HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

Ðề: Re: Ðề: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

GATO thế... ai chẳng biết Hanet là vô đối, khách hàng đâu giám có ý kiến. Toàn Bzồ .... nhìn trên thị trường thì biết
note: nhìn trên xuống Vina cũng chưa đụng chạm câu nào đến Hanet. ngược lại trong các trang rao vặt và topic khác ở diễn đàn thì Hanet đang thể hiện là một đơn vị quảng cáo giới thiệu sản phẩm ăn theo

Xin lỗi bác chứ ko biết bác có phải là chủ công ty vinaktv mà e đã đến ở chỗ gần ngã tư sở ko? Vào công ty gì mà phòng bé tí, ẩm thấp, nhân viên bán hàng vào mãi mới thấy suống tiếp khách. Suống nhà nhìn thấy khách thì ko nói câu gì, rút ổ cứng ở đầu vác lên tầng đến nửa tiếng sau mới suống tiếp khách, rồi khách ngồi test máy, hỏi dc 1 lúc thì nổi khùng lên nói là "ko mua nữa thì thôi, rồi ông về đi...". Để im thì e ko nói ra đâu chứ đọc mấy dòng này thấy nó khó nghe quá nên e nói ra, công ty gì mà phục vụ quá tốt luôn, cơ sở bán hàng công ty cực tốt luôn :))), các bác nên xem lại phong cách phục vụ của mình đi, bán hàng thời buổi này chủ yếu ăn nhau ở khâu dịch vụ bán hàng vs pr thôi, chứ đối xử vs "thượng đế" như thế là quá pro...hôm đó là bố e vs e ko nóng tính chứ ko thì chắc cái cu bán hàng ăn đòn rồi =))

tiensunhabac

Re: Ðề: Re: Ðề: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

Xin lỗi bác chứ ko biết bác có phải là chủ công ty vinaktv mà e đã đến ở chỗ gần ngã tư sở ko? Vào công ty gì mà phòng bé tí, ẩm thấp, nhân viên bán hàng vào mãi mới thấy suống tiếp khách. Suống nhà nhìn thấy khách thì ko nói câu gì, rút ổ cứng ở đầu vác lên tầng đến nửa tiếng sau mới suống tiếp khách, rồi khách ngồi test máy, hỏi dc 1 lúc thì nổi khùng lên nói là "ko mua nữa thì thôi, rồi ông về đi...". Để im thì e ko nói ra đâu chứ đọc mấy dòng này thấy nó khó nghe quá nên e nói ra, công ty gì mà phục vụ quá tốt luôn, cơ sở bán hàng công ty cực tốt luôn :))), các bác nên xem lại phong cách phục vụ của mình đi, bán hàng thời buổi này chủ yếu ăn nhau ở khâu dịch vụ bán hàng vs pr thôi, chứ đối xử vs "thượng đế" như thế là quá pro...hôm đó là bố e vs e ko nóng tính chứ ko thì chắc cái cu bán hàng ăn đòn rồi =))

Dùng VietKTV cho nó lành các bác ạ, dữ liệu ổn định, phong cách phục vụ tốt, có thương hiệu, không nên đứng núi này trông núi nọ làm gì cho mệt, không ăn thua đâu

Tjmmjhp91

Well-Known Member
chán các bác lắm,chủ pic đăng bài chủ yếu giới thiệu sản phẩm mới của họ,vậy mà h sắp thành chiến trường "khẩu chiến"rùi đấy
ai thick sản phầm của hãng các hãng khác thì có thể k cần vào đây xem làm gì => no commet
Mỗi hãng 1 thế mạnh,mỗi hãng một thị trường...người ta vì muốn giới thiệu sản phẩm mới của họ đến người tiêu dùng vậy mà lắm người dở hơi vào"nào là cái này tốt hơn..cái kia cùi bắp.."thử hỏi chủ pic có bực đc k???
Vào đọc nếu thick => để lại commet, nếu không thick có thể Alt +F4...đây là pic giới thiệu chứ k phải pic tranh luận về ... những vấn đề khác nhé.
hãy lịch sự chút đi

manhbmc

Member
Ðề: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

Hôm nay khai trương bán hàng là đầu HANET có mặt ở các siêu thị điện máy nào rồi Mạnh?

Anh ơi lùi lại lịch đến 30/11 để bên em hoàn thiện thêm cho sản phẩm mấy tính năng mới đc anh em HD đề xuất để ra thị trường các Anh thêm niềm vui. Vì lợi ích của khách hàng mà.

caydenkho

Member

Anh ơi lùi lại lịch đến 30/11 để bên em hoàn thiện thêm cho sản phẩm mấy tính năng mới đc anh em HD đề xuất để ra thị trường các Anh thêm niềm vui. Vì lợi ích của khách hàng mà.

Hoãn thì phải thông báo cho anh em chứ. Để anh em hỏi mới kêu hoãn. Đang định hỏi thăm xem anh em làm bóc tem rồi thì đưa ra cảm xúc

manhbmc

Member

anh sắp đc cảm nhận nó rồi đấy.

Tjmmjhp91

Well-Known Member
Re: Ðề: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

Theo mình biết là HANET mỗi khi ra sản phẩm mới là phải dời ngày ra mắt , không biết lần này có sự trùng hợp chăng ?

mỗi khi ra 1 sản phẩm mới thì NSX phải test thật kỹ càng để có được 1 sản phầm hoàn hảo nhất.

chả lẽ bạn muốn sử dụng 1 sản phẩm lỗi và phải gọi thợ sửa liên tục ;))

Re: Ðề: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

mỗi khi ra 1 sản phẩm mới thì NSX phải test thật kỹ càng để có được 1 sản phầm hoàn hảo nhất.

chả lẽ bạn muốn sử dụng 1 sản phẩm lỗi và phải gọi thợ sửa liên tục ;))

Sao không test kỹ rồi hãy ra mắt , có ai hối thúc đâu ? Còn đã ra mắt công bố ngày bán mà dời lại thì khác nào không chuyên nghiệp :D

manhbmc

Member

Theo mình biết là HANET mỗi khi ra sản phẩm mới là phải dời ngày ra mắt , không biết lần này có sự trùng hợp chăng ?

Sau ngày sản phẩm đc phân phối chính thức bạn sẽ hiểu. Khách hàng của Hanet là người đc hưởng những giá trị tốt nhất mà Hanet mang đến.

Sau ngày sản phẩm đc phân phối chính thức bạn sẽ hiểu. Khách hàng của Hanet là người đc hưởng những giá trị tốt nhất mà Hanet mang đến.

Mình chỉ là người dùng thôi , mong là sản phẩm đạt chất lượng như anh nói .......8->8->

bd2tienthanh2

Active Member

Khi nào ở SG có hàng, bác pm cho em được ko? Em sẽ mua và review sản phẩm này với góc nhìn của một khách hàng. Xưa nay em luôn cố gắng review công bằng, khách quan để chia sẻ thông tin với mọi khách hàng khác! \:D/

manhbmc

Member

Khi nào ở SG có hàng, bác pm cho em được ko? Em sẽ mua và review sản phẩm này với góc nhìn của một khách hàng. Xưa nay em luôn cố gắng review công bằng, khách quan để chia sẻ thông tin với mọi khách hàng khác! \:D/

Thanks Anh nhiều. Mình sẽ PM.

Mình cũng đang ngắm em này . Chắc phải đợi bạn mua trước và review thì mới dám quyết định . Đúng là nhiều tiền cũng khổ , đùa chút ....:(:)((

aphodit

Member

Mình có thể trải nghiệm các sản phẩm của Hanet ở đâu vậy bạn . Mình ở Q1 :-*

manhbmc

Member

Anh qua 266 Tân Sơn Nhì Cty Phan Nguyễn là nhà phân phối của TP Hồ Chí Minh anh nhé.

Hôm nay HANET HD sẽ tung ra sản phẩm , bạn làm 1 cái rồi review cho anh em được mở rộng tầm mắt đi =D>=D>

Bên trên