Hỏi gì đáp nấy

Ðề: Hỏi gì đáp nấy

Nếu 4m thì ổn quá, thoải mái anh ah. theo bác con 60' này có nên ở phòng khách hay không???? Phòng khách nhà em để TV ngang nhà, lòng nhà được 3,5 m thôi.

manhthang

Huyền Thoại
Để phòng khách thì TV đẹp hơn máy chiếu, cũng sang hơn máy chiếu vì lúc nào cũng khoe ra :))
Dùng cũng dễ hơn máy chiếu, tiện lợi cho cả nhà. 60inch là to vật vã chứ chả nhỏ đâu.

Ðề: Re: Hỏi gì đáp nấy

Để phòng khách thì TV đẹp hơn máy chiếu, cũng sang hơn máy chiếu vì lúc nào cũng khoe ra :))
Dùng cũng dễ hơn máy chiếu, tiện lợi cho cả nhà. 60inch là to vật vã chứ chả nhỏ đâu.
Xoang thì Xoang dưng mà xem phim không tắt đèn ứ Xướng. 60 inch thì diện tích cũng chỉ bằng 1/2 của 100 inch thôi nhé.

manhthang

Huyền Thoại
Re: Ðề: Re: Hỏi gì đáp nấy

Xoang thì Xoang dưng mà xem phim không tắt đèn ứ Xướng. 60 inch thì diện tích cũng chỉ bằng 1/2 của 100 inch thôi nhé.

Nhưng mà anh chưa đến nhà chú Tiến, phòng khách đa năng thông nhà bếp căn bản là lắp máy chiếu ứ đẹp, lại vướng cầu thang. Hơn nữa là phòng khách nên không phải thích tắt đèn là tắt được như phòng riêng đâu, chưa kể là chủ nhật muốn xem ban ngày thì sao :))
Chiều ngang phần màn hình của TV 60inch xấp xỉ 1m3 trong phòng khách ngang 3m5 không phải là bé nhé :D

vohaidong

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Hỏi gì đáp nấy

Nhưng mà anh chưa đến nhà chú Tiến, phòng khách đa năng thông nhà bếp căn bản là lắp máy chiếu ứ đẹp, lại vướng cầu thang. Hơn nữa là phòng khách nên không phải thích tắt đèn là tắt được như phòng riêng đâu, chưa kể là chủ nhật muốn xem ban ngày thì sao :))
Chiều ngang phần màn hình của TV 60inch xấp xỉ 1m3 trong phòng khách ngang 3m5 không phải là bé nhé :D

Tại sao không vì cái tivi mà đi mua cái nhà khác để đặt vào cho đẹp. Híc PR chú Tiến tý nhé

Các bác ơi
Em đang cần mua một con tv lcd 32 inch càng rẻ càng tốt ( không phải hàng tàu là được)
các bác tư vấn cho em 1 con, chỗ mua, và giá cả được không.
Em sinh viên nghèo góp mãi mới được 5 tr :(

Ðề: Re: Ðề: Re: Hỏi gì đáp nấy

Tại sao không vì cái tivi mà đi mua cái nhà khác để đặt vào cho đẹp. Híc PR chú Tiến tý nhé

Bác có nhu cầu bán hay đổi nhà ko? Em đang tính kiếm nhà mới vì vụ 60" này đây. Điều kiện: Đông nam, ô tô vào được. 2 mặt tiền càng tốt, diện tích giống nhà Anh mạnh Thắng là quá ổn. (ko phải nhà kdoanh).

vohaidong

Active Member

Chú lại giống anh rất tôn trọng ý kiến của vợ tuy nhiên việc chọn hướng nhà là phải theo người cao tuổi nhất trong nhà chứ nhỉ. Tưởng chú thích thì đến nhà anh mà xem nhé. Kiểu gì thì gì nếu mua anh khuyến mại thêm cái máy chiếu và màn chiếu đi kèm. Kaka

dragonlee

Well-Known Member

Các bác cho em hỏi cái mục tán gẫu của Hải Phòng đâu rồi nhỉ?

tohiepvn

Member
Ðề: TRUYỀN HÌNH HD NÀO Ở HẢI PHÒNG CHẤT LƯỢNG TỐT VÀ RẺ

Cho em hỏi truyền hình cáp HD EG bây giờ có K+ gì đó, để biết gói 450k/3thangs gồm những kênh gì thì xem ở đâu ạ?

buihung

Administrator
Re: Ðề: TRUYỀN HÌNH HD NÀO Ở HẢI PHÒNG CHẤT LƯỢNG TỐT VÀ RẺ

Cho em hỏi truyền hình cáp HD EG bây giờ có K+ gì đó, để biết gói 450k/3thangs gồm những kênh gì thì xem ở đâu ạ?
Bác chịu khó ra Trần Hưng Đạo xem trực tiếp đi hoặc gọi 19006818.

Bên trên