HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

bd2tienthanh2

Active Member
Ðề: Re: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

e vẫn hóng RW mà mãi không bác nào có nhỉ.. em chờ các bác chuột bạch mới dám múc

Có em làm chuột bạch đây! Hôm nay em mới có được Hanet HD. Em sẽ trải nghiệm cẩn thận vài ngày. Cuối tuần em sẽ ngồi viết review. Hy vọng vẫn còn kịp cho các bác nào muốn quyết định sắm dàn karaoke hát mừng Noel và năm mới.

Re: Ðề: Re: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

Có em làm chuột bạch đây! Hôm nay em mới có được Hanet HD. Em sẽ trải nghiệm cẩn thận vài ngày. Cuối tuần em sẽ ngồi viết review. Hy vọng vẫn còn kịp cho các bác nào muốn quyết định sắm dàn karaoke hát mừng Noel và năm mới.

Mình đang định kêu bác thì bác xuất hiện , mong bác review sớm cho anh em còn quyết định nhe . Thanks

manhbmc

Member

Trong khi review nếu có gì chưa rõ cậu gọi điện cho mình luôn nhé.

SĐT: 09.1800.7615

E hóng bác review để quyết định múc trước noen vậy :D

bd2tienthanh2

Active Member
Ðề: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

Bài học đầu tiên: Nhớ kiểm tra kỹ trước khi nhận hàng!

Tối nay em bắt đầu háo hức sự nghiệp review. Mở thùng ra ngắm nghía hàng, thấy trầy xước và vết dơ nhiều đến phát nản. Thôi đành đóng gói lại, sáng mai mang đổi lại con mới.

Mặt máy khá dơ và có cả những vết xước khá rõ:

Máy tính bảng kèm theo (SmartList) có cả tỷ dấu vân tay và nhiều vệt xước. Tuy mặt máy đã dán sẵn miếng bảo vệ, nhưng muốn đẹp thì phải ra ngoài thay miếng dán bảo vệ khác --> bất tiện quá!

Hình chụp chỉ đến vậy, thực tế nhìn bên ngoài thấy nản hơn nhiều. Tóm lại, em mất hết cả hứng thú, thôi tối mai review vậy! Hu..hu...

Tối nay em bắt đầu háo hức sự nghiệp review. Mở thùng ra ngắm nghía hàng, thấy trầy xước và vết dơ nhiều đến phát nản. Thôi đành đóng gói lại, sáng mai mang đổi lại con mới.

Hình chụp chỉ đến vậy, thực tế nhìn bên ngoài thấy nản hơn nhiều. Tóm lại, em mất hết cả hứng thú, thôi tối mai review vậy! Hu..hu...

Ui, vừa mới khui thùng mà thế này thì nản quá :-ss, bác manhbcm cho ý kiến đi ạ

Re: Ðề: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

Mặt máy khá dơ và có cả những vết xước khá rõ:

Máy tính bảng kèm theo (SmartList) có cả tỷ dấu vân tay và nhiều vệt xước. Tuy mặt máy đã dán sẵn miếng bảo vệ, nhưng muốn đẹp thì phải ra ngoài thay miếng dán bảo vệ khác --> bất tiện quá!

Mình cũng thấy nản theo bác , mong tối nay bác review có khả quan hơn không ?[-O<[-O<

bd2tienthanh2

Active Member

Cám ơn lời chia sẻ của các bác, nhưng em đã đóng hộp lại rồi, rồi để mai đi đổi ngay kẻo đêm dài lắm mộng. Thật ra em nghĩ do các bác KTV cài đặt có phần chủ quan thôi. Chứ tiếp xúc với nơi bán hàng (266 TSN) em thấy họ trò chuyện rất tử tế.

Chân thành góp ý với bác manhbmc: Vì đầu karaoke của bác thuộc loại đắt nhất thị trường, nên nhất định bác phải trau chuốt cho nó thật kỹ lưỡng. Rất đơn giản: bác trang bị thêm cho mỗi KTV một bộ chùi rửa màn hình. Sau khi cài đặt phải lau chùi sạch sẽ. Đặc biệt nếu Smart List đã bị trầy xước lớp dán bảo vệ thì phải kiên quyết lột ra thay mới. Tâm lý khách hàng luôn luôn mong muốn nhận được một sản phẩm chỉn chu cả trong lẫn ngoài.

thanhyk

Well-Known Member
Chắc tại đợt này gấp gáp quá, nên bề ngoài có thể vài cái bị như bd2tienthanh2. Đương nhiên việc đổi lại là đơn giản nhưng làm mất công và mất thiện ý ban đầu. Dù sao cũng mong các bác xem đây là rủi ro do thời gian gấp gáp, không để ảnh hưởng đến thuộc tính quan trọng của sản phẩm...

Cám ơn lời chia sẻ của các bác, nhưng em đã đóng hộp lại rồi, rồi để mai đi đổi ngay kẻo đêm dài lắm mộng. Thật ra em nghĩ do các bác KTV cài đặt có phần chủ quan thôi. Chứ tiếp xúc với nơi bán hàng (266 TSN) em thấy họ trò chuyện rất tử tế.

Chân thành góp ý với bác manhbmc: Vì đầu karaoke của bác thuộc loại đắt nhất thị trường, nên nhất định bác phải trau chuốt cho nó thật kỹ lưỡng. Rất đơn giản: bác trang bị thêm cho mỗi KTV một bộ chùi rửa màn hình. Sau khi cài đặt phải lau chùi sạch sẽ. Đặc biệt nếu Smart List đã bị trầy xước lớp dán bảo vệ thì phải kiên quyết lột ra thay mới. Tâm lý khách hàng luôn luôn mong muốn nhận được một sản phẩm chỉn chu cả trong lẫn ngoài.

Bác mua đầu này địa chỉ ở đâu vậy? Rổ giá có giảm dc tí nào ko ạ :D
Like cái góp ý của bác <3

bd2tienthanh2

Active Member

Chắc tại đợt này gấp gáp quá, nên bề ngoài có thể vài cái bị như bd2tienthanh2. Đương nhiên việc đổi lại là đơn giản nhưng làm mất công và mất thiện ý ban đầu. Dù sao cũng mong các bác xem đây là rủi ro do thời gian gấp gáp, không để ảnh hưởng đến thuộc tính quan trọng của sản phẩm...

Em hoàn toàn đồng quan điểm với bác. Hai bên mua & bán đã trao đổi về vấn đề này trên tinh thần thông hiểu.

Bác mua đầu này địa chỉ ở đâu vậy? Rổ giá có giảm dc tí nào ko ạ :D
Like cái góp ý của bác <3

Em mua ở 266 Tân Sơn Nhì, hiện tại có lẽ ở SG chỉ duy nhất chỗ này có hàng, nó gần Bà Quẹo dễ tìm. Rổ rá giống như trên hanet.vn chẳng bớt một tẹo nào. Nghe bác tư vấn bán hàng nói thì loại 7 inch chưa có hàng, lại không nhạy bằng loại 10 inch làm em cũng hơi ớn và lấy ngay loại 10 inch (trọn bộ 15 tr).

Em vẫn đang ở giai đoạn tìm hiểu và lắng nghe nên chưa có chính kiến nào về sản phẩm này. CN này em mới xin phép chính thức trình bày quan điểm riêng của mình.

ducthoqn

Trời đất, thành thật mong bạn bd2tienthanh2 thông cảm về lỗi đóng gói trên, có lẽ là mới có hàng nên bên đại lý ở SG làm chưa kỹ, bên HANET xuất hàng ra sau khi làm xong mọi việc mới lột lớp dán màn hình ngoài cùng ra và đóng gói. Bên mình sẽ rút kinh nghiệm với đại lý về việc này. Còn việc mặt máy bị xước mình nghĩ là bạn bị nhầm 1 chút, để mình giải thích nhé

Đó là lớp nilon, sau khi khách hàng mua về thì bóc lớp này ra, đó là lớp bảo vệ mặt máy.

Hy vọng bạn hài lòng với sản phẩm. Thanks!

hddpro

nhanh nhanh nào bác ơi em cũng đang hóng nè mà con ngày nghe nói xem được cả phim HD ah em thấy ko nên combo quá nhiều ko thích lắm

Re: Ðề: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

Em hoàn toàn đồng quan điểm với bác. Hai bên mua & bán đã trao đổi về vấn đề này trên tinh thần thông hiểu.

Em mua ở 266 Tân Sơn Nhì, hiện tại có lẽ ở SG chỉ duy nhất chỗ này có hàng, nó gần Bà Quẹo dễ tìm. Rổ rá giống như trên hanet.vn chẳng bớt một tẹo nào. Nghe bác tư vấn bán hàng nói thì loại 7 inch chưa có hàng, lại không nhạy bằng loại 10 inch làm em cũng hơi ớn và lấy ngay loại 10 inch (trọn bộ 15 tr).

Em vẫn đang ở giai đoạn tìm hiểu và lắng nghe nên chưa có chính kiến nào về sản phẩm này. CN này em mới xin phép chính thức trình bày quan điểm riêng của mình.
Bác tranh thủ review sớm nhe bác , em đang trông bác lắm đó 8->8->

Bác nhanh review cho ae còn biết, bác tiên phong là chuột bạch, anh em ủng hộ :D

bd2tienthanh2

Active Member

Trục trặc bước đầu của phi vụ chuột bạch này đã được giải quyết! Đối với cá nhân em thì đây là một bất tiện, nhưng đây lại là cơ hội để khách hàng hiểu rõ hơn về nhà cung cấp. Bởi vì KH không thể biết được NCC có uy tín không nếu chỉ bắt đầu đến mua hàng. Chỉ đến khi nào đụng chuyện mới biết đá biết vàng.

Trong vòng 1 ngày từ ý kiến "vết tay và xước", em nhận được phản hồi rất tích cực của NCC qua web, qua phone và qua tiếp xúc trực tiếp sáng nay. Mọi chuyện rất OK. Em đã được đổi bộ mới ngay lập tức. Xin đánh giá cao tinh thần trách nhiệm của Hanet!

Tối nay em sẽ post những cảm nhận đầu tiên. Mỗi ngày em xin mượn tạm thớt này để trình bày một vài trải nghiệm về đầu Hanet Karaoke HD. Cuối tuần, em sẽ tập hợp lại và "ra riêng" một thớt mới. Rất vui được sự ủng hộ của mọi người!

ngdhieu

Well-Known Member

Nhớ kiểm tra xem có Midi Karaoke, thay đổi tempo, cao độ như mình nghĩ không nhé.

bác check hộ e xem có xuất ảnh ra ngõ AV dc ko nhé :))

Bên trên