HD - HT trong căn nhà chung cư nho nhỏ của em. Thành viên của HD Biên Hòa

NghiaBienHoa

Well-Known Member

dinhvan_bt

Well-Known Member
Ðề: HD - HT trong căn nhà chung cư nho nhỏ của em. Thành viên của HD Biên Hòa

Dàn máy quá khủng..ước mơ của em

pterpm

Well-Known Member

Cám ơn bác cho cái link. Phải là một người hông bác vì thấy hai người ở tiểu bang khác nhau. :-?

thấy vô cái link bác đưa , các trang trước có mem hỏi chủ nhân có phải là ông ta không, chủ nhân cái dàn đó công nhận mà bác , bác xem lại mấy cái trang trước xem sao

manhhv

Nhìn bộ của bác làm em thèm quá ... Không biết đến bao giờ em mới được như bác đây. Mà sao chung cư của bác lại có cái cầu thang sau lưng ah?

truonghd

Well-Known Member

bác chơi quá dữ, cc mà chơi vậy thua gì nhà trệt ha

NghiaBienHoa

Well-Known Member

thấy vô cái link bác đưa , các trang trước có mem hỏi chủ nhân có phải là ông ta không, chủ nhân cái dàn đó công nhận mà bác , bác xem lại mấy cái trang trước xem sao

Cái bác chù đó nghe nói mới chơi hai cái subs mới dữ hơn hai cái JL Audio F212 trong hình nửa. Two Thor's Hammer!
Đúng là ông chủ lớn có khác. I want to be billionaire so freaking bad... hihi dream on...ước gì...;;)

sonrock

e đính chính cái dây là Transparent Opus MM2 :), cặp này khủng khiếp. đời e ko biết bjo mới dám mơ đến cặp dây này vì chắc loa phải tầm $300k + và hệ thống tương đương để đánh loa thì cặp dây này mới xứng. tranh thủ vợ chưa sinh vào xì pam các bác tí :D

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Em đang chuẩn bị cho cặp MBL 101e MK II nên mấy thứ khác Em ko quan tâm đến đâu bác Nghĩa ơi. Bác cứ làm Em phân tâm rồi cái gì cũng muốn thì mệt.

Cặp loa đó nhìn thiệt sang trọng và âm thanh phải nói la tuyệt vời, khi nào về đến bác cho ae xem hình với hay quay utube, em đang nôn nao đây bác, cám ơn bác.

hdsieusao

sao bác không mua con Dune Max bỏ vào cho nó tiện. Dùng bluray không phải lúc nào cũng xem được film mới

vn587990

Member

Dàn đẹp quá. Tổng chi phí hết bao nhiêu thế bác

phidiepdan

Loa thì thì khủng quá nhỉ, tivi hơi bé nhi!

NghiaBienHoa

Well-Known Member

e đính chính cái dây là Transparent Opus MM2 :), cặp này khủng khiếp. đời e ko biết bjo mới dám mơ đến cặp dây này vì chắc loa phải tầm $300k + và hệ thống tương đương để đánh loa thì cặp dây này mới xứng. tranh thủ vợ chưa sinh vào xì pam các bác tí :D

Bác Sơn quả thiệt là dân Pro, nhìn cái là biết hàng gì rồi, bái phục bác luôn.

NghiaBienHoa

Well-Known Member

sao bác không mua con Dune Max bỏ vào cho nó tiện. Dùng bluray không phải lúc nào cũng xem được film mới

Cám ơn bác đã hướng dẫn, bên này thì ít dùng con Dunne lắm, em thấy dân choi HT bên này thường sài con Oppo BPD-93, con này có thể con nhửng chương trình trên mạng và có chổ gấm USB cho ổ cứng coi được blu-ray và 3D luôn, nghe nói dùng nghe nhạc stereo cung ác chiến lắm,em định kiếm tiền mua về thử nhưng đang kẹt nợ đòi.:-t

minhjp

Well-Known Member

Có hàng khủng nào mới úp hình cho xem với anh ?!
Cũng không biết khi nào mới được nghe B&W nhỉ ?!
Thanks

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Cám ơn bác chỉ dẫn tận tâm, em mới múc con Oppo BDP-93 cũng có những chức năng giống như con Dune Max mà vừa coi luôn được dĩa nữa ạ.

bác Nghiã Biên Hòa cho em hỏi chút , em đang định múc Oppo BDP-95 về nghe thử , bác cho em chút cảm nhận khi nghe nhạc với , nó có thể nghe nhạc qua pc bằng wifi kg bác? và cảm nhận nghe nhạc như vậy có hay kg ? em cám ơn và mong tin bác .

cubin020907

Khủng quá bác ơi.Nếu em có được dàn HD như bạn chắc mình ôm nó ngủ quá

bth8888

Member

Hàng của bác Nghĩa đẹp quá ..........

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Dàn đẹp quá. Tổng chi phí hết bao nhiêu thế bác

Em múc lâu lâu một món nên cũng hông nhớ tổng chi phí là bao nhiêu nửa bác ạ, với lại cũng hông dám tính ;;).

Loa thì thì khủng quá nhỉ, tivi hơi bé nhi!

Bác nói rất 9 xác, vì nhà nhỏ nên gấu nhà em nói TV to quá sợ mấy đứa con mau hư mắt nên hông cho mua TV. Em đang tìm phương cách trọn vẹn, chắc phải treo TV lên ngay chổ cầu thang, đang định làm nhưng nghĩ đến làm lại dản HT hơi làm biếng quá. :-?

Có hàng khủng nào mới úp hình cho xem với anh ?!
Cũng không biết khi nào mới được nghe B&W nhỉ ?!
Thanks

Haha em trai cài độ hoài, hết máu rồi lấy gì có hàng khủng nửa. Mới múc con Oppo 93 với lại con sub JL110 để làm dual subs nhưng chưa có chổ, đinh đợi mai mốt treo TV lên làm luôn.
Tại em chưa muốn múc thôi. Chúc em trai sẻ có một dàn B&W ngày gần dây. GDay!

Bên trên