xp

manhthang

Huyền Thoại

HP mà ra chợ Sắt mua mic thì chỉ có mic đểu thôi.
Muốn mua mic bạn ra cửa hàng Phạm Tuyên trên đường Lạch Tray (không nhớ số, cách ngõ Lí Tiêm mấy gian).

trungthuc20000

HP mà ra chợ Sắt mua mic thì chỉ có mic đểu thôi.
Muốn mua mic bạn ra cửa hàng Phạm Tuyên trên đường Lạch Tray (không nhớ số, cách ngõ Lí Tiêm mấy gian).

Em ko bán hàng ở chợ FE nhưng thấy bác post cũng nhiều bài. nếu dùng từ đểu nhỡ có 0,0000000000000000001 người bán 1 cái tăm xịn nó vào chém bác cũng phiền

Kính cụ sửa dùm em cho anh em nó vui
mà đỡ méch lòng ai

manhthang

Huyền Thoại

Em ko bán hàng ở chợ FE nhưng thấy bác post cũng nhiều bài. nếu dùng từ đểu nhỡ có 0,0000000000000000001 người bán 1 cái tăm xịn nó vào chém bác cũng phiền

mà đỡ méch lòng ai

Đang nói cái mic, nếu bác tìm được cửa hàng nào ở chợ Sắt bán mic xịn thì cho em xin địa chỉ.

---------- Bài trên gởi vào lúc 12:30:22 PM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 12:30:06 PM ----------

mà đỡ méch lòng ai

Đang nói cái mic, nếu bác tìm được cửa hàng nào ở chợ Sắt bán mic xịn thì cho em xin địa chỉ.

maiyeuem00

win7
cpu e2180
card sound creative audigy
1 cái micro cùi 190k
với adobe audition 3.0

---------- Bài trên gởi vào lúc 01:29:21 PM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 01:28:45 PM ----------

win7
cpu e2180
1 cái micro cùi 190k
với adobe audition 3.0

maiyeuem00

---------- Bài trên gởi vào lúc 12:30:22 PM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 12:30:06 PM ----------

em đã đi hỏi rất nhiều chỗ. nhưng họ chỉ bán loại dynamic ( loại hát karaoke ) .
không biết chỗ phạm tuyên có bán loại condenser không

win7
cpu e2180
1 cái micro cùi 190k
với adobe audition 3.0
sao em thu với adobe 3.0 mà ko đc bản tiếng thô riêng với nhạc nền nhỉ , nó toàn thu chung với nhạc nền trong quá trình hát ko à , nếu dùng headphone đề nghe nhạc mà hát chắc ok nhưng thế lại ko điều chỉnh đc âm lượng hát cho phù hợp rồi , bác chỉ em vụ này với .

maiyeuem00

nếu thu được voice riêng rồi thì bác chỉ cần tăng hoặc giảm volume track đó cho phù hợp với beat thôi

maiyeuem00

nếu không được thì bác giảm âm lượng chõ recording đi

Chỉnh sửa lần cuối:

maiyeuem00

web hôm nay có vấn đề port trùng bài liên tục . hix

thanks bác , e đang thử xem sao . Mà chất lượng tiếng của bác thu tốt thật , e ko nghĩ là mic 190k...bộ của e quy mô mà tiếng ko đc tốt như của bác .

vẫn ko thu âm đc phần tiếng riêng bác ạ , chán quá...

maiyeuem00

lúc nào rảnh em thử teamview cho bác xem có giúp được gì không

vâng được vậy thì tốt quá , thanks bác nha , giờ em lại mó mẫm em nó tí xem có khả thi hơn ko.......:-@

maiyeuem00

bác pm vào YH cho em nhé

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên