HD - HT trong căn nhà chung cư nho nhỏ của em. Thành viên của HD Biên Hòa

NghiaBienHoa

Well-Known Member
Ðề: Re: HD - HT trong căn nhà chung cư nho nhỏ của em. Thành viên của HD Biên Hòa

Mấy cái loa của bác ở VN là em không sợ ăn trộm, vì chả khiêng nổi cái nào cả :)) Nhìn lại mấy cái loa của em bé tí, đi vắng không ai coi nhà sợ trộm lắm.
Khoái cái sub của bác.

Cám ơn bác ghé thăm, em khoái cái dàn của bác nhìn gọn gàng, đẹp, nhìn rất pro.

NghiaBienHoa

Well-Known Member
Ðề: HD - HT trong căn nhà chung cư nho nhỏ của em. Thành viên của HD Biên Hòa

Đồ của bác chủ toàn thứ dữ không à!

Cám ơn bác, bác quá khen.

Em cũng mới thấy môt dàn mà em gọi là khủng bố bả cố ở bên AVS forum, hông biết các bác xem qua chưa, em gởi cái link qua các bác xem cho vui.

Here is my to die for HT set up :)

[/QUOTE]

Boonyarat's HT - Page 4 - AVS Forum

^:)^^:)^^:)^

new_baby

Member
Oh my god !

Vào phòng HT này chắc em không xem phim được mà chỉ tập trung nhìn... dàn :))

Phải nói là ... kinh hoàng, nhìn 2 "anh" front mà em liên tưởng 2 cái máy ATM.

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Bộ của bác quá đẹp, bộ này mà phòng rộng được gấp đôi phòng này nghe chắc phê lắm đây, nhất là ghép cả 2 con sub

Bác quá khen. Bác nói y chang như em dang mong ước, em đang mơ ước được căn phòng như bác mô tả, khi đó để thêm một cái JL113 nửa quả thiệt là giống ý của em. Cám ơn bác

bth8888

Member

Bộ này mà đi theo phòng riêng thì chuẩn nhất .:-bd

bth8888

Member

Em cũng mới thấy môt dàn mà em gọi là khủng bố bả cố ở bên AVS forum, hông biết các bác xem qua chưa, em gởi cái link qua các bác xem cho vui.

^:)^^:)^^:)^[/QUOTE]
Nhìn 2 cục bên như 2 cái máy hút bụi ấy .

Chim_Anh_Vu

Hôm nay mới xem nhà bác chủ này, nhìn dàn và xem nhà bác so sánh với các thành viên khác em nhận xét thế này: Gấu nhà bác rất gọn gàng và chắc cũng rất xinh...nhìn con gái em đoán thế! XIN CHÚC MỪNG BÁC Ạ !

ptkrelax

Active Member

^:)^^:)^^:)^[/QUOTE]

Nhìn cái dàn cứ tưởng trung tâm nghiên cứu khí tượng thủy văn chứ.
Khủng ghê gớm

NghiaBienHoa

Well-Known Member
Ðề: Re: HD - HT trong căn nhà chung cư nho nhỏ của em. Thành viên của HD Biên Hòa

Oh my god !

Vào phòng HT này chắc em không xem phim được mà chỉ tập trung nhìn... dàn :))

Phải nói là ... kinh hoàng, nhìn 2 "anh" front mà em liên tưởng 2 cái máy ATM.

Em mà được vô phòng này chắc em cũng giống bác vậy, ngắm thôi khỏi cần nghe...nhưng chắc em hông vô đâu vì em vô thì sẻ đi ra bằng băng ca vì nước miếng em chãi ra nhiều quá điện nó giật em thành thịt nướng rồi. 8-|
Hai cái cục Wilson Max 3 này $68K chắc mắc hơn hai cái ATM -:)

NghiaBienHoa

Well-Known Member

@: Nhìn 2 cục bên như 2 cái máy hút bụi ấy .

nhìn 2 cục ấy nhìn như 2 con Rùa , bác Nghĩa múc bộ này đi để ae lấy bác làm tấm gương để phấn đấu.:)[/QUOTE]

Cám ơn bác đã động viên nhưng em biết sức mình có hạn, nội hai cái máy hút bụi, hai con rùa đó là $32K làm em ói ra máu khô rồi, lấy sức đâu mà múc. Hay bác Đức làm gương cho ae đi bác. Em thì yếu lắm rồi...Hông dám đâu 8-|

taixin

Active Member

ôi cặp loa đã quá dàn khủng quá trời

minhjp

Well-Known Member

nhìn 2 cục ấy nhìn như 2 con Rùa , bác Nghĩa múc bộ này đi để ae lấy bác làm tấm gương để phấn đấu.:)

Cám ơn bác đã động viên nhưng em biết sức mình có hạn, nội hai cái máy hút bụi, hai con rùa đó là $32K làm em ói ra máu khô rồi, lấy sức đâu mà múc. Hay bác Đức làm gương cho ae đi bác. Em thì yếu lắm rồi...Hông dám đâu 8-|[/QUOTE]

Cả bộ của mình không bằng 1 con rùa nói chi nữa là ..... chẹp chẹp . Vãi cả hàng !

leepham

Well-Known Member

Dây loa main nhìn phê quá , Transparent reference 2 cái cục to tướng đó có tác dụng gì vậy ta , chống nhiễu hay sao mấy bác
Nhìn chung mấy dàn khũng bên AVS , dàn nào cũng dual F113 :))

Chỉnh sửa lần cuối:

f113

Nhìn bộ krell evo toàn silver quá phê luôn. Bộ krell amp này kết hợp đánh cái wilson maxx thì không còn gì bằng nếu nói về dynamic power và transparent .... khó có đối thủ rồi; nếu chủ nhân này mà lên krell reference amp nữa thì thôi chắc gặp ông trời luôn rồi :) :)

duchieubui

nhìn 2 cục ấy nhìn như 2 con Rùa , bác Nghĩa múc bộ này đi để ae lấy bác làm tấm gương để phấn đấu.:)

@@@.Cám ơn bác đã động viên nhưng em biết sức mình có hạn, nội hai cái máy hút bụi, hai con rùa đó là $32K làm em ói ra máu khô rồi, lấy sức đâu mà múc. Hay bác Đức làm gương cho ae đi bác. Em thì yếu lắm rồi...Hông dám đâu 8-|[/QUOTE]

Em đang chuẩn bị cho cặp MBL 101e MK II nên mấy thứ khác Em ko quan tâm đến đâu bác Nghĩa ơi. Bác cứ làm Em phân tâm rồi cái gì cũng muốn thì mệt.

Bên trên